หรือ

สถานที่สำคัญในกรุงเทพ
โรงพยาบาลและศูนย์การแพทย์

ซูเปอร์มาร์เก็ต

ท่าเรือและเฟอร์รี่

บาร์

พิพิธภัณฑ์และหอศิลป์

ศูนย์การประชุมและนิทรรศการ

ศูนย์ข้อมูลท่องเที่ยว

สถานทูตและสถานกงสุล

สถานีรถไฟ สถานีรถไฟใต้ดิน และสถานีขนส่ง

สถานีรถไฟฟ้าอโศกสถานีรถไฟฟ้าใต้ดินห้วยขวางสถานีรถไฟหัวลำโพงรถไฟฟ้าเชื่อมท่าอากาศยานสุวรรณภูมิสถานีมักกะสันสถานีรถไฟฟ้าราชเทวีสถานีรถไฟฟ้าทองหล่อสถานีรถไฟฟ้าใต้ดินสีลมสถานีรถไฟฟ้าวงเวียนใหญ่สถานีรถไฟฟ้าใต้ดินสุทธิสารสถานีรถไฟฟ้าใต้ดินศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทยสถานีรถไฟฟ้าชิดลมรถไฟฟ้าเชื่อมท่าอากาศยานสุวรรณภูมิสถานีราชปรารถสถานีรถไฟฟ้าเพลินจิตสถานีรถไฟฟ้าใต้ดินสุขุมวิทสถานีรถไฟฟ้าช่องนนทรีสถานีรถไฟฟ้านานาสถานีรถไฟฟ้าพญาไทสถานีรถไฟฟ้าพร้อมพงษ์สถานีรถไฟฟ้าพระโขนงสถานีรถไฟฟ้าศาลาแดงสถานีรถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติสถานีรถไฟฟ้าสยามสถานีรถไฟฟ้าสะพานตากสินสถานีรถไฟฟ้าอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิสถานีรถไฟฟ้าอ่อนนุช
ดูทั้ง 25 แห่ง
สวนพฤกษชาติและสวนสัตว์

เหตุผลที่ควรจองกับอโกด้า

ที่พักทั่วโลกมากกว่า 600,000 แห่งและเพิ่มขึ้นทุกวัน

ได้รับความไว้วางใจจากลูกค้ากว่า 18,500,000 คน

รับประกันราคาดีที่สุด

มากกว่า 9 ล้านรีวิวจากลูกค้าอโกด้า

มีห้องว่างให้เลือกในกว่า 60,000 เมืองทั่วโลก

ข้อเสนอพิเศษ

พบกับโปรโมชั่น
ส่วนลดเมื่อจองใกล้วันเดินทาง

(จองได้แม้ในวันเดินทาง!)

เข้าพักฟรี

อัปเกรดห้องฟรี!

สถานีขนส่งเอกมัย

สถานีขนส่งเอกมัย เป็นเพียงหนึ่งในสถานที่ที่น่าสนใจของ กรุงเทพ ที่รอให้คุณไปค้นหา Agoda.com เสนอตัวเลือกที่พักมากมายไม่ไกลจากสถานีรถไฟ สถานีรถไฟใต้ดิน และสถานีขนส่ง ด้วยราคาโรงแรมที่ถูกที่สุดในเมือง พบโรงแรมมากมายใกล้ สถานีขนส่งเอกมัย เช่น The City at Fifty Hostel และ G.M. Tower Apartment

แบบฟอร์มการจองออนไลน์ที่เชื่อถือได้จาก Agoda.com ทำให้การจองโรงแรมใกล้ สถานีขนส่งเอกมัย เป็นเรื่องง่าย เลือกชมโรงแรมได้ง่ายๆ ผ่านหน้าเว็บ กรุงเทพ ของเรา พร้อมเครื่องมือค้นหาที่ใช้สะดวกและข้อมูลโรงแรมที่ครอบคลุม นักท่องเที่ยวจำนวนมากเลือก Agoda.com ในการจองที่พักใกล้ สถานีขนส่งเอกมัย ด้วยตัวเลือกโรงแรมกว่า 150,000 แห่งทั่วโลก

สถานีขนส่งเอกมัย

สถานที่สำคัญที่ท่านเลือก สถานที่สำคัญ โรงแรม สนามบิน

โรงแรมใกล้ สถานีขนส่งเอกมัย

ใกล้ที่สุด
63 แบงค็อก บูติก เบดแอนด์เบรคฟาสต์ (63 Bangkok Boutique Bed & Breakfast)
63 แบงค็อก บูติก เบดแอนด์เบรคฟาสต์
ที่ตั้งโรงแรม: สุขุมวิท

ติดรถไฟฟ้าบีทีเอสเอกมัย...

Pachinee, Thailand 30 ธันวาคม 2557

0.11 กม..

63 แบงค็อก บูติก เบดแอนด์เบรคฟาสต์ตั้งอยู่ที่สุขุมวิทในกรุงเทพ โดยเป็นตัวเลือกยอดนิยมของเหล่านักท่องเที่ยว ด้วยทำเลที่ตั้งซึ่งอยู่ห่างจากกลางใจเมืองเพียง 6 km ช่วยให้ผู้เข้าพักเดินทางไปยังสถานที่ท่องเที่ยวต่างๆ ในเมืองได้อย่างรวดเร็วและง่ายดาย ที่ดีเลิศที่สุดคือ สามารถไปยังแหล่งท่องเที่ยวมากมายและสถานที่ต่างๆของเมือง เช่น เมเจอร์ เอกมัย, โครงการเอท ทองหล่อ, ดิวานา ดีไวน์ สปา ได้อย่างง่ายดายจากโรงแรม

63 แบงค็อก บูติก เบดแอนด์เบรคฟาสต์ ทุ่มเทมอบความสะดวกสบายแก่ผู้เข้าพัก ด้วยบริการและสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีพร้อมที่สุดสำหรับคุณ สิ่งอำนวยความสะดวกระดับต้นๆ ของโรงแรมรวมถึง บริการซักรีด, ลิฟท์, พื้นที่สูบบุหรี่, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, ฟรี Wi-Fi ทุกห้อง

ไม่ว่าคุณจะพักห้องไหนจากห้องพักที่น่าดึงดูดใจกว่า 42 ห้อง ก้าวเข้าไป สลัดความเครียดที่แบกไว้ แล้วเพลิดเพลินไปกับสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย อาทิเช่น อินเทอร์เน็ตไร้สาย, อินเทอร์เน็ตไร้สาย (ไม่เสียค่าใช้จ่าย), เครื่องปรับอากาศ, ฝักบัว, โต๊ะเขียนหนังสือ นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ สิ่งอำนวยความสะดวกชั้นเลิศและทำเลที่ตั้งดีเยี่ยมทำให้ 63 แบงค็อก บูติก เบดแอนด์เบรคฟาสต์ สมบูรณ์แบบสำหรับการเข้าพักของคุณใน กรุงเทพ
อลิเนีย สวีทส์ เอกมัย (Alinea Suites Ekkamai)
อลิเนีย สวีทส์ เอกมัย
ที่ตั้งโรงแรม: สุขุมวิท

 

0.13 กม..

อลิเนีย สวีทส์ เอกมัยตั้งอยู่ในสุขุมวิทและเป็นสถานที่พักอันเหมาะเจาะลงตัวสำหรับผู้ที่ต้องการเที่ยวชมกรุงเทพและแหล่งท่องเที่ยวบริเวณใกล้เคียง ด้วยที่ตั้งห่างจากใจกลางเมืองเพียง 11.1 km และจากสนามบินเพียง 29.1 km โรงแรมระดับ 3 ดาวแห่งนี้ได้ต้อนรับนักท่องเที่ยวจำนวนมากทุกปี ด้วยทำเลที่สะดวกสบายของโรงแรม คุณสามารถเดินทางไปยังสถานที่ที่ต้องไปชมให้ได้ของเมืองได้อย่างง่ายดาย

เพลิดเพลินไปกับบริการและสิ่งอำนวยความสะดวกที่เหนือกว่าได้ที่โรงแรมใน กรุงเทพ คุณสามารถเพลิดเพลินไปกับสิ่งอำนวยความสะดวกระดับท็อปที่เลือกสรรมาแล้ว เช่น ห้องแฟมิลี่รูม, บริการซักรีด, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, พื้นที่สูบบุหรี่, ลิฟท์ ได้ที่โรงแรมแห่งนี้

อลิเนีย สวีทส์ เอกมัยให้บริการห้องพัก 15 ห้อง ทุกห้องตกแต่งอย่างมีรสนิยมเพื่อมอบความสะดวกสบายต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นโทรทัศน์ (เคเบิล), อินเทอร์เน็ตไร้สาย (ไม่เสียค่าใช้จ่าย), ฝักบัว, โทรทัศน์จอแอลซีดี/จอพลาสม่า, โต๊ะเขียนหนังสือ นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ อิ่มเอมกับบริการที่ไม่มีใครเทียบและทำเลที่ตั้งที่ดีเลิศได้ที่ อลิเนีย สวีทส์ เอกมัย
โรงแรมลอดจ์ 61 (Lodge 61 Hotel)
โรงแรมลอดจ์ 61
ที่ตั้งโรงแรม: สุขุมวิท

ใกล้แหล่งคมนาคม , free wifi ,...

Suvichada, Thailand 9 กันยายน 2557

0.15 กม..

โรงแรมลอดจ์ 61 ได้รับการปรับปรุงใหม่ในปี 2012 ซึ่งรับรองว่าจะทำให้คุณพอใจกับการเข้าพักใน กรุงเทพ ไม่ว่าจะเพื่อธุรกิจหรือเพื่อการพักผ่อน โรงแรมนี้อยู่ไม่ไกลจากใจกลางเมืองเพียง 0.5 Km โดยปกติแล้วสามารถเดินทางไปสนามบินได้ภายในเวลาประมาณ 35 นาที นักท่องเที่ยวที่พักที่โรงแรมนี้สามารถเพลิดเพลินไปกับการเยี่ยมชมสถานที่ท่องเที่ยวอันดับต้นๆ ของเมือง เช่น เมเจอร์ เอกมัย, โครงการเอท ทองหล่อ, ดิวานา ดีไวน์ สปา

โรงแรมลอดจ์ 61 มีบริการที่สมบูรณ์แบบและสิ่งอำนวยความสะดวกที่จำเป็นทั้งหมดเพื่อเติมความสดชื่นให้แก่นักท่องเที่ยว โรงแรมได้เตรียมบริการ ห้องเก็บกระเป๋า, คอฟฟี่ช็อป, ตู้นิรภัย, พื้นที่สูบบุหรี่, ที่จอดรถ ไว้เพื่อให้มั่นใจว่าผู้เข้าพักจะได้รับความสะดวกสบายมากที่สุด

ห้องพักทุกห้องประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่เลือกสรรมาแล้วอย่างดีเพื่อความสบายในระดับที่ไม่มีใครเทียบได้ รื่นรมย์ได้ตลอดวันกับบรรยากาศผ่อนคลายของ บริการนวด อิ่มเอมกับบริการที่ไม่มีใครเทียบและทำเลที่ตั้งที่ดีเลิศได้ที่ โรงแรมลอดจ์ 61
นันทราเอกมัยโฮเต็ล (Nantra Ekamai Hotel)
นันทราเอกมัยโฮเต็ล
ที่ตั้งโรงแรม: สุขุมวิท

ไม่มีสายชำระ...

Sarinee, Thailand 10 พฤศจิกายน 2557

0.16 กม..

ทุกครั้งที่มาเยือนกรุงเทพ ท่านจะรู้สึกเหมือนอยู่กับบ้านเมื่อเข้าพักที่นันทราเอกมัยโฮเต็ล ซึ่งมีห้องพักคุณภาพและบริการอันน่าประทับใจไว้คอยต้อนรับ โรงแรมตั้งอยู่ 5 km จากใจกลางเมืองและสามารถเดินทางต่อไปยังสถานที่สำคัญต่างๆ ของเมืองได้อย่างสะดวก สำหรับผู้ที่ต้องการท่องเที่ยวผจญภัย เมเจอร์ เอกมัย, โครงการเอท ทองหล่อ, ดิวานา ดีไวน์ สปา เป็นเพียงตัวอย่างของสถานที่ท่องเที่ยวอีกมากมายที่เปิดให้นักท่องเที่ยวเข้าชม

นันทราเอกมัยโฮเต็ล ยังมีสิ่งอำนวยสะดวกมากมายที่เพิ่มคุณค่าให้การเข้าพักของคุณใน กรุงเทพ สิ่งอำนวยความสะดวกระดับต้นๆ ของโรงแรมรวมถึง ลิฟท์, บริการซักรีด, ฟรี Wi-Fi ทุกห้อง, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ

ไม่ว่าคุณจะพักห้องไหนจากห้องพักที่น่าดึงดูดใจกว่า 24 ห้อง ก้าวเข้าไป สลัดความเครียดที่แบกไว้ แล้วเพลิดเพลินไปกับสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย อาทิเช่น อินเทอร์เน็ตไร้สาย (ไม่เสียค่าใช้จ่าย), ฝักบัว, โทรทัศน์ (เคเบิล), ตู้เย็น, โทรทัศน์จอแอลซีดี/จอพลาสม่า นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ นันทราเอกมัยโฮเต็ล เป็นทางเลือกอันชาญฉลาดสำหรับนักท่องเที่ยวที่ไปยัง กรุงเทพ ด้วยการพักผ่อนที่แสนสบายไร้กังวลในทุกครั้งที่ไปพัก
เบอร์เบิ้น สตรีท บูติค (Bourbon St. Boutique)
เบอร์เบิ้น สตรีท บูติค
ที่ตั้งโรงแรม: สุขุมวิท

ใกล้รถไฟฟ้า เหมาะกับการพักผ่อน...

Preeyaporn, Thailand 21 กุมภาพันธ์ 2558

0.17 กม..

เบอร์เบิ้น สตรีท บูติค เป็นจุดเริ่มต้นการเดินทางที่ดีเยี่ยมใน กรุงเทพ ด้วยทำเลที่ตั้งอันเหมาะเจาะใน สุขุมวิท จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย โรงแรมสไตล์โมเดิร์นแห่งนี้ตั้งอยูใกล้กับสถานที่ท่องเที่ยวที่ได้รับความนิยมของเมืองหลายแห่ง เช่น เมเจอร์ เอกมัย, โครงการเอท ทองหล่อ, ดิวานา ดีไวน์ สปา

การบริการที่ดีเลิศและสิ่งอำนวยความสะดวกที่เหนือกว่าของ เบอร์เบิ้น สตรีท บูติค ทำให้การเข้าพักที่นี่เป็นประสบการณ์ที่ไม่อาจลืม ผู้เข้าพักสามารถเพลิดเพลินไปกับ รูมเซอร์วิส, ศูนย์ธุรกิจ, ร้านอาหาร, จุดบริการทัวร์, บริการซักรีด เมื่อเข้าพักในที่พักที่ยอดเยี่ยมแห่งนี้

เบอร์เบิ้น สตรีท บูติคให้บริการห้องพัก 18 ห้อง ทุกห้องตกแต่งอย่างมีรสนิยมเพื่อมอบความสะดวกสบายต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นห้องปลอดบุหรี่, อินเทอร์เน็ต, โทรทัศน์ (เคเบิล), เครื่องปรับอากาศ, ตู้เย็น นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ เบอร์เบิ้น สตรีท บูติค เป็นสถานที่ในฝันในการพักผ่อนสำหรับนักท่องเที่ยวผู้แสวงหาความน่าหลงใหล ความสุขสบาย และความสะดวกใน กรุงเทพ
บางกอก แมรีออท โฮเต็ล สุขุมวิท (Bangkok Marriott Hotel Sukhumvit)
บางกอก แมรีออท โฮเต็ล สุขุมวิท
ที่ตั้งโรงแรม: สุขุมวิท

ราคาสมเหตุสมผล , สต้าฟดีมาก ,...

Chatchawan, Thailand 28 มิถุนายน 2557

0.33 กม..

บางกอก แมรีออท โฮเต็ล สุขุมวิท เป็นจุดเริ่มต้นการเดินทางที่ดีเยี่ยมใน กรุงเทพ ด้วยทำเลที่ตั้งอันเหมาะเจาะใน สุขุมวิท ตัวเมืองอันน่าตื่นตาตื่นใจอยู่ห่างออกไปเพียง 5.4 km สำหรับผู้ที่ต้องการท่องเที่ยวผจญภัย เมเจอร์ เอกมัย, โครงการเอท ทองหล่อ, โรงพยาบาลสมิติเวช สุขุมวิท เป็นเพียงตัวอย่างของสถานที่ท่องเที่ยวอีกมากมายที่เปิดให้นักท่องเที่ยวเข้าชม

ด้วยการบริการที่เหนือกว่าและสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน บางกอก แมรีออท โฮเต็ล สุขุมวิท รับประกันความสะดวกสบายสูงสุดในการเข้าพัก โรงแรมแห่งนี้มีสิ่งอำนวยความสะดวกมากมายไว้ให้บริการเพื่อสร้างความสำราญใจให้แก่ผู้เข้าพัก แม้แต่ผู้เข้าพักที่พิถีพิถันที่สุด

ห้องพัก 296 ห้องที่เรียงรายไปตลอดทั้ง 42 ชั้นให้ทั้งความอบอุ่นและน่าพอใจเหมือนดั่งบ้านหลังที่สอง ความสะดวกสบายและทันสมัยจากสิ่งอำนวยความสะดวก เช่น เครื่องชงกาแฟ/ชา, ไดร์เป่าผม, อินเทอร์เน็ตไร้สาย, โต๊ะเขียนหนังสือ, หนังสือพิมพ์รายวัน รอให้คุณได้ไปสัมผัส ทางโรงแรมมีสิ่งอำนวยความสะดวกทางนันทนาการไว้ให้บริการอย่างครบครัน รวมถึง สปา, ห้องฟิตเนส, สระว่ายน้ำกลางแจ้ง, บริการนวด ไม่ว่าคุณจะไป กรุงเทพ ด้วยจุดประสงค์ใด บางกอก แมรีออท โฮเต็ล สุขุมวิท เป็นสถานที่ที่ดีเยี่ยมในการพักผ่อนอย่างมีความสุขและน่าตื่นตาตื่นใจ
แมริออต เอ็กแซกคูทีฟ อพาร์ตเมนต์ แบงค์คอก สุขุมวิท (Marriott Executive Apartments Bangkok, Sukhumvit Thonglor)
แมริออต เอ็กแซกคูทีฟ อพาร์ตเมนต์ แบงค์คอก สุขุมวิท
ที่ตั้งโรงแรม: สุขุมวิท

แอร์เย็น น้ำแรง...

Sasima, Thailand 2 พฤศจิกายน 2557

0.33 กม..

แมริออต เอ็กแซกคูทีฟ อพาร์ตเมนต์ แบงค์คอก สุขุมวิทตั้งอยู่ที่สุขุมวิทในกรุงเทพ โดยเป็นตัวเลือกยอดนิยมของเหล่านักท่องเที่ยว จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย ด้วยทำเลที่สะดวกสบายของโรงแรม คุณสามารถเดินทางไปยังสถานที่ที่ต้องไปชมให้ได้ของเมืองได้อย่างง่ายดาย

การบริการและสิ่งอำนวยความสะดวกชั้นหนึ่งอันเป็นประสบการณ์ที่จะได้รับจากโรงแรมเครือ Marriott รอให้คุณสัมผัสอยู่ที่ แมริออต เอ็กแซกคูทีฟ อพาร์ตเมนต์ แบงค์คอก สุขุมวิท โรงแรมแห่งนี้มีสิ่งอำนวยความสะดวกมากมายไว้ให้บริการเพื่อสร้างความสำราญใจให้แก่ผู้เข้าพัก แม้แต่ผู้เข้าพักที่พิถีพิถันที่สุด

กลิ่นไอความเป็นแมริออต เอ็กแซกคูทีฟ อพาร์ตเมนต์ แบงค์คอก สุขุมวิท สะท้อนออกมาให้เห็นในการออกแบบห้องพักทุกห้องที่นี่ โต๊ะเขียนหนังสือ, ภาพยนตร์ชมในห้องพัก, โทรทัศน์, อินเทอร์เน็ตไร้สาย (ไม่เสียค่าใช้จ่าย), ตู้เซฟในห้องพัก เป็นเพียงส่วนหนึ่งของสิ่งอำนวยความสะดวกที่จะคุณจะได้สัมผัส โรงแรมให้บริการกิจกรรมนันทนาการสุดพิเศษมากมาย เช่น สระว่ายน้ำกลางแจ้ง, บริการนวด, ซาวน่า, ห้องฟิตเนส, สปา ไม่ว่าจุดมุ่งหมายในการเดินทางของคุณคืออะไร แมริออต เอ็กแซกคูทีฟ อพาร์ตเมนต์ แบงค์คอก สุขุมวิท เป็นตัวเลือกที่ยอดเยี่ยมสำหรับการค้างแรมของคุณใน กรุงเทพ
บ้านนานาชาติ-สุขุมวิท โฮสเทล (HI-Sukhumvit Hostel)
บ้านนานาชาติ-สุขุมวิท โฮสเทล
ที่ตั้งโรงแรม: สุขุมวิท

 

0.33 กม..

หากคุณกำลังมองหาโรงแรมที่เดินทางไปได้ง่ายใน กรุงเทพ ไม่ต้องมองหาที่อื่นนอกจาก บ้านนานาชาติ-สุขุมวิท โฮสเทล จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย ด้วยที่ตั้งใกล้แหล่งท่องเที่ยวหลักของเมือง เช่น เมเจอร์ เอกมัย, โครงการเอท ทองหล่อ, โรงพยาบาลสมิติเวช สุขุมวิท ผู้เข้าพักจะหลงรักโรงแรมแห่งนี้แน่นอน

สิ่งอำนวยความสะดวกและบริการจาก บ้านนานาชาติ-สุขุมวิท โฮสเทล รับประกันได้ว่าจะสร้างความพึงพอใจให้แก่ผู้เข้าพัก ผู้เข้าพักสามารถใช้งานสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ที่ทางโรงแรมจัดเตรียมไว้ให้ เช่น ตู้นิรภัย, ห้องเก็บกระเป๋า, พื้นที่สูบบุหรี่, แผนกต้อนรับ 24 ชั่วโมง, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ

ห้องพักทุกห้องประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่เลือกสรรมาแล้วอย่างดีเพื่อความสบายในระดับที่ไม่มีใครเทียบได้ ไม่ว่าคุณจะเป็นผู้รักฟิตเนส หรือเพียงมองหาวิธีผ่อนคลายหลังวันอันแสนวุ่นวาย เชิญรับความสำราญจากสิ่งอำนวยความสะดวกระดับท็อปคลาส เช่น สวน บ้านนานาชาติ-สุขุมวิท โฮสเทล เป็นจุดหมายที่ครบครันหากคุณต้องการหาทีพักคุณภาพเยี่ยมใน กรุงเทพ
ท็อปวิวทาวเวอร์ บี (Topview Towers B)
ท็อปวิวทาวเวอร์ บี
ที่ตั้งโรงแรม: สุขุมวิท

 

0.37 กม..

ท็อปวิวทาวเวอร์ บีตั้งอยู่ที่สุขุมวิทในกรุงเทพ โดยเป็นตัวเลือกยอดนิยมของเหล่านักท่องเที่ยว เพียง 29.7 km จากสนามบิน คุณจึงสามารถเดินทางมายังโรงแรมระดับ 2 ดาวแห่งนี้ได้อย่างง่ายดาย ด้วยทำเลที่สะดวกสบายของโรงแรม คุณสามารถเดินทางไปยังสถานที่ที่ต้องไปชมให้ได้ของเมืองได้อย่างง่ายดาย

ด้วยการบริการที่เหนือกว่าและสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ท็อปวิวทาวเวอร์ บี รับประกันความสะดวกสบายสูงสุดในการเข้าพัก สิ่งอำนวยความสะดวกระดับต้นๆ ของโรงแรมรวมถึง ลิฟท์, ฟรี Wi-Fi ทุกห้อง, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, ร้านค้า, ที่จอดรถ

กลิ่นไอความเป็นท็อปวิวทาวเวอร์ บี สะท้อนออกมาให้เห็นในการออกแบบห้องพักทุกห้องที่นี่ ตู้เย็น, โต๊ะเขียนหนังสือ, เครื่องปรับอากาศ, โทรทัศน์จอแอลซีดี/จอพลาสม่า, ฝักบัว เป็นเพียงส่วนหนึ่งของสิ่งอำนวยความสะดวกที่จะคุณจะได้สัมผัส ไม่ว่าคุณจะเป็นผู้รักฟิตเนส หรือเพียงมองหาวิธีผ่อนคลายหลังวันอันแสนวุ่นวาย เชิญรับความสำราญจากสิ่งอำนวยความสะดวกระดับท็อปคลาส เช่น สนามเด็กเล่น, สวน, สระว่ายน้ำกลางแจ้ง ไม่ว่าจุดมุ่งหมายในการเดินทางของคุณคืออะไร ท็อปวิวทาวเวอร์ บี เป็นตัวเลือกที่ยอดเยี่ยมสำหรับการค้างแรมของคุณใน กรุงเทพ
อีเคเค4 เกสท์เฮาส์ (Ekk4 Guest House)
อีเคเค4 เกสท์เฮาส์
ที่ตั้งโรงแรม: สุขุมวิท

 

0.37 กม..

ไม่ว่าจะเดินทางมาท่องเที่ยวหรือติดต่อธุรกิจ อีเคเค4 เกสท์เฮาส์นับเป็นสถานที่พักอันยอดเยี่ยมสำหรับผู้ที่มาเยือนกรุงเทพ ด้วยที่ตั้งห่างจากใจกลางเมืองเพียง 16.2 km และจากสนามบินเพียง 26.3 km โรงแรมระดับ 2 ดาวแห่งนี้ได้ต้อนรับนักท่องเที่ยวจำนวนมากทุกปี ด้วยทำเลที่สะดวกสบายของโรงแรม คุณสามารถเดินทางไปยังสถานที่ที่ต้องไปชมให้ได้ของเมืองได้อย่างง่ายดาย

อีเคเค4 เกสท์เฮาส์ ทุ่มเทมอบความสะดวกสบายแก่ผู้เข้าพัก ด้วยบริการและสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีพร้อมที่สุดสำหรับคุณ บริการเช่ารถ, พื้นที่สูบบุหรี่, ร้านค้า, ร้านอาหาร, ฟรี Wi-Fi ทุกห้อง เป็นเพียงสิ่งอำนวยความสะดวกเล็กๆน้อยๆจากอีกหลายอย่างที่ทำให้ อีเคเค4 เกสท์เฮาส์ โดดเด่นจากโรงแรมอื่นๆ ในเมือง

โรงแรมประกอบด้วยห้องพักที่ประดับตกแต่งอย่างสวยงามกว่า 6 ห้อง บางห้องยังมี ห้องปลอดบุหรี่, ไดร์เป่าผม, อินเทอร์เน็ตไร้สาย (ไม่เสียค่าใช้จ่าย), ม่านทึบแสง, พัดลม ไว้บริการอีกด้วย ทางโรงแรมมีสิ่งอำนวยความสะดวกทางสันทนาการหลายหลายไว้คอยให้บริการ รวมถึง สวน, บริการนวด, สปา พบการผสมผสานที่ลงตัวจากบริการแบบมืออาชีพและสิ่งอำนวยความสะดวกมากมายได้ที่ อีเคเค4 เกสท์เฮาส์
อราวินดา ลิฟวิ่งโฮม (Aravinda Living Home)
อราวินดา ลิฟวิ่งโฮม
ที่ตั้งโรงแรม: สุขุมวิท

 

0.38 กม..

อราวินดา ลิฟวิ่งโฮม เป็นจุดเริ่มต้นที่ยอดเยี่ยมในการสำรวจเมืองอันมีชีวิตชีวาแห่งนี้ด้วยทำเลที่ตั้งสะดวกสบายใน กรุงเทพ ด้วยทำเลที่ตั้งซึ่งอยู่ห่างจากกลางใจเมืองเพียง 0.5 Km ช่วยให้ผู้เข้าพักเดินทางไปยังสถานที่ท่องเที่ยวต่างๆ ในเมืองได้อย่างรวดเร็วและง่ายดาย สำหรับผู้ที่ต้องการท่องเที่ยวผจญภัย เมเจอร์ เอกมัย, โครงการเอท ทองหล่อ, ดิวานา ดีไวน์ สปา เป็นเพียงตัวอย่างของสถานที่ท่องเที่ยวอีกมากมายที่เปิดให้นักท่องเที่ยวเข้าชม

เพลิดเพลินไปกับบริการและสิ่งอำนวยความสะดวกที่เหนือกว่าได้ที่โรงแรมใน กรุงเทพ คุณสามารถเพลิดเพลินไปกับสิ่งอำนวยความสะดวกระดับท็อปที่เลือกสรรมาแล้ว เช่น ตู้จำหน่ายสินค้า, จุดบริการทัวร์, ตู้นิรภัย, ลิฟท์, แผนกต้อนรับ 24 ชั่วโมง ได้ที่โรงแรมแห่งนี้

ห้องพักทุกห้องประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่เลือกสรรมาแล้วอย่างดีเพื่อความสบายในระดับที่ไม่มีใครเทียบได้ รื่นรมย์ได้ตลอดวันกับบรรยากาศผ่อนคลายของ สระว่ายน้ำในร่ม อราวินดา ลิฟวิ่งโฮม เป็นจุดหมายที่ครบครันหากคุณต้องการหาทีพักคุณภาพเยี่ยมใน กรุงเทพ
คาซา บูติก โฮเทล (Kaza Boutique Hotel)
คาซา บูติก โฮเทล
ที่ตั้งโรงแรม: สุขุมวิท

 

0.4 กม..

คาซา บูติก โฮเทล เป็นจุดเริ่มต้นการเดินทางที่ดีเยี่ยมใน กรุงเทพ ด้วยทำเลที่ตั้งอันเหมาะเจาะใน สุขุมวิท จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย อีกทั้งยังอยู่ใกล้ เมเจอร์ เอกมัย, โครงการเอท ทองหล่อ, ดิวานา ดีไวน์ สปา อีกด้วย

การบริการที่ดีเลิศและสิ่งอำนวยความสะดวกที่เหนือกว่าของ คาซา บูติก โฮเทล ทำให้การเข้าพักที่นี่เป็นประสบการณ์ที่ไม่อาจลืม โรงแรมเสนอการบริการที่หลากหลาย รวมถึง Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, ที่จอดรถ, ฟรี Wi-Fi ทุกห้อง, บาร์, รูมเซอร์วิส

ห้องพักของโรงแรมได้รับการตกแต่งอย่างพิถีพิถันเพื่อมอบความสะดวกสบายในระดับสูงสุด พร้อมด้วย เสื้อคลุมอาบน้ำ, ไมโครเวฟ, เครื่องชงกาแฟ/ชา, อินเทอร์เน็ตไร้สาย, อ่างอาบน้ำ ในห้องพัก สิ่งนันทนาการในโรงแรม รวมถึง สระว่ายน้ำกลางแจ้ง ได้รับการออกแบบเพื่อการพักผ่อนหลีกหนีจากความวุ่นวาย พบการผสมผสานที่ลงตัวจากบริการแบบมืออาชีพและสิ่งอำนวยความสะดวกมากมายได้ที่ คาซา บูติก โฮเทล
38 แมนชั่น (38 Mansion)
38 แมนชั่น
ที่ตั้งโรงแรม: สุขุมวิท

 

0.42 กม..

หากคุณกำลังมองหาโรงแรมที่เดินทางไปได้ง่ายใน กรุงเทพ ไม่ต้องมองหาที่อื่นนอกจาก 38 แมนชั่น โรงแรมนี้อยู่ไม่ไกลจากใจกลางเมืองเพียง 8 km โดยปกติแล้วสามารถเดินทางไปสนามบินได้ภายในเวลาประมาณ 25 นาที นักท่องเที่ยวที่พักที่โรงแรมนี้สามารถเพลิดเพลินไปกับการเยี่ยมชมสถานที่ท่องเที่ยวอันดับต้นๆ ของเมือง เช่น เมเจอร์ เอกมัย, เอ็มโพเรียม ช็อปปิ้ง คอมเพล็กซ์, องค์การพุทธศาสนิกสัมพันธ์แห่งโลก

ด้วยการบริการที่เหนือกว่าและสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน 38 แมนชั่น รับประกันความสะดวกสบายสูงสุดในการเข้าพัก สิ่งอำนวยความสะดวกระดับต้นๆ ของโรงแรมรวมถึง ตู้นิรภัย, ลิฟท์, บริการรถรับส่ง, ศูนย์ธุรกิจ, พนักงานต้อนรับ

กลิ่นไอความเป็น38 แมนชั่น สะท้อนออกมาให้เห็นในการออกแบบห้องพักทุกห้องที่นี่ อินเทอร์เน็ตไร้สาย, โทรทัศน์, เครื่องปรับอากาศ, โทรทัศน์ (เคเบิล), โต๊ะเขียนหนังสือ เป็นเพียงส่วนหนึ่งของสิ่งอำนวยความสะดวกที่จะคุณจะได้สัมผัส ทางโรงแรมมีสิ่งอำนวยความสะดวกทางนันทนาการไว้ให้บริการอย่างครบครัน รวมถึง สระว่ายน้ำกลางแจ้ง หากคุณกำลังมองที่พักที่สะดวกสบายใน กรุงเทพ เลือก 38 แมนชั่น เป็นบ้านหลังที่สองของคุณ
โรงแรมลิตเติ้ล คอร์เนอร์ (Little Corner Hotel)
โรงแรมลิตเติ้ล คอร์เนอร์
ที่ตั้งโรงแรม: สุขุมวิท

0.44 กม..

โรงแรมลิตเติ้ล คอร์เนอร์ตั้งอยู่ในสุขุมวิทและเป็นสถานที่พักอันเหมาะเจาะลงตัวสำหรับผู้ที่ต้องการเที่ยวชมกรุงเทพและแหล่งท่องเที่ยวบริเวณใกล้เคียง โรงแรม 3 ดาวแห่งนี้ตั้งอยู่บนทำเลที่เยี่ยมยอด ซึ่งห่างจากตัวเมืองอันน่าตื่นตาเพียง 10.8 km ช่วยให้คุณเข้าถึงสถานที่ท่องเที่ยวที่เป็นที่นิยมที่สุดของเมืองโดยได้ง่าย ด้วยทำเลที่สะดวกสบายของโรงแรม คุณสามารถเดินทางไปยังสถานที่ที่ต้องไปชมให้ได้ของเมืองได้อย่างง่ายดาย

โรงแรมลิตเติ้ล คอร์เนอร์ ทุ่มเทมอบความสะดวกสบายแก่ผู้เข้าพัก ด้วยบริการและสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีพร้อมที่สุดสำหรับคุณ โรงแรมแห่งนี้มีสิ่งอำนวยความสะดวกมากมายไว้ให้บริการเพื่อสร้างความสำราญใจให้แก่ผู้เข้าพัก แม้แต่ผู้เข้าพักที่พิถีพิถันที่สุด

ห้องพักของโรงแรมได้รับการตกแต่งอย่างพิถีพิถันเพื่อมอบความสะดวกสบายในระดับสูงสุด พร้อมด้วย โทรทัศน์จอแอลซีดี/จอพลาสม่า, อินเทอร์เน็ตไร้สาย, นาฬิกาปลุก, อินเทอร์เน็ตไร้สาย (ไม่เสียค่าใช้จ่าย), โทรทัศน์ ในห้องพัก ทางโรงแรมมีสิ่งอำนวยความสะดวกทางสันทนาการหลายหลายไว้คอยให้บริการ รวมถึง สนามกอล์ฟ (ในระยะ 3 กม.) พบการผสมผสานที่ลงตัวจากบริการแบบมืออาชีพและสิ่งอำนวยความสะดวกมากมายได้ที่ โรงแรมลิตเติ้ล คอร์เนอร์
โรงแรมสวัสดี สุขุมวิท อินน์ (Sawasdee Sukhumvit Inn Hotel)
โรงแรมสวัสดี สุขุมวิท อินน์
ที่ตั้งโรงแรม: สุขุมวิท

เดินทางสะดวก ใกล้แหล่งของกิน ...

Thanawat, Thailand 26 กุมภาพันธ์ 2558

0.45 กม..

โรงแรมแห่งนี้ให้บริการห้องพักทั้งหมด 44 ห้อง พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกและบริการของโรงแรมระดับ 2-ดาว ภายในห้องพักทุกห้องมี ห้องปลอดบุหรี่, เครื่องปรับอากาศ, เสื้อคลุมอาบน้ำ, โต๊ะเขียนหนังสือ, เครื่องเป่าผม, โทรทัศน์, ฝักบัว โรงแรมในกรุงเทพแห่งนี้ ยังมี คอฟฟี่ช็อป, บริการซักรีด/ซักแห้ง, ร้านอาหาร, รูมเซอร์วิส, ตู้นิรภัย, บริการรถรับส่งจาก/ถึงสนามบิน, จุดบริการทัวร์และข้อมูลท่องเที่ยว ไว้คอยสร้างความสุขให้แก่การเดินทางของคุณ รวมถึงมีสวน ให้ได้ออกกำลังกายและพักผ่อนหย่อนใจ ด้วยปณิธานในการให้บริการและต้อนรับด้วยไมตรีจิต จึงรับประกันได้ว่า ท่านจะพึงพอใจกับการเข้าพักที่ โรงแรมสวัสดี สุขุมวิท อินน์ หากต้องการสำรองห้องพักที่ โรงแรมสวัสดี สุขุมวิท อินน์ ในกรุงเทพ เพียงระบุวันที่คุณต้องการในแบบฟอร์มการจองทางออนไลน์ที่เชื่อถือได้ของเรา แล้วกดส่ง
โรงแรมเดอะ เอกซ์พี เอกมัย กรุงเทพฯ (The XP Ekkamai Bangkok Hotel)
โรงแรมเดอะ เอกซ์พี เอกมัย กรุงเทพฯ
ที่ตั้งโรงแรม: สุขุมวิท

0.45 กม..

ทุกครั้งที่มาเยือนกรุงเทพ ท่านจะรู้สึกเหมือนอยู่กับบ้านเมื่อเข้าพักที่โรงแรมเดอะ เอกซ์พี เอกมัย กรุงเทพฯ ซึ่งมีห้องพักคุณภาพและบริการอันน่าประทับใจไว้คอยต้อนรับ ตัวเมืองอยู่ห่างไปเพียง 2.0 Km และสามารถเดินทางไปถึงสนามบินได้ภายใน 40 นาที โรงแรมสไตล์โมเดิร์นแห่งนี้ตั้งอยูใกล้กับสถานที่ท่องเที่ยวที่ได้รับความนิยมของเมืองหลายแห่ง เช่น เมเจอร์ เอกมัย, โครงการเอท ทองหล่อ, ดิวานา ดีไวน์ สปา

โรงแรมเดอะ เอกซ์พี เอกมัย กรุงเทพฯ ยังมีสิ่งอำนวยสะดวกมากมายที่เพิ่มคุณค่าให้การเข้าพักของคุณใน กรุงเทพ คุณสามารถเพลิดเพลินไปกับสิ่งอำนวยความสะดวกระดับท็อปที่เลือกสรรมาแล้ว เช่น ห้องแฟมิลี่รูม, จุดบริการทัวร์, บริการรถรับส่ง, เช็คอิน/เช็คเอาท์ด่วน, ครัวกลาง ได้ที่โรงแรมแห่งนี้

สัมผัสประสบการณ์การพักสุดพิเศษกับจากสิ่งอำนวยความสะดวกคุณภาพสูง ไม่ว่าจะเป็น ตู้เซฟในห้องพัก, โทรทัศน์จอแอลซีดี/จอพลาสม่า, โทรทัศน์, อ่างอาบน้ำ, โทรทัศน์ (เคเบิล) ที่ช่วยเติมพลังให้คุณหลังจากวันที่แสนยาวนาน สิ่งนันทนาการในโรงแรม รวมถึง สระว่ายน้ำกลางแจ้ง, ห้องฟิตเนส ได้รับการออกแบบเพื่อการพักผ่อนหลีกหนีจากความวุ่นวาย ด้วยที่ตั้งที่ดีเยียมและสิ่งอำนวยความสะดวกที่ลงตัว โรงแรมเดอะ เอกซ์พี เอกมัย กรุงเทพฯ จึงน่าพึงพอใจในหลายๆ ด้าน
ไนน์เพลส (Nine Place)
ไนน์เพลส
ที่ตั้งโรงแรม: สุขุมวิท

first thing good location, second...

Tunualit, Thailand 22 กรกฎาคม 2557

0.46 กม..

สถานที่พักแห่งนี้ตั้งอยู่ในทำเลที่สะดวก ใกล้กับสถานีบีทีเอสทองหล่อและเอกมัย รวมถึงอยู่ไม่ไกลจากย่านสุขุมวิทและถนนพระรามสี่ ไนน์เพลสให้บริการห้องพักสไตล์สตูดิโอภายในอาคารสูงสามชั้นแก่นักท่องเที่ยวชาวต่างชาติ ทุกห้องได้รับการตกแต่งอย่างมีรสนิยม พร้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่ทันสมัย เช่น เคเบิลทีวีและฟรีอินเทอร์เน็ตไวไฟ อีกทั้งยังมีบริการซักรีดอีกด้วย
ดีเอส 67 สวีท โฮเต็ล (DS67 Suites Hotel)
ดีเอส 67 สวีท โฮเต็ล
ที่ตั้งโรงแรม: สุขุมวิท

0.46 กม..

ด้วยธีมการออกแบบที่ได้แรงบันดาลใจมาจากกรุงเทพ ทำให้โรงแรมแห่งนี้เหมาะจะเป็นสถานที่พักสำหรับชาวต่างชาติผู้มาเยือนเมืองหลวงของประเทศไทย ตั้งอยู่ในระยะที่สามารถเดินไปสถานีรถไฟฟ้า ซึ่งช่วยให้ลูกค้าเดินทางไปแหล่งช็อปปิ้ง สถานบันเทิงยามค่ำคืน และร้านอาหารต่างๆ ได้อย่างสะดวก นอกจากนี้ ยังง่ายต่อการไปสนามบินอีกด้วย ดีเอส 67 สวีท โฮเต็ลให้บริการห้องพักธีมรูม พร้อมน้ำดื่มฟรี Wi - Fi น้ำร้อน และทุกห้องเป็นห้องปลอดบุหรี่ และถ้าคุณไม่ได้นำโน้ตบุ๊คติดตัวมา โรงแรมก็มีมุมอินเทอร์เน็ตให้ใช้งานได้ฟรี โดยที่นี่นับเป็นสถานที่พักซึ่งช่วยให้แขกผู้เข้าพักได้สัมผัสกับกรุงเทพตั้งแต่ก้าวเท้าเข้าสู่ห้องพัก
บอส เรสซิเดนซ์ (Boss Residence)
บอส เรสซิเดนซ์
ที่ตั้งโรงแรม: สุขุมวิท

nice location for bussiness,...

Ms.Somluck, Thailand 14 พฤศจิกายน 2557

0.47 กม..

บอส เรสซิเดนซ์ ได้รับการปรับปรุงใหม่ในปี 2013 ซึ่งรับรองว่าจะทำให้คุณพอใจกับการเข้าพักใน กรุงเทพ ไม่ว่าจะเพื่อธุรกิจหรือเพื่อการพักผ่อน ด้วยที่ตั้งห่างจากใจกลางเมืองเพียง 3 km ผู้เข้าพักสามารถเพลิดเพลินกับกิจกรรมที่หลากหลายและแหล่งท่องเที่ยวมากมายของเมืองได้ ด้วยที่ตั้งใกล้แหล่งท่องเที่ยวหลักของเมือง เช่น เมเจอร์ เอกมัย, โครงการเอท ทองหล่อ, ดิวานา ดีไวน์ สปา ผู้เข้าพักจะหลงรักโรงแรมแห่งนี้แน่นอน

การบริการที่ดีเลิศและสิ่งอำนวยความสะดวกที่เหนือกว่าของ บอส เรสซิเดนซ์ ทำให้การเข้าพักที่นี่เป็นประสบการณ์ที่ไม่อาจลืม โรงแรมได้เตรียมบริการ เอทีเอ็ม/ตู้กดเงินสดในสถานที่, ลิฟท์, แผนกต้อนรับ 24 ชั่วโมง, ร้านเสริมสวย, รูมเซอร์วิส ไว้เพื่อให้มั่นใจว่าผู้เข้าพักจะได้รับความสะดวกสบายมากที่สุด

ไม่ว่าคุณจะพักห้องไหนจากห้องพักที่น่าดึงดูดใจกว่า 100 ห้อง ก้าวเข้าไป สลัดความเครียดที่แบกไว้ แล้วเพลิดเพลินไปกับสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย อาทิเช่น ห้องปลอดบุหรี่, อินเทอร์เน็ตไร้สาย, ไดร์เป่าผม, มีห้องที่สามารถเชื่อมต่อกันได้, โต๊ะเขียนหนังสือ โรงแรมให้บริการกิจกรรมนันทนาการสุดพิเศษมากมาย เช่น สปา, ห้องฟิตเนส, สระว่ายน้ำในร่ม บอส เรสซิเดนซ์ เป็นทางเลือกอันชาญฉลาดสำหรับนักท่องเที่ยวที่ไปยัง กรุงเทพ ด้วยการพักผ่อนที่แสนสบายไร้กังวลในทุกครั้งที่ไปพัก
จีเอ็ม ทาวเวอร์ อพาร์ตเมนต์ (G.M. Tower Apartment)
จีเอ็ม ทาวเวอร์ อพาร์ตเมนต์
ที่ตั้งโรงแรม: สุขุมวิท

 

0.51 กม..

จีเอ็ม ทาวเวอร์ อพาร์ตเมนต์ตั้งอยู่ในสุขุมวิทและเป็นสถานที่พักอันเหมาะเจาะลงตัวสำหรับผู้ที่ต้องการเที่ยวชมกรุงเทพและแหล่งท่องเที่ยวบริเวณใกล้เคียง โรงแรมนี้อยู่ไม่ไกลจากใจกลางเมืองเพียง โดยปกติแล้วสามารถเดินทางไปสนามบินได้ภายในเวลาประมาณ นาที ด้วยสภาพแวดล้อมที่เรียบร้อยสวยงาม ใกล้กับ เมเจอร์ เอกมัย, โครงการเอท ทองหล่อ, ดิวานา ดีไวน์ สปา ทำให้โรงแรมแห่งนี้มีเสน่ห์เป็นพิเศษ

ด้วยการบริการที่เหนือกว่าและสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน จีเอ็ม ทาวเวอร์ อพาร์ตเมนต์ รับประกันความสะดวกสบายสูงสุดในการเข้าพัก คุณสามารถเพลิดเพลินไปกับสิ่งอำนวยความสะดวกระดับท็อปที่เลือกสรรมาแล้ว เช่น นำสัตว์เลี้ยงเข้าพักได้, ตู้นิรภัย, พื้นที่สูบบุหรี่, ลิฟท์, ที่จอดรถ ได้ที่โรงแรมแห่งนี้

ผู้เข้าพักสามารถเลือกห้องพักจาก 2 ห้อง ทุกห้องให้ความรู้สึกสงบและกลมกลืนอย่างแท้จริง สิ่งนันทนาการในโรงแรม รวมถึง ห้องฟิตเนส, สระว่ายน้ำ (สำหรับเด็ก), สนามสควอช, ซาวน่า, ห้องเล่นเกม ได้รับการออกแบบเพื่อการพักผ่อนหลีกหนีจากความวุ่นวาย ไม่ว่าคุณจะไป กรุงเทพ ด้วยจุดประสงค์ใด จีเอ็ม ทาวเวอร์ อพาร์ตเมนต์ เป็นสถานที่ที่ดีเยี่ยมในการพักผ่อนอย่างมีความสุขและน่าตื่นตาตื่นใจ

กลับไปด้านบน


AS-AGWEB-3C06