หรือ

สถานที่สำคัญในสิงคโปร์
ท่าเรือและเฟอร์รี่

ที่จอดเรือ

สถานที่ตั้งแคมป์

สถานที่ทางศาสนา

เหตุผลที่ควรจองกับอโกด้า

ที่พักทั่วโลกมากกว่า 500,000 แห่งและเพิ่มขึ้นทุกวัน

ได้รับความไว้วางใจจากลูกค้ากว่า 16,000,000 ล้านคน

รับประกันราคาดีที่สุด

มากกว่า 8 ล้านรีวิวจากลูกค้าอโกด้า

มีห้องว่างให้เลือกในกว่า 55,000 เมืองทั่วโลก

ข้อเสนอพิเศษ

พบกับโปรโมชั่น
ส่วนลดเมื่อจองใกล้วันเดินทาง

(จองได้แม้ในวันเดินทาง!)

เข้าพักฟรี

อัพเกรดห้องฟรี!

สถานีรถไฟฟ้าอูแทรม พาร์ค

สิงคโปร์ มีชื่อเสียงจากแหล่งท่องเที่ยวที่โด่งดัง เช่น สถานีรถไฟฟ้าอูแทรม พาร์ค Agoda.com เสนอตัวเลือกที่พักมากมายไม่ไกลจากสถานีรถไฟ สถานีรถไฟใต้ดิน และสถานีขนส่ง ด้วยราคาโรงแรมที่ถูกที่สุดในเมือง ไม่ว่าจะเป็น Yes Chinatown Pt. Hotel หรือ Sofitel So Singapore Hotel เรามีโรงแรมหลายแห่งพร้อมห้องว่างใกล้ สถานีรถไฟฟ้าอูแทรม พาร์ค สำหรับการตัดสินใจของคุณ

จองโรงแรมในบริเวณ สถานีรถไฟฟ้าอูแทรม พาร์ค ได้ง่ายๆ ด้วยแบบฟอร์มการจองออนไลน์ที่ไว้ใจได้ของ Agoda.com ด้วยระบบค้นหาที่ใช้สะดวกและข้อมูลที่ครบถ้วน คุณสามารถค้นหาโรงแรมใน สิงคโปร์ ได้โดยง่าย จากกว่า 2 ล้านความคิดเห็นจากลูกค้าจริง นักท่องเที่ยวมากมายเลือก Agoda.com เพื่อจองโรงแรมใกล้ สถานีรถไฟฟ้าอูแทรม พาร์ค

สถานีรถไฟฟ้าอูแทรม พาร์ค

สถานที่สำคัญที่ท่านเลือก สถานที่สำคัญ โรงแรม สนามบิน

โรงแรมใกล้ สถานีรถไฟฟ้าอูแทรม พาร์ค

ใกล้ที่สุด
ดอร์เซต สิงค์โปร์ (Dorsett Singapore)
ดอร์เซต สิงค์โปร์
ที่ตั้งโรงแรม: ไชน่าทาวน์

0.05 กม..

ดอร์เซต สิงค์โปร์สร้างขึ้นในปี 2012 ตั้งอยู่ในสิงคโปร์และเป็นตัวเลือกชั้นยอดสำหรับนักท่องเที่ยว จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย ด้วยทำเลที่สะดวกสบายของโรงแรม คุณสามารถเดินทางไปยังสถานที่ที่ต้องไปชมให้ได้ของเมืองได้อย่างง่ายดาย

ด้วยการบริการที่เหนือกว่าและสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ดอร์เซต สิงค์โปร์ รับประกันความสะดวกสบายสูงสุดในการเข้าพัก คุณสามารถเพลิดเพลินไปกับสิ่งอำนวยความสะดวกระดับท็อปที่เลือกสรรมาแล้ว เช่น ห้องประชุม, ซักแห้ง, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, ห้องเก็บกระเป๋า, แผนกต้อนรับ 24 ชั่วโมง ได้ที่โรงแรมแห่งนี้

ห้องพักทุกห้องประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่เลือกสรรมาแล้วอย่างดีเพื่อความสบายในระดับที่ไม่มีใครเทียบได้ โรงแรมให้บริการสิ่งอำนวยความสะดวกชั้นเลิศ รวมถึง ห้องฟิตเนส, สระว่ายน้ำกลางแจ้ง ให้คุณได้ผ่อนคลายหลังท่องเที่ยวเต็มที่ในเมือง พบการผสมผสานที่ลงตัวจากบริการแบบมืออาชีพและสิ่งอำนวยความสะดวกมากมายได้ที่ ดอร์เซต สิงค์โปร์
โรงแรมนิว มาเจสติก (New Majestic Hotel)
โรงแรมนิว มาเจสติก
ที่ตั้งโรงแรม: ไชน่าทาวน์

 

0.09 กม..

ห้องพัก 30 ห้องที่ได้รับการออกแบบอย่างโดดเด่นของโรงแรมแห่งนี้รวมความเก่าแก่กับเฟอร์นิเจอร์ที่มีดีไซน์เข้าไว้ด้วยกัน จนทำให้เกิดการตกแต่งภายในอย่างมีสไตล์ บริเวณล็อบบี้ซึ่งใช้เฟอร์นิเจอร์ในยุค 1920 แสดงถึงความคิดสร้างสรรค์ในการผสมผสานความเก่าเข้ากับความใหม่ ห้องพักหลายห้องมีบริเวณสวนพร้อมด้วยเพดานสูง 6 เมตรและกระจกที่สูงจากพื้นถึงหน้าต่าง อุปกรณ์อำนวยความสะดวกสไตล์ชิคโมเดิร์นและร้านอาหารรสเลิศก็เป็นอีกหนึ่งจุดเด่นของโรงแรมแห่งนี้ ยิ่งไปกว่านั้น ทำเลที่ตั้งตรงขอบไชน่าทาวน์ยังช่วยให้ผู้เข้าพักเดินทางด้วยรถจากสนามบินมาโรงแรมได้ใน 20 นาที และ 5 นาทีจากใจกลางเมือง
เนามิ ลิโอรา (Naumi Liora Hotel)
เนามิ ลิโอรา
ที่ตั้งโรงแรม: ไชน่าทาวน์

ใกล้MRT ห้องพักสะอาด...

Ungoon, Thailand 9 กรกฎาคม 2557

0.15 กม..

เนามิ ลิโอราสร้างขึ้นในปี 1925 ตั้งอยู่ในสิงคโปร์และเป็นตัวเลือกชั้นยอดสำหรับนักท่องเที่ยว โรงแรมนี้อยู่ไม่ไกลจากใจกลางเมืองเพียง 3.0 Km โดยปกติแล้วสามารถเดินทางไปสนามบินได้ภายในเวลาประมาณ 20 นาที นักท่องเที่ยวที่พักที่โรงแรมนี้สามารถเพลิดเพลินไปกับการเยี่ยมชมสถานที่ท่องเที่ยวอันดับต้นๆ ของเมือง เช่น สิงคโปร์คริคเก็ทคลับ, ลูกิซาน อาร์ตแกลเลอรี่, บุดดา ธูท รีลิค เทมเพิล แอนด์ มิวเซียม

ด้วยการบริการที่เหนือกว่าและสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน เนามิ ลิโอรา รับประกันความสะดวกสบายสูงสุดในการเข้าพัก ผู้เข้าพักสามารถเพลิดเพลินไปกับ ร้านเสริมสวย, บาร์, แผนกต้อนรับ 24 ชั่วโมง, ห้องแฟมิลี่รูม, ร้านค้า เมื่อเข้าพักในที่พักที่ยอดเยี่ยมแห่งนี้

สัมผัสประสบการณ์จากสิ่งอำนวยความสะดวกคุณภาพสูง รวมถึง มินิบาร์, ตู้เซฟในห้องพัก, น้ำขวดฟรี, อินเทอร์เน็ตไร้สาย (ไม่เสียค่าใช้จ่าย), เครื่องปรับอากาศ ที่ช่วยเติมพลังให้คุณหลังจากวันที่แสนยาวนาน โรงแรมให้บริการสิ่งอำนวยความสะดวกชั้นเลิศ รวมถึง ห้องฟิตเนส, สนามกอล์ฟ (ในระยะ 3 กม.) ให้คุณได้ผ่อนคลายหลังท่องเที่ยวเต็มที่ในเมือง สิ่งอำนวยความสะดวกชั้นเลิศและทำเลที่ตั้งดีเยี่ยมทำให้ เนามิ ลิโอรา สมบูรณ์แบบสำหรับการเข้าพักของคุณใน สิงคโปร์
โรงแรม 81 โคซี่ (Hotel 81 Cosy)
โรงแรม 81 โคซี่
ที่ตั้งโรงแรม: ไชน่าทาวน์

ใกล้รถใต้ดิน ห้องสะอาด...

Vitawat, Thailand 9 กรกฎาคม 2557

0.16 กม..

โรงแรม 81 โคซี่สร้างขึ้นในปี 1999 ตั้งอยู่ในสิงคโปร์และเป็นตัวเลือกชั้นยอดสำหรับนักท่องเที่ยว เพียง 25 km จากสนามบิน คุณจึงสามารถเดินทางมายังโรงแรมระดับ 2 ดาวแห่งนี้ได้อย่างง่ายดาย ไม่ต้องมองหาที่พักที่ไหนไกลเพื่อไปยังสถานที่และแหล่งท่องเที่ยวในพื้นที่ โรงแรมแห่งนี้ตั้งอยู่ใกล้ แม็กซ์เวลล์ โรด ฟูด เซนเตอร์, สิงคโปร์คริคเก็ทคลับ, บุดดา ธูท รีลิค เทมเพิล แอนด์ มิวเซียม

สิ่งอำนวยความสะดวกและบริการจาก โรงแรม 81 โคซี่ รับประกันได้ว่าจะสร้างความพึงพอใจให้แก่ผู้เข้าพัก ลิฟท์, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, รูมเซอร์วิส 24 ชั่วโมง, ตู้นิรภัย เป็นเพียงสิ่งอำนวยความสะดวกเล็กๆน้อยๆจากอีกหลายอย่างที่ทำให้ โรงแรม 81 โคซี่ โดดเด่นจากโรงแรมอื่นๆ ในเมือง

โรงแรม 81 โคซี่ ให้บริการห้องพัก 39 ห้องที่ตกแต่งอย่างมีรสนิยมเพื่อมอบความสะดวกสบายต่างๆ เช่น เครื่องชงกาแฟ/ชา, เครื่องเป่าผม, โทรทัศน์, ฝักบัว, โต๊ะเขียนหนังสือ นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ โรงแรม 81 โคซี่ เป็นทางเลือกอันชาญฉลาดสำหรับนักท่องเที่ยวที่ไปยัง สิงคโปร์ ด้วยการพักผ่อนที่แสนสบายไร้กังวลในทุกครั้งที่ไปพัก
โรงแรม เดอะ ค็องเซค (The Keong Saik Hotel)
โรงแรม เดอะ ค็องเซค
ที่ตั้งโรงแรม: ไชน่าทาวน์

1.ห่าง mrt เพียง 300...

Danai, Thailand 7 กรกฎาคม 2557

0.16 กม..

โรงแรม เดอะ ค็องเซคตั้งอยู่ที่ไชน่าทาวน์ในสิงคโปร์ โดยเป็นตัวเลือกยอดนิยมของเหล่านักท่องเที่ยว ตัวเมืองอันน่าตื่นตาตื่นใจอยู่ห่างออกไปเพียง 1.7 KM ด้วยที่ตั้งใกล้แหล่งท่องเที่ยวหลักของเมือง เช่น สิงคโปร์คริคเก็ทคลับ, ลูกิซาน อาร์ตแกลเลอรี่, ทอยแฟคทอรี่เทียเตอร์เอ็นเซมเบิล ผู้เข้าพักจะหลงรักโรงแรมแห่งนี้แน่นอน

โรงแรม เดอะ ค็องเซค ทุ่มเทมอบความสะดวกสบายแก่ผู้เข้าพัก ด้วยบริการและสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีพร้อมที่สุดสำหรับคุณ โรงแรมได้เตรียมบริการ แผนกต้อนรับ 24 ชั่วโมง, ลิฟท์, ห้องแฟมิลี่รูม, ห้องเก็บกระเป๋า, ตู้นิรภัย ไว้เพื่อให้มั่นใจว่าผู้เข้าพักจะได้รับความสะดวกสบายมากที่สุด

ห้องพักทุกห้องประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่เลือกสรรมาแล้วอย่างดีเพื่อความสบายในระดับที่ไม่มีใครเทียบได้ นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ อิ่มเอมกับบริการที่ไม่มีใครเทียบและทำเลที่ตั้งที่ดีเลิศได้ที่ โรงแรม เดอะ ค็องเซค
พาร์ค 22 โฮเต็ล (Park 22 Hotel)
พาร์ค 22 โฮเต็ล
ที่ตั้งโรงแรม: ไชน่าทาวน์

ทำเลสะดวก ทางออกต้องมีสติ...

Wichudapa, Thailand 29 กรกฎาคม 2557

0.16 กม..

พาร์ค 22 โฮเต็ลตั้งอยู่ที่ไชน่าทาวน์ในสิงคโปร์ โดยเป็นตัวเลือกยอดนิยมของเหล่านักท่องเที่ยว ตัวเมืองอันน่าตื่นตาตื่นใจอยู่ห่างออกไปเพียง 2.6KM สำหรับผู้ที่ต้องการท่องเที่ยวผจญภัย สิงคโปร์คริคเก็ทคลับ, ลูกิซาน อาร์ตแกลเลอรี่, บุดดา ธูท รีลิค เทมเพิล แอนด์ มิวเซียม เป็นเพียงตัวอย่างของสถานที่ท่องเที่ยวอีกมากมายที่เปิดให้นักท่องเที่ยวเข้าชม

ด้วยการบริการที่เหนือกว่าและสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน พาร์ค 22 โฮเต็ล รับประกันความสะดวกสบายสูงสุดในการเข้าพัก ผู้เข้าพักสามารถใช้งานสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ที่ทางโรงแรมจัดเตรียมไว้ให้ เช่น ตู้นิรภัย, จุดบริการทัวร์, สิ่งอำนวยความสะดวกสำหรับผู้พิการ, ห้องเก็บกระเป๋า, ห้องแฟมิลี่รูม

ก้าวเข้าไปในหนึ่งในห้องพักจากห้องพักที่น่าดึงดูดใจทั้งหมด 55 ห้อง แล้วทิ้งความเครียดที่มีไปกับสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย อาทิเช่น เครื่องปรับอากาศ, โทรทัศน์จอแอลซีดี/จอพลาสม่า, น้ำขวดฟรี, โทรทัศน์ (เคเบิล), เครื่องชงกาแฟ/ชา นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ พาร์ค 22 โฮเต็ล เป็นทางเลือกอันชาญฉลาดสำหรับนักท่องเที่ยวที่ไปยัง สิงคโปร์ ด้วยการพักผ่อนที่แสนสบายไร้กังวลในทุกครั้งที่ไปพัก
โรงแรมไชน่าทาวน์ (Chinatown Hotel)
โรงแรมไชน่าทาวน์
ที่ตั้งโรงแรม: ไชน่าทาวน์

การคมนาคมสะดวก ห้องพอใช้...

Patpatt, Thailand 8 พฤษภาคม 2557

0.17 กม..

ด้วยการเป็นส่วนหนึ่งของแผนอนุรักษ์เพื่อรักษาอาคารและสถาปัตยกรรมเก่าของสิงคโปร์ไว้ ทำให้การจองห้องพักที่โรงแรมแห่งนี้เป็นเหมือนการเจาะเวลาหาอดีต ถึงแม้ด้านหน้าและภายนอกของโรงแรม Chinatown อาจจะดูเก่า แต่ภายในมีห้องพัก 42 ห้องที่มาพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกทันสมัย เช่น ระบบโทรศัพท์สายตรง ระบบภาพยนตร์ภายในโรงแรม บริการอินเทอร์เน็ต และศูนย์ธุรกิจพร้อมบริการเลขานุการ นอกจากนี้ ยังมีห้องประชุมไว้บริการสำหรับผู้ที่ต้องการใช้ บริเวณรอบๆย่านไชน่าทาวน์ที่เต็มไปด้วยประวัติศาสตร์นั้นก็น่ารื่นรมย์เช่นกัน โดยมีสวนหลายแห่ง แหล่งช็อปปิ้ง และสถานีรถไฟใต้ดินอยู่ใกล้ๆ กรุณาระบุวันที่คุณจะเข้าพักในแบบฟอร์มการจองทางออนไลน์ที่เชื่อถือได้ของเรา เพื่อสำรองห้องพักที่โรงแรม Chinatown
โรงแรม 1929 (Hotel 1929)
โรงแรม 1929
ที่ตั้งโรงแรม: ไชน่าทาวน์

central location ห้องสะอาดกว้าง...

Patchara, Thailand 26 กันยายน 2556

0.17 กม..

โรงแรมบูติคแห่งนี้ผสมผสานสถาปัตยกรรมแบบเก่าเข้ากับการตกแต่งภายในสไตล์เรโทร-ชิค และให้บริการห้องพักที่ออกแบบอย่างโดดเด่นพร้อมด้วยเฟอร์นิเจอร์ย้อนยุค Hotel 1929 ตั้งอยู่บนถนน Keong Saik ที่มีความเกี่ยวข้องกับประวัติศาสตร์ ในย่านธุรกิจของไชน่าทาวน์ โดยสามารถเดินจากสถานีรถไฟใต้ดินมาถึงโรงแรมได้ในสองนาที โรงแรมระดับ 4 ดาวแห่งนี้ยังอยู่ใกล้กับไนท์คลับที่มีสีสันและภัตตาคารริม Club Street ในระยะเดินถึง ที่นี่มีอ่างจากุซซี่บนชั้นหลังคาเพื่อการผ่อนคลาย แต่ละห้องได้รับการออกแบบอย่างมีเอกลักษณ์และแปลกตา ยิ่งกว่านั้น ห้องสวีท 2 ห้องยังมีอ่างอาบน้ำกลางแจ้งบนชั้นหลังคาที่มองเห็นไชน่าทาวน์ กรุณาระบุวันที่คุณเดินทางไปถึงและวันกลับในแบบฟอร์มการจองทางออนไลน์ที่เชื่อถือได้ของเรา เพื่อสำรองห้องพักที่ Hotel 1929
โรงแรมเดอะ ดักซ์ตั้น (The Duxton Hotel)
โรงแรมเดอะ ดักซ์ตั้น
ที่ตั้งโรงแรม: ไชน่าทาวน์

 

0.28 กม..

โรงแรมเดอะ ดักซ์ตั้น ให้บริการที่พักคุณภาพในย่านการช็อปปิ้ง, กิจกรรมทางวัฒนธรรม, การออกไปลิ้มชิมรสอาหารของ สิงคโปร์ จึงได้รับความนิยมจากทั้งนักธุรกิจและนักท่องเที่ยวที่ต้องการพักผ่อน ด้วยทำเลที่ตั้งซึ่งอยู่ห่างจากกลางใจเมืองเพียง 3.5 Km ช่วยให้ผู้เข้าพักเดินทางไปยังสถานที่ท่องเที่ยวต่างๆ ในเมืองได้อย่างรวดเร็วและง่ายดาย นักท่องเที่ยวที่พักที่โรงแรมนี้สามารถเพลิดเพลินไปกับการเยี่ยมชมสถานที่ท่องเที่ยวอันดับต้นๆ ของเมือง เช่น แม็กซ์เวลล์ โรด ฟูด เซ็นเตอร์, ยูราแกลเลอรี่, สิงคโปร์ ซิตี แกลเลอรี

การบริการที่ดีเลิศและสิ่งอำนวยความสะดวกที่เหนือกว่าของ โรงแรมเดอะ ดักซ์ตั้น ทำให้การเข้าพักที่นี่เป็นประสบการณ์ที่ไม่อาจลืม ผู้เข้าพักสามารถใช้งานสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ที่ทางโรงแรมจัดเตรียมไว้ให้ เช่น พนักงานต้อนรับ, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, พื้นที่สูบบุหรี่, ตู้นิรภัย, ที่จอดรถ

โรงแรมประกอบด้วยห้องพักที่ประดับตกแต่งอย่างสวยงาม 49 ห้อง ภายในแต่ละห้องยังมี มีห้องที่สามารถเชื่อมต่อกันได้, ฝักบัว, มินิบาร์, โทรทัศน์, หนังสือพิมพ์รายวัน ไว้บริการอีกด้วย นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ ด้วยที่ตั้งที่ดีเยียมและสิ่งอำนวยความสะดวกที่ลงตัว โรงแรมเดอะ ดักซ์ตั้น จึงน่าพึงพอใจในหลายๆ ด้าน
เซอร์วิส แบคแพคเกอร์ โฮสเทล (ServiceWorld Backpackers Hostel)
เซอร์วิส แบคแพคเกอร์ โฮสเทล
ที่ตั้งโรงแรม: ไชน่าทาวน์

 

0.29 กม..

เซอร์วิส แบคแพคเกอร์ โฮสเทลตั้งอยู่ที่ไชน่าทาวน์ในสิงคโปร์ โดยเป็นตัวเลือกยอดนิยมของเหล่านักท่องเที่ยว โรงแรม 1 ดาวแห่งนี้ตั้งอยู่บนทำเลที่เยี่ยมยอด ซึ่งห่างจากตัวเมืองอันน่าตื่นตาเพียง 0.0Km ช่วยให้คุณเข้าถึงสถานที่ท่องเที่ยวที่เป็นที่นิยมที่สุดของเมืองโดยได้ง่าย ที่ดีเลิศที่สุดคือ สามารถไปยังแหล่งท่องเที่ยวมากมายและสถานที่ต่างๆของเมือง เช่น บุดดา ธูท รีลิค เทมเพิล แอนด์ มิวเซียม, ทอยแฟคทอรี่เทียเตอร์เอ็นเซมเบิล, ไชน่า ทาวน์ ได้อย่างง่ายดายจากโรงแรม

ด้วยการบริการที่เหนือกว่าและสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน เซอร์วิส แบคแพคเกอร์ โฮสเทล รับประกันความสะดวกสบายสูงสุดในการเข้าพัก คุณสามารถเพลิดเพลินไปกับสิ่งอำนวยความสะดวกระดับท็อปที่เลือกสรรมาแล้ว เช่น ร้านอาหาร, ที่จอดรถ, ห้องแฟมิลี่รูม, บาร์, ร้านค้า ได้ที่โรงแรมแห่งนี้

ห้องพักทุกห้องประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่เลือกสรรมาแล้วอย่างดีเพื่อความสบายในระดับที่ไม่มีใครเทียบได้ นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ ด้วยที่ตั้งที่ดีเยียมและสิ่งอำนวยความสะดวกที่ลงตัว เซอร์วิส แบคแพคเกอร์ โฮสเทล จึงน่าพึงพอใจในหลายๆ ด้าน
เฟิร์นลอฟท์ ซิตี้ โฮสเทล - ไชน่าทาวน์ (Fernloft City Hostel - Chinatown)
เฟิร์นลอฟท์ ซิตี้ โฮสเทล - ไชน่าทาวน์
ที่ตั้งโรงแรม: ไชน่าทาวน์

พนักงานเป็นมิตร ราคาถูก...

Panchanit, Thailand 29 เมษายน 2557

0.3 กม..

เฟิร์นลอฟท์ ซิตี้ โฮสเทล - ไชน่าทาวน์เป็นสถานที่พักอันลงตัวสำหรับนักท่องเที่ยวที่ต้องการดื่มด่ำกับสีสันของสิงคโปร์ ตัวเมืองอันน่าตื่นตาตื่นใจอยู่ห่างออกไปเพียง ที่ดีเลิศที่สุดคือ สามารถไปยังแหล่งท่องเที่ยวมากมายและสถานที่ต่างๆของเมือง เช่น บุดดา ธูท รีลิค เทมเพิล แอนด์ มิวเซียม, ทอยแฟคทอรี่เทียเตอร์เอ็นเซมเบิล, ไชน่า ทาวน์ ได้อย่างง่ายดายจากโรงแรม

เฟิร์นลอฟท์ ซิตี้ โฮสเทล - ไชน่าทาวน์ ยังมีสิ่งอำนวยสะดวกมากมายที่เพิ่มคุณค่าให้การเข้าพักของคุณใน สิงคโปร์ ผู้เข้าพักสามารถใช้งานสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ที่ทางโรงแรมจัดเตรียมไว้ให้ เช่น ล็อกเกอร์, จุดบริการทัวร์, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, ที่จอดรถ, พนักงานต้อนรับ

ห้องพักทุกห้องประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่เลือกสรรมาแล้วอย่างดีเพื่อความสบายในระดับที่ไม่มีใครเทียบได้ นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ ด้วยที่ตั้งที่ดีเยียมและสิ่งอำนวยความสะดวกที่ลงตัว เฟิร์นลอฟท์ ซิตี้ โฮสเทล - ไชน่าทาวน์ จึงน่าพึงพอใจในหลายๆ ด้าน
โรงแรมลูลู (Hotel Lulu)
โรงแรมลูลู
ที่ตั้งโรงแรม: ไชน่าทาวน์

0.31 กม..

โรงแรมลูลูตั้งอยู่ในไชน่าทาวน์และเป็นสถานที่พักอันเหมาะเจาะลงตัวสำหรับผู้ที่ต้องการเที่ยวชมสิงคโปร์และแหล่งท่องเที่ยวบริเวณใกล้เคียง โรงแรม 1 ดาวแห่งนี้ตั้งอยู่บนทำเลที่เยี่ยมยอด ซึ่งห่างจากตัวเมืองอันน่าตื่นตาเพียง 0km ช่วยให้คุณเข้าถึงสถานที่ท่องเที่ยวที่เป็นที่นิยมที่สุดของเมืองโดยได้ง่าย นักท่องเที่ยวที่พักที่โรงแรมนี้สามารถเพลิดเพลินไปกับการเยี่ยมชมสถานที่ท่องเที่ยวอันดับต้นๆ ของเมือง เช่น ลูกิซาน อาร์ตแกลเลอรี่, ลัคกี้ ไชน่าทาวน์, สิงคโปร์คริคเก็ทคลับ

โรงแรมลูลู ยังมีสิ่งอำนวยสะดวกมากมายที่เพิ่มคุณค่าให้การเข้าพักของคุณใน สิงคโปร์ โรงแรมเสนอการบริการที่หลากหลาย รวมถึง ห้องนั่งเล่น/ดูทีวีส่วนกลาง, แผนกต้อนรับ 24 ชั่วโมง, พื้นที่สูบบุหรี่, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, ห้องเก็บกระเป๋า

ห้องพักทุกห้องประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่เลือกสรรมาแล้วอย่างดีเพื่อความสบายในระดับที่ไม่มีใครเทียบได้ นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ อิ่มเอมกับบริการที่ไม่มีใครเทียบและทำเลที่ตั้งที่ดีเลิศได้ที่ โรงแรมลูลู
โรงแรมเยส ไชน่า ทาวน์ พีที (Yes Chinatown Pt. Hotel)
โรงแรมเยส ไชน่า ทาวน์ พีที
ที่ตั้งโรงแรม: ไชน่าทาวน์

0.31 กม..

เยสไชน่าาวน์พีที โฮเต็ล ตั้งอยู่ในใจกลางของ ไชน่าทาวน์ และเป็นจุดที่ยอดเยี่ยมในการเที่ยวชม สิงคโปร์ ด้วยที่ตั้งห่างจากใจกลางเมืองเพียง 0.0Km ผู้เข้าพักสามารถเพลิดเพลินกับกิจกรรมที่หลากหลายและแหล่งท่องเที่ยวมากมายของเมืองได้ อีกทั้งยังอยู่ใกล้ ลูกิซาน อาร์ตแกลเลอรี่, ลัคกี้ ไชน่าทาวน์, สิงคโปร์คริคเก็ทคลับ อีกด้วย

ด้วยการบริการที่เหนือกว่าและสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน เยสไชน่าาวน์พีที โฮเต็ล รับประกันความสะดวกสบายสูงสุดในการเข้าพัก สิ่งอำนวยความสะดวกระดับต้นๆ ของโรงแรมรวมถึง ศูนย์ธุรกิจ, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, บริการรถรับ-ส่งถึงสนามบิน, บริการซักรีด, ห้องแฟมิลี่รูม

ห้องพักทุกห้องประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่เลือกสรรมาแล้วอย่างดีเพื่อความสบายในระดับที่ไม่มีใครเทียบได้ นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ เยสไชน่าาวน์พีที โฮเต็ล เป็นทางเลือกอันชาญฉลาดสำหรับนักท่องเที่ยวที่ไปยัง สิงคโปร์ ด้วยการพักผ่อนที่แสนสบายไร้กังวลในทุกครั้งที่ไปพัก
แบรี่ไนซ์ (Beary Nice!)
แบรี่ไนซ์
ที่ตั้งโรงแรม: ไชน่าทาวน์

ใกล้แหล่งอาหารอร่อย...

Panatta, Thailand 3 สิงหาคม 2557

0.33 กม..

แบรี่ไนซ์ตั้งอยู่ที่ไชน่าทาวน์ ในสิงคโปร์ เหมาะจะเป็นสถานที่พักสำหรับผู้ที่แสวงหาความผ่อนคลายและความบันเทิง โรงแรมนี้อยู่ไม่ไกลจากใจกลางเมืองเพียง 1 km โดยปกติแล้วสามารถเดินทางไปสนามบินได้ภายในเวลาประมาณ 40 นาที นักท่องเที่ยวที่พักที่โรงแรมนี้สามารถเพลิดเพลินไปกับการเยี่ยมชมสถานที่ท่องเที่ยวอันดับต้นๆ ของเมือง เช่น ทอยแฟคทอรี่เทียเตอร์เอ็นเซมเบิล, ไชน่า ทาวน์, ลูกิซาน อาร์ตแกลเลอรี่

การบริการที่ดีเลิศและสิ่งอำนวยความสะดวกที่เหนือกว่าของ แบรี่ไนซ์ ทำให้การเข้าพักที่นี่เป็นประสบการณ์ที่ไม่อาจลืม สิ่งอำนวยความสะดวกระดับต้นๆ ของโรงแรมรวมถึง ที่จอดรถ, ห้องแฟมิลี่รูม, จักรยานให้เช่า, ลิฟท์, บริการซักรีด

สัมผัสประสบการณ์จากสิ่งอำนวยความสะดวกคุณภาพสูง รวมถึง ฝักบัว, ห้องครัวเล็กๆ, อินเทอร์เน็ตไร้สาย (ไม่เสียค่าใช้จ่าย), เครื่องเล่นดีวีดี/ซีดี, เครื่องชงกาแฟ/ชา ที่ช่วยเติมพลังให้คุณหลังจากวันที่แสนยาวนาน นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ อิ่มเอมกับบริการที่ไม่มีใครเทียบและทำเลที่ตั้งที่ดีเลิศได้ที่ แบรี่ไนซ์
รัคแซค อินน์ แอท เทมเปิ้ลสตรีท (Rucksack Inn @ Temple Street)
รัคแซค อินน์ แอท เทมเปิ้ลสตรีท
ที่ตั้งโรงแรม: ไชน่าทาวน์

พนักงาน Nice มาก , สบายๆ...

Onnpailin, Thailand 3 สิงหาคม 2557

0.35 กม..

หากคุณกำลังมองหาโรงแรมที่เดินทางไปได้ง่ายใน สิงคโปร์ ไม่ต้องมองหาที่อื่นนอกจาก รัคแซค อินน์ แอท เทมเปิ้ลสตรีท จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย สำหรับผู้ที่ต้องการท่องเที่ยวผจญภัย ลัคกี้ ไชน่าทาวน์, ลูกิซาน อาร์ตแกลเลอรี่, ศูนย์มรดกไชน่าทาวน์ เป็นเพียงตัวอย่างของสถานที่ท่องเที่ยวอีกมากมายที่เปิดให้นักท่องเที่ยวเข้าชม

การบริการที่ดีเลิศและสิ่งอำนวยความสะดวกที่เหนือกว่าของ รัคแซค อินน์ แอท เทมเปิ้ลสตรีท ทำให้การเข้าพักที่นี่เป็นประสบการณ์ที่ไม่อาจลืม โรงแรมได้เตรียมบริการ บริการรถรับส่ง, พื้นที่สูบบุหรี่, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, รูมเซอร์วิส 24 ชั่วโมง, จุดบริการทัวร์ ไว้เพื่อให้มั่นใจว่าผู้เข้าพักจะได้รับความสะดวกสบายมากที่สุด

ห้องพักทุกห้องประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่เลือกสรรมาแล้วอย่างดีเพื่อความสบายในระดับที่ไม่มีใครเทียบได้ นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ หากคุณกำลังมองที่พักที่สะดวกสบายใน สิงคโปร์ เลือก รัคแซค อินน์ แอท เทมเปิ้ลสตรีท เป็นบ้านหลังที่สองของคุณ
โรงแรมซานต้าแกรนด์ไลชุนยุน (Santa Grand Hotel Lai Chun Yuen)
โรงแรมซานต้าแกรนด์ไลชุนยุน
ที่ตั้งโรงแรม: ไชน่าทาวน์

ใกล้ที่กิน Local ที่ถูกๆ, ใกล้...

Siriporn, Thailand 19 สิงหาคม 2557

0.36 กม..

โรงแรมซานต้าแกรนด์ไลชุนยุน ได้รับการออกแบบทั้งเพื่อธุรกิจและเพื่อการพักผ่อน ตั้งอยู่อย่างเหมาะเจาะใน ไชน่าทาวน์ ซึ่งเป็นย่านที่ได้รับความนิยมที่สุดย่านหนึ่งของเมือง จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย นักท่องเที่ยวที่พักที่โรงแรมนี้สามารถเพลิดเพลินไปกับการเยี่ยมชมสถานที่ท่องเที่ยวอันดับต้นๆ ของเมือง เช่น ไชน่า ทาวน์, ทอยแฟคทอรี่เทียเตอร์เอ็นเซมเบิล, ไชนีส เธียเตอร์ เซอร์เคิล

การบริการที่ดีเลิศและสิ่งอำนวยความสะดวกที่เหนือกว่าของ โรงแรมซานต้าแกรนด์ไลชุนยุน ทำให้การเข้าพักที่นี่เป็นประสบการณ์ที่ไม่อาจลืม ผู้เข้าพักสามารถเพลิดเพลินไปกับ บริการซักรีด, รูมเซอร์วิส 24 ชั่วโมง, สิ่งอำนวยความสะดวกสำหรับผู้พิการ, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, รูมเซอร์วิส เมื่อเข้าพักในที่พักที่ยอดเยี่ยมแห่งนี้

ผู้เข้าพักสามารถเลือกห้องพักจาก 80 ห้อง ทุกห้องให้ความรู้สึกสงบและกลมกลืนอย่างแท้จริง นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ ไม่ว่าจุดมุ่งหมายในการเดินทางของคุณคืออะไร โรงแรมซานต้าแกรนด์ไลชุนยุน เป็นตัวเลือกที่ยอดเยี่ยมสำหรับการค้างแรมของคุณใน สิงคโปร์
โรงแรมซานตา แกรนด์ ไชน่าทาวน์ (Santa Grand Hotel Chinatown)
โรงแรมซานตา แกรนด์ ไชน่าทาวน์
ที่ตั้งโรงแรม: ไชน่าทาวน์

0.36 กม..

โรงแรมซานตา แกรนด์ ไชน่าทาวน์ เป็นจุดเริ่มต้นการเดินทางที่ดีเยี่ยมใน สิงคโปร์ ด้วยทำเลที่ตั้งอันเหมาะเจาะใน ไชน่าทาวน์ จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย สำหรับผู้ที่ต้องการท่องเที่ยวผจญภัย ทอยแฟคทอรี่เทียเตอร์เอ็นเซมเบิล, ไชน่า ทาวน์, ศูนย์มรดกไชน่าทาวน์ เป็นเพียงตัวอย่างของสถานที่ท่องเที่ยวอีกมากมายที่เปิดให้นักท่องเที่ยวเข้าชม

การบริการที่ดีเลิศและสิ่งอำนวยความสะดวกที่เหนือกว่าของ โรงแรมซานตา แกรนด์ ไชน่าทาวน์ ทำให้การเข้าพักที่นี่เป็นประสบการณ์ที่ไม่อาจลืม คุณสามารถเพลิดเพลินไปกับสิ่งอำนวยความสะดวกระดับท็อปที่เลือกสรรมาแล้ว เช่น บริการซักรีด, ตู้นิรภัย, ลิฟท์, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, ห้องแฟมิลี่รูม ได้ที่โรงแรมแห่งนี้

ห้องพักของโรงแรมได้รับการตกแต่งอย่างพิถีพิถันเพื่อมอบความสะดวกสบายในระดับสูงสุด พร้อมด้วย ตู้เซฟในห้องพัก, ห้องปลอดบุหรี่, น้ำขวดฟรี, โทรทัศน์ (เคเบิล), โทรทัศน์จอแอลซีดี/จอพลาสม่า ในห้องพักแต่ละห้อง นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ หากคุณกำลังมองที่พักที่สะดวกสบายใน สิงคโปร์ เลือก โรงแรมซานตา แกรนด์ ไชน่าทาวน์ เป็นบ้านหลังที่สองของคุณ
รอยัล โฮสเทล สิงค์โปร์ (Royal Hostel Singapore)
รอยัล โฮสเทล สิงค์โปร์
ที่ตั้งโรงแรม: ไชน่าทาวน์

พนักงานดีมาก ที่พักสะอาด...

Wijitra, Thailand 12 กรกฎาคม 2557

0.37 กม..

รอยัล โฮสเทล สิงค์โปร์ตั้งอยู่ที่ไชน่าทาวน์ ในสิงคโปร์ เหมาะจะเป็นสถานที่พักสำหรับผู้ที่แสวงหาความผ่อนคลายและความบันเทิง โรงแรมนี้อยู่ไม่ไกลจากใจกลางเมืองเพียง 1 km โดยปกติแล้วสามารถเดินทางไปสนามบินได้ภายในเวลาประมาณ 20 นาที อีกทั้งยังอยู่ใกล้ ไชน่า ทาวน์, ทอยแฟคทอรี่เทียเตอร์เอ็นเซมเบิล, ไชนีส เธียเตอร์ เซอร์เคิล อีกด้วย

การบริการที่ดีเลิศและสิ่งอำนวยความสะดวกที่เหนือกว่าของ รอยัล โฮสเทล สิงค์โปร์ ทำให้การเข้าพักที่นี่เป็นประสบการณ์ที่ไม่อาจลืม โรงแรมเสนอการบริการที่หลากหลาย รวมถึง Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, ล็อกเกอร์, ห้องเก็บกระเป๋า, บริการซักรีด

นอกจากนี้ ห้องพักทุกห้องยังมีความสะดวกสบายอย่างหลากหลายไว้ให้บริการเช่น เครื่องชงกาแฟ/ชา, พื้นที่นั่งเล่น, เครื่องปรับอากาศ, ที่รองรีด, เครื่องเป่าผม ที่สร้างความพอใจให้ทุกคนไม่เว้นแต่ผู้เข้าพักที่พิถีพิถันที่สุด นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ ไม่ว่าจุดมุ่งหมายในการเดินทางของคุณคืออะไร รอยัล โฮสเทล สิงค์โปร์ เป็นตัวเลือกที่ยอดเยี่ยมสำหรับการค้างแรมของคุณใน สิงคโปร์
โรงแรมเดอะอินน์ แอ็ท เท็มเปิล สตรีท (The Inn at Temple Street Hotel)
โรงแรมเดอะอินน์ แอ็ท เท็มเปิล สตรีท
ที่ตั้งโรงแรม: ไชน่าทาวน์

0.37 กม..

โรงแรมเดอะอินน์ แอ็ท เท็มเปิล สตรีทสิงคโปร์ ตั้งอยู่บนทำเลที่สะดวกสบายในย่านธุรกิจ 20 นาทีจากท่าอากาศยานนานาชาติชางงี ไม่ไกลจากราฟเฟิลเพลส แหล่งช้อปปิ้งบนถนนออร์ชาร์ด และแหล่งบันเทิง สำหรับผู้เดินทางมาทำธุรกิจ โรงแรมเดอะอินน์ แอ็ท เท็มเปิล สตรีทมีห้องประชุม สัมมนาและสิ่งอำนวยความสะดวกครบครันในศูนย์ธุรกิจ และมีบริการซักรีด ซักแห้ง รับส่งที่สนามบิน และรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง คุณสมบัติที่โดดเด่นของ โรงแรมเดอะอินน์ แอ็ท เท็มเปิล สตรีท ประกอบด้วย คาเฟ่ เล้าจน์ และบาร์ นอกจากนั้นยังมีร้านค้าที่ตกแต่งอย่างสวยงามอีก 5 ร้าน ห้องพักตกแต่งอย่างดีทั้ง 42 ห้องที่โรงแรมเดอะอินน์ แอ็ท เท็มเปิล สตรีทมีสิ่งอำนวยความสะดวกไว้บริการในห้องพักครบครันเพื่อให้แน่ใจว่าแขกที่มาพักจะได้รับการผ่อนคลายอย่างดีเยี่ยม บรรยากาศภายนอกอุดมไปด้วยมรดกทางสถาปัตยกรรมผสมผสานระหว่างวัฒนธรรมจีน อินเดีย มาเลย์ และยุโรปที่ โรงแรมเดอะอินน์ แอ็ท เท็มเปิล สตรีท
โรงแรมเร เพิร์ล ฮิลล์ (Hotel Re Pearl's Hill)
โรงแรมเร เพิร์ล ฮิลล์
ที่ตั้งโรงแรม: คลาร์ก คีย์/ริเวอร์ไซด์

 

0.37 กม..

โรงแรมเร เพิร์ล ฮิลล์ ให้บริการที่พักคุณภาพในย่านการเที่ยวชมทิวทัศน์, การท่องราตรี, การออกไปลิ้มชิมรสอาหารของ สิงคโปร์ จึงได้รับความนิยมจากทั้งนักธุรกิจและนักท่องเที่ยวที่ต้องการพักผ่อน ด้วยที่ตั้งห่างจากใจกลางเมืองเพียง 5. Km และจากสนามบินเพียง 15. Km โรงแรมระดับ 4 ดาวแห่งนี้ได้ต้อนรับนักท่องเที่ยวจำนวนมากทุกปี โรงแรมแห่งนี้เป็นสถานที่พักสำหรับพักผ่อนและผ่อนคลาย อีกทั้งยังอยู่ไม่ไกลจากแหล่งท่องเที่ยวมากมายของเมือง เช่น พีเพิ้ล พาร์ค คอมเพล็กซ์, ลูกิซาน อาร์ตแกลเลอรี่, โรเบิร์ตสัน คีย์ ในระยะเดินถึง

เพลิดเพลินไปกับบริการและสิ่งอำนวยความสะดวกที่เหนือกว่าได้ที่โรงแรมใน สิงคโปร์ โรงแรมแห่งนี้มีสิ่งอำนวยความสะดวกมากมายไว้ให้บริการเพื่อสร้างความสำราญใจให้แก่ผู้เข้าพัก แม้แต่ผู้เข้าพักที่พิถีพิถันที่สุด

โรงแรมประกอบด้วยห้องพักที่ประดับตกแต่งอย่างสวยงาม 140 ห้อง ภายในแต่ละห้องยังมี ห้องอาบน้ำฝักบัวแยกต่างหากและอ่างอาบน้ำ, ที่รองรีด, ฝักบัว, ภาพยนตร์ชมในห้องพัก, อินเทอร์เน็ตไร้สาย (ไม่เสียค่าใช้จ่าย) ไว้บริการอีกด้วย ไม่ว่าคุณจะเป็นผู้รักฟิตเนส หรือเพียงมองหาวิธีผ่อนคลายหลังวันอันแสนวุ่นวาย เชิญรับความสำราญจากสิ่งอำนวยความสะดวกระดับท็อปคลาส เช่น ห้องฟิตเนส, บิลเลียด พบการผสมผสานที่ลงตัวจากบริการแบบมืออาชีพและสิ่งอำนวยความสะดวกมากมายได้ที่ โรงแรมเร เพิร์ล ฮิลล์

กลับไปด้านบน


AM-AGWEB-4B07