เข้าสู่ระบบเพื่อดู ราคาถูกที่สุด
×

หรือ

สถานที่สำคัญในกรุงเทพ
โรงพยาบาลและศูนย์การแพทย์

ซูเปอร์มาร์เก็ต

ท่าเรือและเฟอร์รี่

บาร์

พิพิธภัณฑ์และหอศิลป์

ศูนย์การประชุมและนิทรรศการ

ศูนย์ข้อมูลท่องเที่ยว

สถานทูตและสถานกงสุล

สถานีรถไฟ สถานีรถไฟใต้ดิน และสถานีขนส่ง

สถานีรถไฟฟ้าอโศกสถานีรถไฟฟ้าใต้ดินห้วยขวางสถานีรถไฟหัวลำโพงรถไฟฟ้าเชื่อมท่าอากาศยานสุวรรณภูมิสถานีมักกะสันสถานีรถไฟฟ้าราชเทวีสถานีรถไฟฟ้าทองหล่อสถานีรถไฟฟ้าใต้ดินสีลมสถานีรถไฟฟ้าวงเวียนใหญ่สถานีรถไฟฟ้าใต้ดินสุทธิสารสถานีรถไฟฟ้าใต้ดินศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทยสถานีรถไฟฟ้าชิดลมรถไฟฟ้าเชื่อมท่าอากาศยานสุวรรณภูมิสถานีราชปรารถสถานีรถไฟฟ้าเพลินจิตสถานีรถไฟฟ้าใต้ดินสุขุมวิทสถานีรถไฟฟ้าช่องนนทรีสถานีรถไฟฟ้านานาสถานีรถไฟฟ้าพญาไทสถานีรถไฟฟ้าพร้อมพงษ์สถานีรถไฟฟ้าพระโขนงสถานีรถไฟฟ้าศาลาแดงสถานีรถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติสถานีรถไฟฟ้าสยามสถานีรถไฟฟ้าสะพานตากสินสถานีรถไฟฟ้าอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิสถานีรถไฟฟ้าอ่อนนุช
ดูทั้ง 25 แห่ง
สวนพฤกษชาติและสวนสัตว์

เหตุผลที่ควรจองกับอโกด้า

ที่พักทั่วโลกมากกว่า 500,000 แห่งและเพิ่มขึ้นทุกวัน

ได้รับความไว้วางใจจากลูกค้ากว่า 16,000,000 ล้านคน

รับประกันราคาดีที่สุด

มากกว่า 8 ล้านรีวิวจากลูกค้าอโกด้า

มีห้องว่างให้เลือกในกว่า 56,000 เมืองทั่วโลก

ข้อเสนอพิเศษ

พบกับโปรโมชั่น
ส่วนลดเมื่อจองใกล้วันเดินทาง

(จองได้แม้ในวันเดินทาง!)

เข้าพักฟรี

อัพเกรดห้องฟรี!

สถานีรถไฟหัวลำโพง

แหล่งท่องเที่ยว เช่น สถานีรถไฟหัวลำโพง ดึงดูดบรรดานักท่องเที่ยวมายัง กรุงเทพ นักเดินทางสามารถค้นหาราคาโรงแรมที่ดีที่สุดใกล้สถานีรถไฟ สถานีรถไฟใต้ดิน และสถานีขนส่งหลายแห่งที่ Agoda.com เท่านั้น ค้นหาที่พักถูกใจใกล้ สถานีรถไฟหัวลำโพง ด้วยตัวเลือกเช่น The Krungkasem Srikrung Hotel และ Bangkok Centre Hotel

จองโรงแรมใกล้สถานที่สำคัญ เช่น สถานีรถไฟหัวลำโพง ได้รวดเร็วและง่ายดายผ่านแบบฟอร์มการจองออนไลน์อย่างปลอดภัยของ Agoda.com ค้นหาที่พักอย่างสะดวกบนหน้าเว็บ กรุงเทพ ของเรา ด้วยเครื่องมือค้นหาที่ใช้ง่ายและข้อมูลโรงแรมที่ครอบคลุม Agoda.com ได้รับความไว้วางใจจากนักท่องเที่ยวกว่า 3,500,000 คนต่อปีในการจองที่พักใกล้แหล่งท่องเที่ยวที่มีชื่อเสียง เช่น สถานีรถไฟหัวลำโพง

สถานีรถไฟหัวลำโพง

สถานที่สำคัญที่ท่านเลือก สถานที่สำคัญ โรงแรม สนามบิน

โรงแรมใกล้ สถานีรถไฟหัวลำโพง

ใกล้ที่สุด
เซ็นทรา เซ็นทรัล สเตชั่น (Centra Central Station)
เซ็นทรา เซ็นทรัล สเตชั่น
ที่ตั้งโรงแรม: เยาวราช

ใกล้ไชน่าทาวน์ สถานีรถไฟ...

Phumsawat, Thailand 31 สิงหาคม 2557

0.06 กม..

เซ็นทรา เซ็นทรัล สเตชั่น ตั้งอยู่ในใจกลางของ เยาวราช และเป็นจุดที่ยอดเยี่ยมในการเที่ยวชม กรุงเทพ เพียง 30km จากสนามบิน คุณจึงสามารถเดินทางมายังโรงแรมระดับ 4 ดาวแห่งนี้ได้อย่างง่ายดาย ที่ดีเลิศที่สุดคือ สามารถไปยังแหล่งท่องเที่ยวมากมายและสถานที่ต่างๆของเมือง เช่น วัดไตรมิตร, ฮังสุระลาวงี่ชุน, ตลาดน้อย ได้อย่างง่ายดายจากโรงแรม

การบริการและสิ่งอำนวยความสะดวกชั้นหนึ่งอันเป็นประสบการณ์ที่จะได้รับจากโรงแรมเครือ Centara Hotels & Resorts รอให้คุณสัมผัสอยู่ที่ เซ็นทรา เซ็นทรัล สเตชั่น โรงแรมเสนอการบริการที่หลากหลาย รวมถึง ลิฟท์, ศูนย์ธุรกิจ, ที่จอดรถ, พนักงานต้อนรับ, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ

ผู้เข้าพักสามารถเลือกห้องพักจาก 150 ห้อง ทุกห้องให้ความรู้สึกสงบและกลมกลืนอย่างแท้จริง โรงแรมให้บริการกิจกรรมนันทนาการสุดพิเศษมากมาย เช่น สปา, บริการนวด, ห้องฟิตเนส, ห้องอบไอน้ำ, ซาวน่า เซ็นทรา เซ็นทรัล สเตชั่น เป็นจุดหมายที่ครบครันหากคุณต้องการหาทีพักคุณภาพเยี่ยมใน กรุงเทพ
โรงแรมเดอะ กรุงเกษม ศรีกรุง (The Krungkasem Srikrung Hotel)
โรงแรมเดอะ กรุงเกษม ศรีกรุง
ที่ตั้งโรงแรม: เยาวราช

ใกล้ MRT หัวลำโพง ใกล้เยาราช...

Sirikarn, Thailand 18 พฤษภาคม 2557

0.07 กม..

ทุกครั้งที่มาเยือนกรุงเทพ ท่านจะรู้สึกเหมือนอยู่กับบ้านเมื่อเข้าพักที่โรงแรมเดอะ กรุงเกษม ศรีกรุง ซึ่งมีห้องพักคุณภาพและบริการอันน่าประทับใจไว้คอยต้อนรับ จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย ด้วยทำเลที่สะดวกสบายของโรงแรม คุณสามารถเดินทางไปยังสถานที่ที่ต้องไปชมให้ได้ของเมืองได้อย่างง่ายดาย

สิ่งอำนวยความสะดวกและบริการจาก โรงแรมเดอะ กรุงเกษม ศรีกรุง รับประกันได้ว่าจะสร้างความพึงพอใจให้แก่ผู้เข้าพัก Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, คอฟฟี่ช็อป, ลิฟท์, ที่จอดรถ, พื้นที่สูบบุหรี่ เป็นเพียงสิ่งอำนวยความสะดวกเล็กๆน้อยๆจากอีกหลายอย่างที่ทำให้ โรงแรมเดอะ กรุงเกษม ศรีกรุง โดดเด่นจากโรงแรมอื่นๆ ในเมือง

ผู้เข้าพักสามารถเลือกห้องพักจาก 120 ห้อง ทุกห้องให้ความรู้สึกสงบและกลมกลืนอย่างแท้จริง นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ หากคุณกำลังมองที่พักที่สะดวกสบายใน กรุงเทพ เลือก โรงแรมเดอะ กรุงเกษม ศรีกรุง เป็นบ้านหลังที่สองของคุณ
แอท หัวลำโพง โฮสเทล (@Hua Lamphong Hostel)
แอท หัวลำโพง โฮสเทล
ที่ตั้งโรงแรม: เยาวราช

ที่ตั้งใกล้รถไฟใต้ดิน...

Saratsawadee, Thailand 31 สิงหาคม 2557

0.09 กม..

แอท หัวลำโพง โฮสเทล ได้รับการออกแบบทั้งเพื่อธุรกิจและเพื่อการพักผ่อน ตั้งอยู่อย่างเหมาะเจาะใน เยาวราช ซึ่งเป็นย่านที่ได้รับความนิยมที่สุดย่านหนึ่งของเมือง โรงแรมตั้งอยู่ 2 km จากใจกลางเมืองและสามารถเดินทางต่อไปยังสถานที่สำคัญต่างๆ ของเมืองได้อย่างสะดวก อีกทั้งยังอยู่ใกล้ วัดไตรมิตร, ฮังสุระลาวงี่ชุน, ตลาดน้อย อีกด้วย

เพลิดเพลินไปกับบริการและสิ่งอำนวยความสะดวกที่เหนือกว่าได้ที่โรงแรมใน กรุงเทพ หนึ่งในบรรดาสิ่งอำนวยความสะดวกจากทางโรงแรม ได้แก่ คอฟฟี่ช็อป, ที่จอดรถ, จุดบริการทัวร์, ห้องแฟมิลี่รูม, ร้านอาหาร

ห้องพักทุกห้องประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่เลือกสรรมาแล้วอย่างดีเพื่อความสบายในระดับที่ไม่มีใครเทียบได้ นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ สิ่งอำนวยความสะดวกชั้นเลิศและทำเลที่ตั้งดีเยี่ยมทำให้ แอท หัวลำโพง โฮสเทล สมบูรณ์แบบสำหรับการเข้าพักของคุณใน กรุงเทพ
โรงแรม เอสเค บุติค มหานคร (SK Boutique Mahanakhon Hotel)
โรงแรม เอสเค บุติค มหานคร
ที่ตั้งโรงแรม: เยาวราช

0.11 กม..

โรงแรม เอสเค บุติค มหานครสร้างขึ้นในปี 2009 ตั้งอยู่ในกรุงเทพและเป็นตัวเลือกชั้นยอดสำหรับนักท่องเที่ยว จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย นักท่องเที่ยวที่พักที่โรงแรมนี้สามารถเพลิดเพลินไปกับการเยี่ยมชมสถานที่ท่องเที่ยวอันดับต้นๆ ของเมือง เช่น วัดไตรมิตร, ตลาดน้อย, ฮังสุระลาวงี่ชุน

โรงแรม เอสเค บุติค มหานคร ทุ่มเทมอบความสะดวกสบายแก่ผู้เข้าพัก ด้วยบริการและสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีพร้อมที่สุดสำหรับคุณ เพื่อความสะดวกสบายของผู้เข้าพัก ทางโรงแรมได้จัดหา ศูนย์ธุรกิจ, รูมเซอร์วิส 24 ชั่วโมง, คอฟฟี่ช็อป, บริการซักรีด/ซักแห้ง, ร้านอาหาร ไว้ให้บริการ

ก้าวเข้าไปในหนึ่งในห้องพักจากห้องพักที่น่าดึงดูดใจทั้งหมด 18 ห้อง แล้วทิ้งความเครียดที่มีไปกับสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย อาทิเช่น เครื่องเล่นดีวีดี/ซีดี, น้ำขวดฟรี, เครื่องเป่าผม, ฝักบัว, ตู้เย็น นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ อิ่มเอมกับบริการที่ไม่มีใครเทียบและทำเลที่ตั้งที่ดีเลิศได้ที่ โรงแรม เอสเค บุติค มหานคร
โรงแรมบางกอกเซ็นเตอร์ (Bangkok Centre Hotel)
โรงแรมบางกอกเซ็นเตอร์
ที่ตั้งโรงแรม: เยาวราช

0.12 กม..

โรงแรมยอดนิยมระดับ 3.5-ดาว แห่งนี้มีสิ่งอำนวยความสะดวกชั้นยอดมากมายไว้คอยบริการแก่ลูกค้าภายในห้องพักทั้ง 250 ห้อง โดยมี ห้องปลอดบุหรี่, เครื่องปรับอากาศ, เสื้อคลุมอาบน้ำ, โต๊ะเขียนหนังสือ, เครื่องเป่าผม, อินเทอร์เน็ตไร้สาย ในทุกห้อง นอกจากนี้ โรงแรมแห่งนี้ใน กรุงเทพ ยังมี รูมเซอร์วิส 24 ชั่วโมง, ห้องพักชั้นพิเศษ, ลิฟท์, คอฟฟี่ช็อป, บาร์/ผับ, บริการซักรีด/ซักแห้ง, ห้องประชุม, ร้านอาหาร ส่วนผู้เข้าพักที่ต้องการออกกำลังกายหรือพักผ่อนหย่อนใจก็จะได้สนุกไปกับบริการนวด, สปา, สระว่ายน้ำกลางแจ้ง แขกผู้เข้าพักจะพบว่าโรงแรมซึ่งมุ่งเน้นการให้บริการด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่ยอดเยี่ยมแห่งนี้นับเป็นสถานที่พักอันคุ้มค่า หากต้องการสำรองห้องพักที่ โรงแรมบางกอกเซ็นเตอร์ ในกรุงเทพ เพียงระบุวันที่คุณต้องการในแบบฟอร์มการจองทางออนไลน์ที่เชื่อถือได้ของเรา แล้วกดส่ง
โรงแรมแอท วัน เซอร์วิส (At One Service Hotel)
โรงแรมแอท วัน เซอร์วิส
ที่ตั้งโรงแรม: สยาม

ห้องพักสวยงาม สใตร์ใหม่...

Saranya, Thailand 28 เมษายน 2557

0.28 กม..

โรงแรมแอท วัน เซอร์วิส เป็นจุดเริ่มต้นการเดินทางที่ดีเยี่ยมใน กรุงเทพ ด้วยทำเลที่ตั้งอันเหมาะเจาะใน สยาม จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย ที่ดีเลิศที่สุดคือ สามารถไปยังแหล่งท่องเที่ยวมากมายและสถานที่ต่างๆของเมือง เช่น สีลทแกลเลอเรีย, วัดไตรมิตร, ฮังสุระลาวงี่ชุน ได้อย่างง่ายดายจากโรงแรม

ด้วยการบริการที่เหนือกว่าและสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน โรงแรมแอท วัน เซอร์วิส รับประกันความสะดวกสบายสูงสุดในการเข้าพัก เพื่อความสะดวกสบายของผู้เข้าพัก ทางโรงแรมได้จัดหา คอฟฟี่ช็อป, ลิฟท์, ศูนย์ธุรกิจ, ร้านอาหาร, จุดบริการทัวร์ ไว้ให้บริการ

ก้าวเข้าไปในหนึ่งในห้องพักจากห้องพักที่น่าดึงดูดใจทั้งหมด 27 ห้อง แล้วทิ้งความเครียดที่มีไปกับสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย อาทิเช่น ระเบียง/ชานเรือน, โทรทัศน์, น้ำขวดฟรี, โต๊ะเขียนหนังสือ, เครื่องปรับอากาศ นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ โรงแรมแอท วัน เซอร์วิส เป็นทางเลือกอันชาญฉลาดสำหรับนักท่องเที่ยวที่ไปยัง กรุงเทพ ด้วยการพักผ่อนที่แสนสบายไร้กังวลในทุกครั้งที่ไปพัก
ไชน่าทาวน์ โฮสเทล (Chinatown Hostel)
ไชน่าทาวน์ โฮสเทล
ที่ตั้งโรงแรม: เยาวราช

0.32 กม..

ในเขตที่สวยงามอย่าง เยาวราช ไชน่าทาวน์ โฮสเทล ให้คุณรื่นรมย์ไปกับทำเลที่ตั้งที่โดดเด่นในใจกลางย่านการช็อปปิ้ง, การออกไปลิ้มชิมรสอาหาร, กิจกรรมทางวัฒนธรรมของ กรุงเทพ ตัวเมืองอันน่าตื่นตาตื่นใจอยู่ห่างออกไปเพียง 1 km ที่ดีเลิศที่สุดคือ สามารถไปยังแหล่งท่องเที่ยวมากมายและสถานที่ต่างๆของเมือง เช่น ไชน่าทาวน์, ฮังสุระลาวงี่ชุน, วัดไตรมิตร ได้อย่างง่ายดายจากโรงแรม

ไชน่าทาวน์ โฮสเทล มีบริการที่สมบูรณ์แบบและสิ่งอำนวยความสะดวกที่จำเป็นทั้งหมดเพื่อเติมความสดชื่นให้แก่นักท่องเที่ยว บริการซักรีด, ลิฟท์, ตู้นิรภัย, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, ล็อกเกอร์ เป็นเพียงสิ่งอำนวยความสะดวกเล็กๆน้อยๆจากอีกหลายอย่างที่ทำให้ ไชน่าทาวน์ โฮสเทล โดดเด่นจากโรงแรมอื่นๆ ในเมือง

ห้องพักทุกห้องประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่เลือกสรรมาแล้วอย่างดีเพื่อความสบายในระดับที่ไม่มีใครเทียบได้ นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ ไชน่าทาวน์ โฮสเทล เป็นทางเลือกอันชาญฉลาดสำหรับนักท่องเที่ยวที่ไปยัง กรุงเทพ ด้วยการพักผ่อนที่แสนสบายไร้กังวลในทุกครั้งที่ไปพัก
โรงแรมไชน่าทาวน์ (Chinatown Hotel)
โรงแรมไชน่าทาวน์
ที่ตั้งโรงแรม: เยาวราช

0.33 กม..

โรงแรมยอดนิยมระดับ 3-ดาว แห่งนี้มีสิ่งอำนวยความสะดวกชั้นยอดมากมายไว้คอยบริการแก่ลูกค้าภายในห้องพักทั้ง 75 ห้อง โดยแต่ละห้องมี ห้องปลอดบุหรี่, เครื่องปรับอากาศ, หนังสือพิมพ์รายวัน, โต๊ะเขียนหนังสือ, อินเทอร์เน็ตไร้สาย, อินเทอร์เน็ต อีกทั้งยังมี ลิฟท์, คอฟฟี่ช็อป, บริการซักรีด/ซักแห้ง, ร้านอาหาร, รูมเซอร์วิส พร้อมด้วยบริการนวด เพื่อการออกกำลังกายและพักผ่อนหย่อนใจ ด้วยทำเลที่ตั้งอันเหมาะสม พนักงานที่ทุ่มเทให้กับการบริการ และสิ่งอำนวยความสะดวกชั้นเลิศ ทำให้ที่นี่ได้รับความนิยมในหมู่นักท่องเที่ยว กรุณาระบุวันที่คุณต้องการเดินทางไปถึงและวันกลับในแบบฟอร์มการจองทางออนไลน์ที่เชื่อถือได้ของเรา เพื่อสำรองห้องพักที่ โรงแรมไชน่าทาวน์ ในกรุงเทพ
เซี่ยงไฮ้ แมนชั่น บูติค โฮเต็ล (Shanghai Mansion Boutique Hotel)
เซี่ยงไฮ้ แมนชั่น บูติค โฮเต็ล
ที่ตั้งโรงแรม: เยาวราช

0.33 กม..

เชิญนั่งเอนหลังพักผ่อนที่หนึ่งในห้องพักทั้ง 76 ห้อง ซึ่งได้รับการออกแบบมาโดยคำนึงถึงความสะดวกสบายของลูกค้าเป็นหลัก ทุกห้องได้รับการตกแต่งอย่างสวยงาม โดยมี ห้องปลอดบุหรี่, เครื่องปรับอากาศ, เสื้อคลุมอาบน้ำ, ภาพยนตร์ชมในห้องพัก, โต๊ะเขียนหนังสือ, เครื่องเป่าผม, อินเทอร์เน็ตไร้สาย นอกจากนี้ โรงแรมในกรุงเทพแห่งนี้ ยังมี ร้านค้า, ลิฟท์, บาร์/ผับ, บริการซักรีด/ซักแห้ง, ร้านอาหาร อีกด้วย ด้วยทำเลที่ตั้งอันเหมาะสม พนักงานที่ทุ่มเทให้กับการบริการ และสิ่งอำนวยความสะดวกชั้นเลิศ ทำให้ที่นี่ได้รับความนิยมในหมู่นักท่องเที่ยว สำรองห้องพักที่ เซี่ยงไฮ้ แมนชั่น บูติค โฮเต็ล ในกรุงเทพ ได้อย่างง่ายๆ ด้วยแบบฟอร์มการจองทางออนไลน์ที่เชื่อถือได้ของเรา เพียงระบุวันที่คุณต้องการ แล้วกดคลิก
บ้านอุดม (Baan Udom Accommodation)
บ้านอุดม
ที่ตั้งโรงแรม: ริมแม่น้ำกรุงเทพ

 

0.35 กม..

ทุกครั้งที่มาเยือนกรุงเทพ ท่านจะรู้สึกเหมือนอยู่กับบ้านเมื่อเข้าพักที่บ้านอุดม ซึ่งมีห้องพักคุณภาพและบริการอันน่าประทับใจไว้คอยต้อนรับ จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย อีกทั้งยังอยู่ใกล้ ศาลเจ้าเซียนโค้ง, ตลาดน้อย, โบสถ์โฮลี โรซารี อีกด้วย

สิ่งอำนวยความสะดวกและบริการจาก บ้านอุดม รับประกันได้ว่าจะสร้างความพึงพอใจให้แก่ผู้เข้าพัก ผู้เข้าพักสามารถเพลิดเพลินไปกับ จักรยานให้เช่า, บริการซักรีด, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ เมื่อเข้าพักในที่พักที่ยอดเยี่ยมแห่งนี้

บรรยากาศของ บ้านอุดม สะท้อนออกมาในห้องพักทุกห้อง ห้องปลอดบุหรี่, ฝักบัว, ระเบียง/ชานเรือน, โทรทัศน์ (เคเบิล), อินเทอร์เน็ตไร้สาย เป็นเพียงส่วนหนึ่งของสิ่งอำนวยความสะดวกในที่พัก นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ อิ่มเอมกับบริการที่ไม่มีใครเทียบและทำเลที่ตั้งที่ดีเลิศได้ที่ บ้านอุดม
ลอฟเท็ล 22 โฮสเทล (Loftel 22 Hostel)
ลอฟเท็ล 22 โฮสเทล
ที่ตั้งโรงแรม: ริมแม่น้ำกรุงเทพ

 

0.36 กม..

ลอฟเท็ล 22 โฮสเทลเป็นสถานที่พักอันลงตัวสำหรับนักท่องเที่ยวที่ต้องการดื่มด่ำกับสีสันของกรุงเทพ เพียง 27km จากสนามบิน คุณจึงสามารถเดินทางมายังโรงแรมระดับ 2.5 ดาวแห่งนี้ได้อย่างง่ายดาย ด้วยทำเลที่สะดวกสบายของโรงแรม คุณสามารถเดินทางไปยังสถานที่ที่ต้องไปชมให้ได้ของเมืองได้อย่างง่ายดาย

ลอฟเท็ล 22 โฮสเทล มีบริการที่สมบูรณ์แบบและสิ่งอำนวยความสะดวกที่จำเป็นทั้งหมดเพื่อเติมความสดชื่นให้แก่นักท่องเที่ยว เพื่อความสะดวกสบายของผู้เข้าพัก ทางโรงแรมได้จัดหา ห้องเก็บกระเป๋า, คอฟฟี่ช็อป, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, ห้องนั่งเล่น/ดูทีวีส่วนกลาง, บริการซักรีด ไว้ให้บริการ

ผู้เข้าพักสามารถเลือกห้องพักจาก 24 ห้อง ทุกห้องให้ความรู้สึกสงบและกลมกลืนอย่างแท้จริง ไม่ว่าคุณจะเป็นผู้รักฟิตเนส หรือเพียงมองหาวิธีผ่อนคลายหลังวันอันแสนวุ่นวาย เชิญรับความสำราญจากสิ่งอำนวยความสะดวกระดับท็อปคลาส เช่น บริการนวด, ห้องเล่นเกม ไม่ว่าคุณจะไป กรุงเทพ ด้วยจุดประสงค์ใด ลอฟเท็ล 22 โฮสเทล เป็นสถานที่ที่ดีเยี่ยมในการพักผ่อนอย่างมีความสุขและน่าตื่นตาตื่นใจ
ลอยละล่อง (Loy La Long Hotel)
ลอยละล่อง
ที่ตั้งโรงแรม: ริมแม่น้ำกรุงเทพ

สะดวก ใกล้เยาวราช...

Mickey, China 15 เมษายน 2557

0.41 กม..

ลอยละล่องสร้างขึ้นในปี 2011 ตั้งอยู่ในกรุงเทพและเป็นตัวเลือกชั้นยอดสำหรับนักท่องเที่ยว ตัวเมืองอันน่าตื่นตาตื่นใจอยู่ห่างออกไปเพียง 3. Km ที่ดีเลิศที่สุดคือ สามารถไปยังแหล่งท่องเที่ยวมากมายและสถานที่ต่างๆของเมือง เช่น ศาลเจ้าเซียนโค้ง, ตลาดน้อย, วัดไตรมิตร ได้อย่างง่ายดายจากโรงแรม

ลอยละล่อง ยังมีสิ่งอำนวยสะดวกมากมายที่เพิ่มคุณค่าให้การเข้าพักของคุณใน กรุงเทพ คุณสามารถเพลิดเพลินไปกับสิ่งอำนวยความสะดวกระดับท็อปที่เลือกสรรมาแล้ว เช่น ตู้นิรภัย, พื้นที่สูบบุหรี่, ร้านอาหาร, บริการรถรับ-ส่งถึงสนามบิน, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ ได้ที่โรงแรมแห่งนี้

ห้องพักทุกห้องประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่เลือกสรรมาแล้วอย่างดีเพื่อความสบายในระดับที่ไม่มีใครเทียบได้ นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ ลอยละล่อง เป็นทางเลือกอันชาญฉลาดสำหรับนักท่องเที่ยวที่ไปยัง กรุงเทพ ด้วยการพักผ่อนที่แสนสบายไร้กังวลในทุกครั้งที่ไปพัก
ชาโดว์อินน์ (Shadow Inn)
ชาโดว์อินน์
ที่ตั้งโรงแรม: ริมแม่น้ำกรุงเทพ

0.45 กม..

ชาโดว์อินน์ ได้รับการออกแบบทั้งเพื่อธุรกิจและเพื่อการพักผ่อน ตั้งอยู่อย่างเหมาะเจาะใน ริมแม่น้ำกรุงเทพ ซึ่งเป็นย่านที่ได้รับความนิยมที่สุดย่านหนึ่งของเมือง โรงแรมตั้งอยู่ 2. Km จากใจกลางเมืองและสามารถเดินทางต่อไปยังสถานที่สำคัญต่างๆ ของเมืองได้อย่างสะดวก อีกทั้งยังอยู่ใกล้ ตรอกอิสรานุภาพ, ไชน่าทาวน์, ศาลเจ้าเซียนโค้ง อีกด้วย

ชาโดว์อินน์ ยังมีสิ่งอำนวยสะดวกมากมายที่เพิ่มคุณค่าให้การเข้าพักของคุณใน กรุงเทพ โรงแรมได้เตรียมบริการ ห้องแฟมิลี่รูม, ห้องเก็บกระเป๋า, รูมเซอร์วิส 24 ชั่วโมง, รูมเซอร์วิส, พื้นที่สูบบุหรี่ ไว้เพื่อให้มั่นใจว่าผู้เข้าพักจะได้รับความสะดวกสบายมากที่สุด

นอกจากนี้ ห้องพักทุกห้องยังมีความสะดวกสบายอย่างหลากหลายไว้ให้บริการเช่น ห้องน้ำรวม, ระเบียง/ชานเรือน, พัดลม, อินเทอร์เน็ตไร้สาย, อินเทอร์เน็ตไร้สาย (ไม่เสียค่าใช้จ่าย) ที่สร้างความพอใจให้ทุกคนไม่เว้นแต่ผู้เข้าพักที่พิถีพิถันที่สุด นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ หากคุณกำลังมองที่พักที่สะดวกสบายใน กรุงเทพ เลือก ชาโดว์อินน์ เป็นบ้านหลังที่สองของคุณ
โรงแรม เดอะ ชิลลี่ กรุงเทพ (The Chilli Bangkok Hotel)
โรงแรม เดอะ ชิลลี่ กรุงเทพ
ที่ตั้งโรงแรม: ริมแม่น้ำกรุงเทพ

0.5 กม..

โรงแรม เดอะ ชิลลี่ กรุงเทพ ตั้งอยู่ในใจกลางของ ริมแม่น้ำกรุงเทพ และเป็นจุดที่ยอดเยี่ยมในการเที่ยวชม กรุงเทพ จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย โรงแรมแห่งนี้เป็นสถานที่พักสำหรับพักผ่อนและผ่อนคลาย อีกทั้งยังอยู่ไม่ไกลจากแหล่งท่องเที่ยวมากมายของเมือง เช่น ท่าเรือสี่พระยา, ริเวอร์ซิตี้ คอมเพล็กซ์, โบสถ์โฮลี โรซารี ในระยะเดินถึง

การบริการที่ดีเลิศและสิ่งอำนวยความสะดวกที่เหนือกว่าของ โรงแรม เดอะ ชิลลี่ กรุงเทพ ทำให้การเข้าพักที่นี่เป็นประสบการณ์ที่ไม่อาจลืม คุณสามารถเพลิดเพลินไปกับสิ่งอำนวยความสะดวกระดับท็อปที่เลือกสรรมาแล้ว เช่น Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, บริการซักรีด, จุดบริการทัวร์, จักรยานให้เช่า, บริการรถรับ-ส่งถึงสนามบิน ได้ที่โรงแรมแห่งนี้

ห้องพัก 25 ห้องที่เรียงรายไปตลอดทั้ง 4 ชั้นให้ทั้งความอบอุ่นและน่าพอใจเหมือนดั่งบ้านหลังที่สอง และความสะดวกสบายอันทันสมัย เช่น เครื่องปรับอากาศ, ฝักบัว, ห้องปลอดบุหรี่ โรงแรมให้บริการสิ่งอำนวยความสะดวกชั้นเลิศ รวมถึง สวน ให้คุณได้ผ่อนคลายหลังท่องเที่ยวเต็มที่ในเมือง โรงแรม เดอะ ชิลลี่ กรุงเทพ เป็นจุดหมายที่ครบครันหากคุณต้องการหาทีพักคุณภาพเยี่ยมใน กรุงเทพ
ทีที เกสท์เฮาส์ (T.T. Guesthouse)
ทีที เกสท์เฮาส์
ที่ตั้งโรงแรม: สีลม/สาทร

 

0.54 กม..

ทีที เกสท์เฮาส์ ตั้งอยู่ในใจกลางของ สีลม/สาทร และเป็นจุดที่ยอดเยี่ยมในการเที่ยวชม กรุงเทพ ตัวเมืองอันน่าตื่นตาตื่นใจอยู่ห่างออกไปเพียง 4.0 Km โรงแรมสไตล์โมเดิร์นแห่งนี้ตั้งอยูใกล้กับสถานที่ท่องเที่ยวที่ได้รับความนิยมของเมืองหลายแห่ง เช่น พิพิธภัณฑ์ศิลปะพื้นบ้าน กรุงเทพ, ริเวอร์ซิตี้คอมเพล็กซ์, ท่าเรือสี่พระยา

ทีที เกสท์เฮาส์ ยังมีสิ่งอำนวยสะดวกมากมายที่เพิ่มคุณค่าให้การเข้าพักของคุณใน กรุงเทพ โรงแรมแห่งนี้มีสิ่งอำนวยความสะดวกมากมายไว้ให้บริการเพื่อสร้างความสำราญใจให้แก่ผู้เข้าพัก แม้แต่ผู้เข้าพักที่พิถีพิถันที่สุด

ก้าวเข้าไปในหนึ่งในห้องพักจากห้องพักที่น่าดึงดูดใจทั้งหมด 15 ห้อง แล้วทิ้งความเครียดที่มีไปกับสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย อาทิเช่น ห้องน้ำรวม, พัดลม, เครื่องปรับอากาศ นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ พบการผสมผสานที่ลงตัวจากบริการแบบมืออาชีพและสิ่งอำนวยความสะดวกมากมายได้ที่ ทีที เกสท์เฮาส์
ไอสนุก เรสซิเดนซ์ (iSanook Residence)
ไอสนุก เรสซิเดนซ์
ที่ตั้งโรงแรม: สีลม/สาทร

0.56 กม..

ในเขตที่สวยงามอย่าง สีลม/สาทร ไอสนุก เรสซิเดนซ์ ให้คุณรื่นรมย์ไปกับทำเลที่ตั้งที่โดดเด่นในใจกลางย่านการช็อปปิ้ง, การท่องราตรี, การออกไปลิ้มชิมรสอาหารของ กรุงเทพ โรงแรมตั้งอยู่ 4 km จากใจกลางเมืองและสามารถเดินทางต่อไปยังสถานที่สำคัญต่างๆ ของเมืองได้อย่างสะดวก ด้วยที่ตั้งใกล้แหล่งท่องเที่ยวหลักของเมือง เช่น วัดแก้วแจ่มฟ้า, พิพิธภัณฑ์ศิลปะพื้นบ้าน กรุงเทพ, กินดื่ม เรสเตอรอง สามย่าน ผู้เข้าพักจะหลงรักโรงแรมแห่งนี้แน่นอน

ไอสนุก เรสซิเดนซ์ มีบริการที่สมบูรณ์แบบและสิ่งอำนวยความสะดวกที่จำเป็นทั้งหมดเพื่อเติมความสดชื่นให้แก่นักท่องเที่ยว เพื่อความสะดวกสบายของผู้เข้าพัก ทางโรงแรมได้จัดหา บริการรถรับส่ง, ร้านอาหาร, บาร์, ศูนย์ธุรกิจ, ลิฟท์ ไว้ให้บริการ

ห้องพักทุกห้องประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่เลือกสรรมาแล้วอย่างดีเพื่อความสบายในระดับที่ไม่มีใครเทียบได้ โรงแรมให้บริการกิจกรรมนันทนาการสุดพิเศษมากมาย เช่น สวน, สระว่ายน้ำกลางแจ้ง, อ่างอาบน้ำร้อน, ห้องฟิตเนส ไอสนุก เรสซิเดนซ์ เป็นจุดหมายที่ครบครันหากคุณต้องการหาทีพักคุณภาพเยี่ยมใน กรุงเทพ
โรงแรมทวิน ทาวเวอร์ (Twin Towers Hotel)
โรงแรมทวิน ทาวเวอร์
ที่ตั้งโรงแรม: สยาม

0.58 กม..

โรงแรมระดับ 3.5-ดาว แห่งนี้ให้บริการห้องพัก 660 ห้อง พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกชั้นยอด โดยมี ห้องปลอดบุหรี่, เครื่องปรับอากาศ, หนังสือพิมพ์รายวัน, ภาพยนตร์ชมในห้องพัก, โต๊ะเขียนหนังสือ, เครื่องเป่าผม, อินเทอร์เน็ตไร้สาย ในทุกห้อง นอกเหนือจากนั้น โรงแรมในกรุงเทพ ยังมี รูมเซอร์วิส 24 ชั่วโมง, ร้านค้า, ห้องพักชั้นพิเศษ, ลิฟท์, คอฟฟี่ช็อป, บาร์/ผับ พร้อมด้วยกิจกรรมเพื่อการพักผ่อนหย่อนใจและนันทนาการ เช่น บริการนวด, สระว่ายน้ำ (สำหรับเด็ก), จาคุซซี, ห้องฟิตเนส, ซาวน่า, ห้องอบไอน้ำ ที่ชั้นล่าง โรงแรมที่มีเสน่ห์แห่งนี้ได้รับความนิยมมายาวนาน ทั้งจากผู้ที่เดินทางมาท่องเที่ยวและมาติดต่อธุรกิจในกรุงเทพ กรุณาระบุวันที่คุณต้องการเดินทางไปถึงและวันกลับในแบบฟอร์มการจองทางออนไลน์ที่เชื่อถือได้ของเรา เพื่อสำรองห้องพักที่ โรงแรมทวิน ทาวเวอร์ ในกรุงเทพ
อินทาวน์เรสซิเดนซ์ (Intown Residence)
อินทาวน์เรสซิเดนซ์
ที่ตั้งโรงแรม: ริมแม่น้ำกรุงเทพ

 

0.59 กม..

อินทาวน์เรสซิเดนซ์ตั้งอยู่ที่ริมแม่น้ำกรุงเทพในกรุงเทพ โดยเป็นตัวเลือกยอดนิยมของเหล่านักท่องเที่ยว ด้วยที่ตั้งห่างจากใจกลางเมืองเพียง 3.00 Km และจากสนามบินเพียง 35 km โรงแรมระดับ 2.5 ดาวแห่งนี้ได้ต้อนรับนักท่องเที่ยวจำนวนมากทุกปี นักท่องเที่ยวที่พักที่โรงแรมนี้สามารถเพลิดเพลินไปกับการเยี่ยมชมสถานที่ท่องเที่ยวอันดับต้นๆ ของเมือง เช่น ห้องอาหารแซมบอล, ท่าเรือสี่พระยา, ริเวอร์ซิตี้ คอมเพล็กซ์

อินทาวน์เรสซิเดนซ์ ยังมีสิ่งอำนวยสะดวกมากมายที่เพิ่มคุณค่าให้การเข้าพักของคุณใน กรุงเทพ โรงแรมเสนอการบริการที่หลากหลาย รวมถึง รูมเซอร์วิส, ร้านอาหาร, ลิฟท์, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, คอฟฟี่ช็อป

สัมผัสประสบการณ์จากสิ่งอำนวยความสะดวกคุณภาพสูง รวมถึง น้ำขวดฟรี, ห้องปลอดบุหรี่, ฝักบัว, โทรทัศน์ (เคเบิล), อินเทอร์เน็ตไร้สาย ที่ช่วยเติมพลังให้คุณหลังจากวันที่แสนยาวนาน นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ อิ่มเอมกับบริการที่ไม่มีใครเทียบและทำเลที่ตั้งที่ดีเลิศได้ที่ อินทาวน์เรสซิเดนซ์
เช็คอินน์ เยาวราช (Check Inn China Town)
เช็คอินน์ เยาวราช
ที่ตั้งโรงแรม: เยาวราช

โรงแรมอยู่แถว เยาวราช...

Pakornnont, Thailand 10 กรกฎาคม 2557

0.6 กม..

โรงแรมแห่งที่สองโดยเช็คอินน์ เยาวราช ตั้งอยูใจกลางกรุงเทพฯ ย่านไชน่าทาวน์ ล้อมรอบด้วยร้านค้าและร้านอาหารมากมาย ใกล้สถานีรถไฟใต้ดินหัวลำโพง สะดวกต่อการเดินทางไปยังพื้นที่สำคัญต่างๆ ของเมือง และยังตั้งอยู่ใกล้แม่น้ำ ง่ายต่อการเข้าถึงส่วนของเมืองเก่า เข้าชมพระบรมมหาราชวัง วัดอรุณ และสถานที่อื่นๆ อีกมากมาย แม้จะเป็นโรงแรมเล็กๆ แต่ก็มีบริการเช่ารถและแล็ปท็อป บริการอินเทอร์เน็ตไร้สายฟรี และห้องครัวขนาดย่อมๆ ในห้องพักทุกห้อง เช็คอินน์ เยาวราชคุ้มค่าอย่างยิ่งโดยเฉพาะถ้าคุณต้องการมาทำธุรกิจในย่านนี้ แต่ก็ยังสะดวกต่อการเดินทางไปยังย่านกรุงเก่า
รอยัล ออร์คิด เชอราตัน โฮเต็ล แอนด์ ทาวเวอร์ (Royal Orchid Sheraton Hotel & Towers)
รอยัล ออร์คิด เชอราตัน โฮเต็ล แอนด์ ทาวเวอร์
ที่ตั้งโรงแรม: ริมแม่น้ำกรุงเทพ

0.65 กม..

รอยัล ออร์คิด เชอราตัน โฮเต็ล แอนด์ ทาวเวอร์ ได้รับการออกแบบทั้งเพื่อธุรกิจและเพื่อการพักผ่อน ตั้งอยู่อย่างเหมาะเจาะใน ริมแม่น้ำกรุงเทพ ซึ่งเป็นย่านที่ได้รับความนิยมที่สุดย่านหนึ่งของเมือง ด้วยที่ตั้งห่างจากใจกลางเมืองเพียง 2. Km ผู้เข้าพักสามารถเพลิดเพลินกับกิจกรรมที่หลากหลายและแหล่งท่องเที่ยวมากมายของเมืองได้ สำหรับผู้ที่ต้องการท่องเที่ยวผจญภัย ห้องอาหารแซมบอล, ท่าเรือสี่พระยา, ริเวอร์ซิตี้ คอมเพล็กซ์ เป็นเพียงตัวอย่างของสถานที่ท่องเที่ยวอีกมากมายที่เปิดให้นักท่องเที่ยวเข้าชม

รอยัล ออร์คิด เชอราตัน โฮเต็ล แอนด์ ทาวเวอร์ ทุ่มเทมอบความสะดวกสบายแก่ผู้เข้าพัก ด้วยบริการและสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีพร้อมที่สุดสำหรับคุณ หนึ่งในบรรดาสิ่งอำนวยความสะดวกจากทางโรงแรม ได้แก่ Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, บริการพี่เลี้ยงเด็ก, บริการซักรีด, ร้านค้า, ตู้นิรภัย

ห้องพักทุกห้องประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่เลือกสรรมาแล้วอย่างดีเพื่อความสบายในระดับที่ไม่มีใครเทียบได้ สิ่งนันทนาการในโรงแรม รวมถึง สปา, ซาวน่า, อ่างอาบน้ำร้อน, ห้องฟิตเนส, สระว่ายน้ำ (สำหรับเด็ก) ได้รับการออกแบบเพื่อการพักผ่อนหลีกหนีจากความวุ่นวาย พบการผสมผสานที่ลงตัวจากบริการแบบมืออาชีพและสิ่งอำนวยความสะดวกมากมายได้ที่ รอยัล ออร์คิด เชอราตัน โฮเต็ล แอนด์ ทาวเวอร์

กลับไปด้านบน


AS-AGWEB-3B05