สถานที่สำคัญในแวนคูเวอร์ (BC)
ท่าเรือและเฟอร์รี่

ฟิตเนสและศูนย์โยคะ

ร้านค้า

ร้านอาหารและร้านกาแฟ

ดูทั้ง 3 แห่ง
ศูนย์การประชุมและนิทรรศการ

ศูนย์ข้อมูลท่องเที่ยว

สถานบันเทิง

สถานีรถไฟ สถานีรถไฟใต้ดิน และสถานีขนส่ง

เหตุผลที่ควรจองกับอโกด้า

โรงแรมมากกว่า 750,000 แห่งทั่วโลก – และเพิ่มขึ้นทุกวัน

ได้รับความไว้วางใจจากลูกค้ากว่า 18.5 ล้านคน

รับประกันราคาถูกที่สุด

กว่า 9 ล้านรีวิวจากลูกค้าอโกด้า

มีให้เลือกมากกว่า 60,000 เมือง

ข้อเสนอพิเศษ

พบกับโปรโมชั่น
ส่วนลดเมื่อจองใกล้วันเดินทาง

(จองได้แม้ในวันเดินทาง!)

เข้าพักฟรี

อัปเกรดห้องฟรี!

สถานีรถไฟใต้ดินจอยส์-คอลลิงวู๊ด

แหล่งท่องเที่ยว เช่น สถานีรถไฟใต้ดินจอยส์-คอลลิงวู๊ด ดึงดูดบรรดานักท่องเที่ยวมายัง แวนคูเวอร์ (BC) Agoda.com เสนอตัวเลือกที่พักมากมายไม่ไกลจากสถานีรถไฟ สถานีรถไฟใต้ดิน และสถานีขนส่ง ด้วยราคาโรงแรมที่ถูกที่สุดในเมือง พบตัวเลือกที่พักหลากหลายใกล้ สถานีรถไฟใต้ดินจอยส์-คอลลิงวู๊ด ตั้งแต่โรงแรมหรูจนถึงเกสต์เฮาส์ราคาเบาๆ จองโรงแรมใกล้สถานที่สำคัญ เช่น สถานีรถไฟใต้ดินจอยส์-คอลลิงวู๊ด ได้รวดเร็วและง่ายดายผ่านแบบฟอร์มการจองออนไลน์อย่างปลอดภัยของ Agoda.com เลือกชมโรงแรมได้ง่ายๆ ผ่านหน้าเว็บ แวนคูเวอร์ (BC) ของเรา พร้อมเครื่องมือค้นหาที่ใช้สะดวกและข้อมูลโรงแรมที่ครอบคลุม Agoda.com ได้รับความไว้วางใจจากนักท่องเที่ยวกว่า 3,500,000 คนต่อปีในการจองที่พักใกล้แหล่งท่องเที่ยวที่มีชื่อเสียง เช่น สถานีรถไฟใต้ดินจอยส์-คอลลิงวู๊ด

สถานีรถไฟใต้ดินจอยส์-คอลลิงวู๊ด

สถานที่สำคัญที่ท่านเลือก สถานที่สำคัญ โรงแรม สนามบิน

โรงแรมใกล้ สถานีรถไฟใต้ดินจอยส์-คอลลิงวู๊ด

ใกล้ที่สุด
Cassandra Hotel
Cassandra Hotel
ที่ตั้งโรงแรม: Renfrew-Collingwood

 

0.39 กม..

โรงแรมอยู่ห่างจากสถานที่ท่องเที่ยวในตัวเมือง Vancouver เป็นระยะทาง 9 กิโลเมตร และใช้เวลาเดินเพียง 11 นาทีจากสถานีรถไฟฟ้าที่ใกล้ที่สุด ให้บริการห้องพักที่สะดวกสบายพร้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกสำหรับการออกกำลังกายในสถานที่ Cassandra Hotel ตั้งอยู่ใกล้กับ Metrotown ซึ่งเป็นหนึ่งในห้างสรรพสินค้าที่ใหญ่ที่สุดในพื้นที่ มีสถานที่ได้รับความนิยม รวมทั้ง Vancouver Aquarium และ Vancouver Cruise Ship Terminals ตั้งอยู่ในบริเวณใกล้เคียง ผู้เข้าพักที่ Cassandra สามารถเพลิดเพลินกับการผ่อนคลายในสระว่ายน้ำบำบัด หรือห้องซาวน่า โรงแรมยังมีบริการอินเตอร์เน็ตไร้สาย (Wi-Fi) โดยมีค่าธรรมเนียมเพิ่มเติม และมีที่จอดรถฟรีในสถานที่
5-Star Holiday
5-Star Holiday
ที่ตั้งโรงแรม: Killarney

 

0.42 กม..

5-Star Holiday เป็นจุดเริ่มต้นที่ยอดเยี่ยมในการสำรวจเมืองอันมีชีวิตชีวาแห่งนี้ด้วยทำเลที่ตั้งสะดวกสบายใน แวนคูเวอร์ (BC) จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย ด้วยทำเลที่สะดวกสบายของโรงแรม คุณสามารถเดินทางไปยังสถานที่ที่ต้องไปชมให้ได้ของเมืองได้อย่างง่ายดาย

5-Star Holiday ทุ่มเทมอบความสะดวกสบายแก่ผู้เข้าพัก ด้วยบริการและสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีพร้อมที่สุดสำหรับคุณ ผู้เข้าพักสามารถเพลิดเพลินไปกับ ห้องสำหรับครอบครัว เมื่อเข้าพักในที่พักที่ยอดเยี่ยมแห่งนี้

นอกจากนี้ ห้องพักทุกห้องยังมีความสะดวกสบายอย่างหลากหลายไว้ให้บริการ หลายๆ ห้องมีแม้กระทั่ง ตู้เย็น, ไมโครเวฟ, เครื่องใช้ในห้องน้ำ, เครื่องล้างจาน, ฝักบัว ที่สร้างความพอใจให้ทุกคนไม่เว้นแต่ผู้เข้าพักที่พิถีพิถันที่สุด นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ ไม่ว่าจุดมุ่งหมายในการเดินทางของคุณคืออะไร 5-Star Holiday เป็นตัวเลือกที่ยอดเยี่ยมสำหรับการค้างแรมของคุณใน แวนคูเวอร์ (BC)
Palms Motel Vancouver (The Deluxe Hotel Vancouver)
Palms Motel Vancouver
ที่ตั้งโรงแรม: Renfrew-Collingwood

 

0.44 กม..

ทุกครั้งที่มาเยือนแวนคูเวอร์ (BC) ท่านจะรู้สึกเหมือนอยู่กับบ้านเมื่อเข้าพักที่Palms Motel Vancouver ซึ่งมีห้องพักคุณภาพและบริการอันน่าประทับใจไว้คอยต้อนรับ จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย สำหรับผู้ที่ต้องการท่องเที่ยวผจญภัย สนามกอล์ฟฟราเซอวิว, วัดซิคห์, โรงภาพยนต์แวนอีส เป็นเพียงตัวอย่างของสถานที่ท่องเที่ยวอีกมากมายที่เปิดให้นักท่องเที่ยวเข้าชม

Palms Motel Vancouver ทุ่มเทมอบความสะดวกสบายแก่ผู้เข้าพัก ด้วยบริการและสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีพร้อมที่สุดสำหรับคุณ โรงแรมได้เตรียมบริการ ฟรี Wi-Fi ทุกห้อง, แผนกต้อนรับ 24 ชั่วโมง, สิ่งอำนวยความสะดวกสำหรับผู้พิการ, ห้องเก็บกระเป๋า, ห้องสำหรับครอบครัว ไว้เพื่อให้มั่นใจว่าผู้เข้าพักจะได้รับความสะดวกสบายมากที่สุด

นอกจากนี้ ห้องพักทุกห้องยังมีความสะดวกสบายอย่างหลากหลายไว้ให้บริการ หลายๆ ห้องมีแม้กระทั่ง เครื่องปรับอากาศ, เครื่องทำความร้อน, บริการโทรปลุก, โต๊ะเขียนหนังสือ, นาฬิกาปลุก ที่สร้างความพอใจให้ทุกคนไม่เว้นแต่ผู้เข้าพักที่พิถีพิถันที่สุด นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ ด้วยที่ตั้งที่ดีเยียมและสิ่งอำนวยความสะดวกที่ลงตัว Palms Motel Vancouver จึงน่าพึงพอใจในหลายๆ ด้าน
Brand new room near downtown (Gordon's Guest House)
Brand new room near downtown
ที่ตั้งโรงแรม: Renfrew-Collingwood

 

0.98 กม..

หากคุณกำลังมองหาโรงแรมที่เดินทางไปได้ง่ายใน แวนคูเวอร์ (BC) ไม่ต้องมองหาที่อื่นนอกจาก Brand new room near downtown จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย ด้วยทำเลที่สะดวกสบายของโรงแรม คุณสามารถเดินทางไปยังสถานที่ที่ต้องไปชมให้ได้ของเมืองได้อย่างง่ายดาย

Brand new room near downtown ยังมีสิ่งอำนวยสะดวกมากมายที่เพิ่มคุณค่าให้การเข้าพักของคุณใน แวนคูเวอร์ (BC) หนึ่งในบรรดาสิ่งอำนวยความสะดวกจากทางโรงแรม ได้แก่ ร้านอาหาร, บาร์, ตู้จำหน่ายสินค้า, ร้านเสริมสวย, ร้านค้า

สัมผัสประสบการณ์การพักสุดพิเศษกับจากสิ่งอำนวยความสะดวกคุณภาพสูง ไม่ว่าจะเป็น เครื่องทำความร้อน, โต๊ะเขียนหนังสือ, นาฬิกาปลุก, โทรศัพท์, พัดลม ที่ช่วยเติมพลังให้คุณหลังจากวันที่แสนยาวนาน โรงแรมให้บริการกิจกรรมนันทนาการสุดพิเศษมากมาย เช่น อ่างอาบน้ำร้อน, ห้องฟิตเนส, ซาวน่า, สระว่ายน้ำในร่ม, สกี พบการผสมผสานที่ลงตัวจากบริการแบบมืออาชีพและสิ่งอำนวยความสะดวกมากมายได้ที่ Brand new room near downtown
2400 Motel
2400 Motel
ที่ตั้งโรงแรม: Renfrew-Collingwood

 

1.11 กม..

2400 Motel เป็นจุดเริ่มต้นที่ยอดเยี่ยมในการสำรวจเมืองอันมีชีวิตชีวาแห่งนี้ด้วยทำเลที่ตั้งสะดวกสบายใน แวนคูเวอร์ (BC) จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย โรงแรมสไตล์โมเดิร์นแห่งนี้ตั้งอยูใกล้กับสถานที่ท่องเที่ยวที่ได้รับความนิยมของเมืองหลายแห่ง เช่น โรงภาพยนต์แวนอีส, สนามกอล์ฟฟราเซอวิว, เที่ยวเล่น

2400 Motel ทุ่มเทมอบความสะดวกสบายแก่ผู้เข้าพัก ด้วยบริการและสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีพร้อมที่สุดสำหรับคุณ โรงแรมแห่งนี้มีสิ่งอำนวยความสะดวกมากมายไว้ให้บริการเพื่อสร้างความสำราญใจให้แก่ผู้เข้าพัก แม้แต่ผู้เข้าพักที่พิถีพิถันที่สุด

ห้องพักของโรงแรมได้รับการตกแต่งอย่างพิถีพิถันเพื่อมอบความสะดวกสบายในระดับสูงสุด พร้อมด้วย เครื่องทำความร้อน, โต๊ะเขียนหนังสือ, โทรศัพท์, พัดลม, โทรทัศน์ ในห้องพัก โรงแรมให้บริการสิ่งอำนวยความสะดวกชั้นเลิศ รวมถึง สวน ให้คุณได้ผ่อนคลายหลังท่องเที่ยวเต็มที่ในเมือง 2400 Motel เป็นจุดหมายที่ครบครันหากคุณต้องการหาทีพักคุณภาพเยี่ยมใน แวนคูเวอร์ (BC)
Killarney Suite
Killarney Suite
ที่ตั้งโรงแรม: Victoria-Fraserview

 

1.48 กม..

Killarney Suite เป็นจุดเริ่มต้นที่ยอดเยี่ยมในการสำรวจเมืองอันมีชีวิตชีวาแห่งนี้ด้วยทำเลที่ตั้งสะดวกสบายใน แวนคูเวอร์ (BC) จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย ด้วยทำเลที่สะดวกสบายของโรงแรม คุณสามารถเดินทางไปยังสถานที่ที่ต้องไปชมให้ได้ของเมืองได้อย่างง่ายดาย

Killarney Suite มีบริการที่สมบูรณ์แบบและสิ่งอำนวยความสะดวกที่จำเป็นทั้งหมดเพื่อเติมความสดชื่นให้แก่นักท่องเที่ยว สิ่งอำนวยความสะดวกระดับต้นๆ ของโรงแรมรวมถึง บริการรถรับ-ส่งถึงสนามบิน, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, ที่จอดรถ

กลิ่นไอความเป็นKillarney Suite สะท้อนออกมาให้เห็นในการออกแบบห้องพักทุกห้องที่นี่ ไมโครเวฟ, เครื่องชงกาแฟ/ชา, ฝักบัว, ตู้เย็น, โทรทัศน์จอแอลซีดี/จอพลาสม่า เป็นเพียงส่วนหนึ่งของสิ่งอำนวยความสะดวกที่จะคุณจะได้สัมผัส นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ หากคุณกำลังมองที่พักที่สะดวกสบายใน แวนคูเวอร์ (BC) เลือก Killarney Suite เป็นบ้านหลังที่สองของคุณ
Days Inn - Vancouver Metro
Days Inn - Vancouver Metro
ที่ตั้งโรงแรม: Kensington-Cedar Cottage

 

1.52 กม..

Days Inn - Vancouver Metro ตั้งอยู่ห่างจากสถานี Nanaimo SkyTrain โดยใช้เวลาเดินเพียง 10 นาที และให้บริการที่จอดรถฟรีในสถานที่ มีบริการอาหารเช้าทุกวัน และห้องพักมาพร้อมกับทีวีจอแบนระบบช่องสัญญาณเคเบิล ห้องพักปรับอากาศทุกห้องมีอินเทอร์เน็ตไร้สาย (Wi-Fi) ฟรีพร้อมโต๊ะทำงาน รวมถึงอุปกรณ์ชงชา/กาแฟ และอุปกรณ์สำหรับรีดผ้า มีบริการอาหารเช้าทุกวันฟรีที่ให้บริการไข่ต้ม โยเกิร์ต ขนมอบและผลไม้ รวมถึงแผนกต้อนรับส่วนหน้าตลอด 24 ชั่วโมง และบริการแลกเปลี่ยนเงินตราต่างประเทศเพื่อความสะดวกสบายของผู้เข้าพักที่ Vancouver Metro Days Inn และผู้เข้าพักยังสามารถเพลิดเพลินไปกับสวน และหนังสือพิมพ์รายวันฟรี ที่พักแห่งนี้ตั้งอยู่ห่างจากใจกลางเมือง Vancouver 7 กิโลเมตร และ 10 กิโลเมตรด้วยการเดินทางโดยรถยนต์จากห้างสรรพสินค้า Metrotown ใน Burnaby
Commercial Drive Accommodations
Commercial Drive Accommodations
ที่ตั้งโรงแรม: Downtown Eastside

 

2.72 กม..

Commercial Drive Accommodationsเป็นสถานที่พักอันลงตัวสำหรับนักท่องเที่ยวที่ต้องการดื่มด่ำกับสีสันของแวนคูเวอร์ (BC) จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย นักท่องเที่ยวที่พักที่โรงแรมนี้สามารถเพลิดเพลินไปกับการเยี่ยมชมสถานที่ท่องเที่ยวอันดับต้นๆ ของเมือง เช่น การเดินเล่นโยกี้, เที่ยวเล่น, โรงภาพยนต์แวนอีส

สิ่งอำนวยความสะดวกและบริการจาก Commercial Drive Accommodations รับประกันได้ว่าจะสร้างความพึงพอใจให้แก่ผู้เข้าพัก ห้องสำหรับครอบครัว เป็นเพียงสิ่งอำนวยความสะดวกเล็กๆน้อยๆจากอีกหลายอย่างที่ทำให้ Commercial Drive Accommodations โดดเด่นจากโรงแรมอื่นๆ ในเมือง

กลิ่นไอความเป็นCommercial Drive Accommodations สะท้อนออกมาให้เห็นในการออกแบบห้องพักทุกห้องที่นี่ เครื่องทำความร้อน, นาฬิกาปลุก, พัดลม, โทรทัศน์, โทรทัศน์ (เคเบิล) เป็นเพียงส่วนหนึ่งของสิ่งอำนวยความสะดวกที่จะคุณจะได้สัมผัส นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ อิ่มเอมกับบริการที่ไม่มีใครเทียบและทำเลที่ตั้งที่ดีเลิศได้ที่ Commercial Drive Accommodations
โรงแรมเบส เวสเทิร์น เอกซ์ฮิบิชัน พาร์ก (Ramada Vancouver Exhibition Park Hotel)
โรงแรมเบส เวสเทิร์น เอกซ์ฮิบิชัน พาร์ก
ที่ตั้งโรงแรม: Hastings-Sunrise

 

2.96 กม..

โรงแรมเบส เวสเทิร์น เอกซ์ฮิบิชัน พาร์กตั้งอยู่ที่Hastings-Sunrise ในแวนคูเวอร์ (BC) เหมาะจะเป็นสถานที่พักสำหรับผู้ที่แสวงหาความผ่อนคลายและความบันเทิง จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย ด้วยทำเลที่สะดวกสบายของโรงแรม คุณสามารถเดินทางไปยังสถานที่ที่ต้องไปชมให้ได้ของเมืองได้อย่างง่ายดาย

ด้วยการบริการที่เหนือกว่าและสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน โรงแรมเบส เวสเทิร์น เอกซ์ฮิบิชัน พาร์ก รับประกันความสะดวกสบายสูงสุดในการเข้าพัก โรงแรมได้เตรียมบริการ สิ่งอำนวยความสะดวกสำหรับผู้พิการ, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, ที่จอดรถ, ศูนย์ธุรกิจ, ห้องสำหรับครอบครัว ไว้เพื่อให้มั่นใจว่าผู้เข้าพักจะได้รับความสะดวกสบายมากที่สุด

ห้องพักทุกห้องประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่เลือกสรรมาแล้วอย่างดีเพื่อความสบายในระดับที่ไม่มีใครเทียบได้ ทางโรงแรมมีสิ่งอำนวยความสะดวกทางนันทนาการไว้ให้บริการอย่างครบครัน รวมถึง ห้องฟิตเนส โรงแรมเบส เวสเทิร์น เอกซ์ฮิบิชัน พาร์ก เป็นทางเลือกอันชาญฉลาดสำหรับนักท่องเที่ยวที่ไปยัง แวนคูเวอร์ (BC) ด้วยการพักผ่อนที่แสนสบายไร้กังวลในทุกครั้งที่ไปพัก
Atrium Inn Vancouver
Atrium Inn Vancouver
ที่ตั้งโรงแรม: Hastings-Sunrise

 

3.03 กม..

Atrium Inn Vancouverเป็นสถานที่พักอันลงตัวสำหรับนักท่องเที่ยวที่ต้องการดื่มด่ำกับสีสันของแวนคูเวอร์ (BC) จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย สำหรับผู้ที่ต้องการท่องเที่ยวผจญภัย โคลิเซียมแปซิฟิก, ศูนย์วัฒนธรรมตะวันออก แวนคูเวอร์, ศูนย์ประชุมไบรแทนเนีย เป็นเพียงตัวอย่างของสถานที่ท่องเที่ยวอีกมากมายที่เปิดให้นักท่องเที่ยวเข้าชม

ด้วยการบริการที่เหนือกว่าและสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน Atrium Inn Vancouver รับประกันความสะดวกสบายสูงสุดในการเข้าพัก หนึ่งในบรรดาสิ่งอำนวยความสะดวกจากทางโรงแรม ได้แก่ แผนกต้อนรับ 24 ชั่วโมง, สิ่งอำนวยความสะดวกสำหรับผู้พิการ, เช็คอิน/เช็คเอาต์ด่วน, ห้องเก็บกระเป๋า, ห้องประชุม

ห้องพักของโรงแรมได้รับการตกแต่งอย่างพิถีพิถันเพื่อมอบความสะดวกสบายในระดับสูงสุด พร้อมด้วย ห้องปลอดบุหรี่, เครื่องปรับอากาศ, เครื่องทำความร้อน, บริการโทรปลุก, โต๊ะเขียนหนังสือ ในห้องพัก สิ่งนันทนาการในโรงแรม รวมถึง ห้องฟิตเนส, ซาวน่า ได้รับการออกแบบเพื่อการพักผ่อนหลีกหนีจากความวุ่นวาย Atrium Inn Vancouver เป็นจุดหมายที่ครบครันหากคุณต้องการหาทีพักคุณภาพเยี่ยมใน แวนคูเวอร์ (BC)
Sophia Street B&B
Sophia Street B&B
ที่ตั้งโรงแรม: Riley Park

 

3.09 กม..

Sophia Street B&Bเป็นสถานที่พักอันลงตัวสำหรับนักท่องเที่ยวที่ต้องการดื่มด่ำกับสีสันของแวนคูเวอร์ (BC) จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย ด้วยทำเลที่สะดวกสบายของโรงแรม คุณสามารถเดินทางไปยังสถานที่ที่ต้องไปชมให้ได้ของเมืองได้อย่างง่ายดาย

Sophia Street B&B ทุ่มเทมอบความสะดวกสบายแก่ผู้เข้าพัก ด้วยบริการและสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีพร้อมที่สุดสำหรับคุณ โรงแรมได้เตรียมบริการ ฟรี Wi-Fi ทุกห้อง, ที่จอดรถ, อุปกรณ์ทำบาร์บีคิว, บริการซักรีด, พื้นที่สูบบุหรี่ ไว้เพื่อให้มั่นใจว่าผู้เข้าพักจะได้รับความสะดวกสบายมากที่สุด

ห้องพักของโรงแรมได้รับการตกแต่งอย่างพิถีพิถันเพื่อมอบความสะดวกสบายในระดับสูงสุด พร้อมด้วย เครื่องทำความร้อน, บริการโทรปลุก, โต๊ะเขียนหนังสือ, ระเบียง/ชานเรือน, นาฬิกาปลุก ในห้องพัก นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ Sophia Street B&B เป็นทางเลือกอันชาญฉลาดสำหรับนักท่องเที่ยวที่ไปยัง แวนคูเวอร์ (BC) ด้วยการพักผ่อนที่แสนสบายไร้กังวลในทุกครั้งที่ไปพัก
Super 8 Vancouver
Super 8 Vancouver
ที่ตั้งโรงแรม: Sunset

 

3.24 กม..

มีบริการรถรับส่งฟรีไปยังสนามบิน Vancouver International Airport ที่ห่างออกไป 7.​​7 กิโลเมตร มีบริการอินเทอร์เน็ตไร้สาย (Wi-Fi) ฟรีทั่วบริเวณ และมีบริการอาหารเช้าประจำวัน ห้องพักมีเครื่องปรับอากาศ โต๊ะทำงาน และเคเบิลทีวี มีเครื่องชงกาแฟ เครื่องเป่าผม และอุปกรณ์รีดผ้าเพื่อความสะดวกสบายที่เพิ่มมากขึ้น นอกจากนี้ยังมีบริการโทรศัพท์ในท้องถิ่นฟรี ผู้เข้าพักสามารถทำงานในศูนย์บริการธุรกิจ จากนั้นรับประทานอาหารใน Hippo's Sports Bar & Grill ที่อยู่ติดกัน ที่พักมีที่จอดรถฟรี มีเบียร์เย็น ๆ และห้องเก็บไวน์ในสถานที่ ที่พักตั้งอยู่ห่างจากสนามกอล์ฟ Langara Golf Course ใช้เวลาเดินทางโดยรถยนต์ 8 นาที และห่างจาก VanDusen Botanical Gardens 6 กิโลเมตร
Beautiful Home With Hot Tub
Beautiful Home With Hot Tub
ที่ตั้งโรงแรม: Downtown Eastside

 

3.25 กม..

Sophia Suite
Sophia Suite
ที่ตั้งโรงแรม: Riley Park

 

3.29 กม..

ทุกครั้งที่มาเยือนแวนคูเวอร์ (BC) ท่านจะรู้สึกเหมือนอยู่กับบ้านเมื่อเข้าพักที่Sophia Suite ซึ่งมีห้องพักคุณภาพและบริการอันน่าประทับใจไว้คอยต้อนรับ จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย ด้วยทำเลที่สะดวกสบายของโรงแรม คุณสามารถเดินทางไปยังสถานที่ที่ต้องไปชมให้ได้ของเมืองได้อย่างง่ายดาย

สิ่งอำนวยความสะดวกและบริการจาก Sophia Suite รับประกันได้ว่าจะสร้างความพึงพอใจให้แก่ผู้เข้าพัก โรงแรมได้เตรียมบริการ ฟรี Wi-Fi ทุกห้อง, ที่จอดรถ, ห้องสำหรับครอบครัว, บริการซักรีด, พื้นที่สูบบุหรี่ ไว้เพื่อให้มั่นใจว่าผู้เข้าพักจะได้รับความสะดวกสบายมากที่สุด

ห้องพักทุกห้องประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่เลือกสรรมาแล้วอย่างดีเพื่อความสบายในระดับที่ไม่มีใครเทียบได้ นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ ด้วยที่ตั้งที่ดีเยียมและสิ่งอำนวยความสะดวกที่ลงตัว Sophia Suite จึงน่าพึงพอใจในหลายๆ ด้าน
โรงแรมฮาวาร์ด จอห์นสัน พลาซา แวนคูเวอร์ (Howard Johnson Plaza Vancouver Hotel)
โรงแรมฮาวาร์ด จอห์นสัน พลาซา แวนคูเวอร์
ที่ตั้งโรงแรม: เมาน์ เพลสแซนต์

 

3.34 กม..

โรงแรมฮาวาร์ด จอห์นสัน พลาซา แวนคูเวอร์เป็นสถานที่พักอันลงตัวสำหรับนักท่องเที่ยวที่ต้องการดื่มด่ำกับสีสันของแวนคูเวอร์ (BC) จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย ไม่ต้องมองหาที่พักที่ไหนไกลเพื่อไปยังสถานที่และแหล่งท่องเที่ยวในพื้นที่ โรงแรมแห่งนี้ตั้งอยู่ใกล้ แวนคูเวอร์, ไซแอนซ์ เวิร์ล, โรงละครโลกวิทยาศาสตร์และอัลแคนออมนิแม็กซ์

โรงแรมฮาวาร์ด จอห์นสัน พลาซา แวนคูเวอร์ มีบริการที่สมบูรณ์แบบและสิ่งอำนวยความสะดวกที่จำเป็นทั้งหมดเพื่อเติมความสดชื่นให้แก่นักท่องเที่ยว สิ่งอำนวยความสะดวกระดับต้นๆ ของโรงแรมรวมถึง Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, ที่จอดรถ, ห้องประชุม, ศูนย์ธุรกิจ, ร้านอาหาร

สัมผัสประสบการณ์การพักสุดพิเศษกับจากสิ่งอำนวยความสะดวกคุณภาพสูง ไม่ว่าจะเป็น โทรทัศน์, โทรทัศน์ (เคเบิล), ฝักบัว, ห้องอาบน้ำฝักบัวแยกต่างหากและอ่างอาบน้ำ, อ่างอาบน้ำ ที่ช่วยเติมพลังให้คุณหลังจากวันที่แสนยาวนาน นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ โรงแรมฮาวาร์ด จอห์นสัน พลาซา แวนคูเวอร์ เป็นจุดหมายที่ครบครันหากคุณต้องการหาทีพักคุณภาพเยี่ยมใน แวนคูเวอร์ (BC)
เบสต์ เวสเทิร์น พลัส อัพทาวน์ โฮเต็ล (Best Western Plus Uptown Hotel)
เบสต์ เวสเทิร์น พลัส อัพทาวน์ โฮเต็ล
ที่ตั้งโรงแรม: เมาน์ เพลสแซนต์

 

3.41 กม..

เบสต์ เวสเทิร์น พลัส อัพทาวน์ โฮเต็ล ตั้งอยู่ในใจกลางของ Mt Pleasant และเป็นจุดที่ยอดเยี่ยมในการเที่ยวชม แวนคูเวอร์ (BC) จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย สำหรับผู้ที่ต้องการท่องเที่ยวผจญภัย แวนคูเวอร์, ไซแอนซ์ เวิร์ล, โรงละครโลกวิทยาศาสตร์และอัลแคนออมนิแม็กซ์ เป็นเพียงตัวอย่างของสถานที่ท่องเที่ยวอีกมากมายที่เปิดให้นักท่องเที่ยวเข้าชม

สิ่งอำนวยความสะดวกและบริการจาก เบสต์ เวสเทิร์น พลัส อัพทาวน์ โฮเต็ล รับประกันได้ว่าจะสร้างความพึงพอใจให้แก่ผู้เข้าพัก แผนกต้อนรับ 24 ชั่วโมง, สิ่งอำนวยความสะดวกสำหรับผู้พิการ, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, ที่จอดรถ, รูมเซอร์วิส เป็นเพียงสิ่งอำนวยความสะดวกเล็กๆน้อยๆจากอีกหลายอย่างที่ทำให้ เบสต์ เวสเทิร์น พลัส อัพทาวน์ โฮเต็ล โดดเด่นจากโรงแรมอื่นๆ ในเมือง

โรงแรมประกอบด้วยห้องพักที่ประดับตกแต่งอย่างสวยงามกว่า 69 ห้อง บางห้องยังมี อินเทอร์เน็ตไร้สาย, ห้องปลอดบุหรี่, ไดร์เป่าผม, เครื่องชงกาแฟ/ชา, อุปกรณ์สำหรับรีดผ้า ไว้บริการอีกด้วย โรงแรมได้จัดเตรียมสิ่งอำนวยความสะดวกทางนันทนาการไว้บริการ อย่างเช่น ห้องฟิตเนส, สวน ที่จะทำให้การเข้าพักของคุณน่าประทับใจไม่มีวันลืม ด้วยที่ตั้งที่ดีเยียมและสิ่งอำนวยความสะดวกที่ลงตัว เบสต์ เวสเทิร์น พลัส อัพทาวน์ โฮเต็ล จึงน่าพึงพอใจในหลายๆ ด้าน
Hotel at the Waldorf
Hotel at the Waldorf
ที่ตั้งโรงแรม: Downtown Eastside

 

3.55 กม..

Hotel at the Waldorfเป็นสถานที่พักอันลงตัวสำหรับนักท่องเที่ยวที่ต้องการดื่มด่ำกับสีสันของแวนคูเวอร์ (BC) จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย ด้วยทำเลที่สะดวกสบายของโรงแรม คุณสามารถเดินทางไปยังสถานที่ที่ต้องไปชมให้ได้ของเมืองได้อย่างง่ายดาย

Hotel at the Waldorf มีบริการที่สมบูรณ์แบบและสิ่งอำนวยความสะดวกที่จำเป็นทั้งหมดเพื่อเติมความสดชื่นให้แก่นักท่องเที่ยว ผู้เข้าพักสามารถใช้งานสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ที่ทางโรงแรมจัดเตรียมไว้ให้ เช่น ห้องเก็บกระเป๋า, ร้านอาหาร, พนักงานต้อนรับ, บาร์, ไนท์คลับ

ห้องพักทุกห้องประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่เลือกสรรมาแล้วอย่างดีเพื่อความสบายในระดับที่ไม่มีใครเทียบได้ นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ อิ่มเอมกับบริการที่ไม่มีใครเทียบและทำเลที่ตั้งที่ดีเลิศได้ที่ Hotel at the Waldorf
ซิตี้ เซ็นเตอร์ โมเต็ล (City Centre Motel)
ซิตี้ เซ็นเตอร์ โมเต็ล
ที่ตั้งโรงแรม: เมาน์ เพลสแซนต์

 

3.66 กม..

ไม่ว่าจะเดินทางมาท่องเที่ยวหรือติดต่อธุรกิจ ซิตี้ เซ็นเตอร์ โมเต็ลนับเป็นสถานที่พักอันยอดเยี่ยมสำหรับผู้ที่มาเยือนแวนคูเวอร์ (BC) จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย ด้วยทำเลที่สะดวกสบายของโรงแรม คุณสามารถเดินทางไปยังสถานที่ที่ต้องไปชมให้ได้ของเมืองได้อย่างง่ายดาย

ซิตี้ เซ็นเตอร์ โมเต็ล ยังมีสิ่งอำนวยสะดวกมากมายที่เพิ่มคุณค่าให้การเข้าพักของคุณใน แวนคูเวอร์ (BC) ผู้เข้าพักสามารถใช้งานสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ที่ทางโรงแรมจัดเตรียมไว้ให้ เช่น ฟรี Wi-Fi ทุกห้อง, แผนกต้อนรับ 24 ชั่วโมง, ห้องเก็บกระเป๋า, ห้องสำหรับครอบครัว, หนังสือพิมพ์

สัมผัสประสบการณ์การพักสุดพิเศษกับจากสิ่งอำนวยความสะดวกคุณภาพสูง ไม่ว่าจะเป็น เครื่องปรับอากาศ, เครื่องทำความร้อน, บริการโทรปลุก, โทรศัพท์, โทรทัศน์ ที่ช่วยเติมพลังให้คุณหลังจากวันที่แสนยาวนาน นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ ไม่ว่าจุดมุ่งหมายในการเดินทางของคุณคืออะไร ซิตี้ เซ็นเตอร์ โมเต็ล เป็นตัวเลือกที่ยอดเยี่ยมสำหรับการค้างแรมของคุณใน แวนคูเวอร์ (BC)
วินด์เซอร์ เกสท์ เฮาส์ (Windsor Guest House)
วินด์เซอร์ เกสท์ เฮาส์
ที่ตั้งโรงแรม: เมาน์ เพลสแซนต์

 

3.94 กม..

ที่พักพร้อมบริการอาหารเช้าสไตล์วิกตอเรียนใน Vancouver แห่งนี้ตั้งอยู่ห่างจาก Vancouver International Airport เพียง 27 นาทีเมื่อเดินทางด้วยรถไฟสาย Canada Line ให้บริการอาหารเช้ามังสวิรัติเต็มรูปแบบ เฉลียงพักผ่อนสำหรับผู้เข้าพัก และบริการอินเทอร์เน็ตไร้สาย (Wi-Fi) ฟรี ห้องพักซึ่งได้รับการตกแต่งอย่างมีเอกลักษณ์ของ Windsor Guest House แต่ละห้องมีโทรทัศน์จอแบนระบบช่องสัญญาณเคเบิล เก้าอี้เท้าแขน และตู้ลิ้นชัก บางห้องมีห้องน้ำในตัว Windsor Guest House - Vancouver ให้บริการอาหารเช้าประจำวันซึ่งอาจประกอบด้วยออมเล็ตและและครัวซองต์ นอกจากนี้ผู้เข้าพักยังสามารถรับบริการเฟรนช์โทส ผลไม้สด ซีเรียล และน้ำผลไม้ ที่พักแห่งนี้มีห้องนั่งเล่นส่วนกลางพร้อมโทรทัศน์และหน้าต่างกระจกสี บริการโทรสารและอีเมล ที่จอดรถริมถนนฟรี และพื้นที่สูบบุหรี่กลางแจ้ง 2 แห่ง Windsor Guest House ตั้งอยู่ห่างจากใจกลางเมือง Vancouver เพียง 7 นาทีเมื่อเดินทางด้วยรถไฟสาย Canada Line และห่างจาก Grandville Island 3 กม.
C&N Backpackers Central Station
C&N Backpackers Central Station
ที่ตั้งโรงแรม: Strathcona

 

3.98 กม..

หากคุณกำลังมองหาโรงแรมที่เดินทางไปได้ง่ายใน แวนคูเวอร์ (BC) ไม่ต้องมองหาที่อื่นนอกจาก C&N Backpackers Central Station จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย อีกทั้งยังอยู่ใกล้ ไซแอนซ์ เวิร์ล, โรงละครโลกวิทยาศาสตร์และอัลแคนออมนิแม็กซ์, สเก็ตพลาซ่าในตัวเมือง อีกด้วย

เพลิดเพลินไปกับบริการและสิ่งอำนวยความสะดวกที่เหนือกว่าได้ที่โรงแรมใน แวนคูเวอร์ (BC) ผู้เข้าพักสามารถเพลิดเพลินไปกับ แผนกต้อนรับ 24 ชั่วโมง, ห้องเก็บกระเป๋า, ร้านอาหาร, บริการซักรีด, ลิฟท์ เมื่อเข้าพักในที่พักที่ยอดเยี่ยมแห่งนี้

กลิ่นไอความเป็นC&N Backpackers Central Station สะท้อนออกมาให้เห็นในการออกแบบห้องพักทุกห้องที่นี่ เครื่องทำความร้อน, พื้นที่นั่งเล่น, ห้องน้ำรวม เป็นเพียงส่วนหนึ่งของสิ่งอำนวยความสะดวกที่จะคุณจะได้สัมผัส ไม่ว่าคุณจะเป็นผู้รักฟิตเนส หรือเพียงมองหาวิธีผ่อนคลายหลังวันอันแสนวุ่นวาย เชิญรับความสำราญจากสิ่งอำนวยความสะดวกระดับท็อปคลาส เช่น บิลเลียด, คาราโอเกะ หากคุณกำลังมองที่พักที่สะดวกสบายใน แวนคูเวอร์ (BC) เลือก C&N Backpackers Central Station เป็นบ้านหลังที่สองของคุณ

กลับไปด้านบน

ที่พักยอดนิยมใกล้กับ สถานีรถไฟใต้ดินจอยส์-คอลลิงวู๊ด

Agoda.com เป็นส่วนหนึ่งของ The Priceline Group ผู้ให้บริการการท่องเที่ยวออนไลน์และบริการที่เกี่ยวข้องชั้นนำระดับโลก

AS-AGWEB-3B03