สถานที่สำคัญในฮ่องกง
ร้านอาหารและร้านกาแฟ

ศูนย์การประชุมและนิทรรศการ

ศูนย์ข้อมูลท่องเที่ยว

สถานีรถไฟ สถานีรถไฟใต้ดิน และสถานีขนส่ง

สถานีรถไฟฟ้าจิมซาจุ่ยสถานีรถไฟฟ้าสายสนามบินฮ่องกงสถานีรถไฟฟ้ามงก๊กสถานีรถไฟฟ้าหว่านไจ๋สถานีรถไฟฟ้าเยา หม่า ไถ่สถานีรถไฟฟ้าคอสเวย์ เบย์สถานีรถไฟฟ้าจอร์แดนสถานีรถไฟฟ้าฮุงฮอมสถานีรถไฟฟ้าอีสท์ จิมซาจุ่ยสถานีรถไฟฟ้าอีส มงก๊กสถานีรถไฟฟ้าเกาลูนสถานีรถไฟฟ้าฟอร์เทรส ฮิลล์สถานีรถไฟฟ้าฮ่องกงสถานีรถไฟฟ้านอร์ท พ้อยท์สถานีรถไฟฟ้าสนามบินสถานีรถไฟฟ้าฉิ่งวันสถานีรถไฟฟ้าฉิ่งวัน เวสท์สถานีรถไฟฟ้าแอดมิรัลตี้สถานีรถไฟฟ้าชาทินสถานีรถไฟฟ้าปริ๊นซ์ เอ็ดเวิร์ดสถานีรถไฟฟ้าดิสนีย์แลนด์ รีสอร์ทสถานีรถไฟฟ้าชุนวานสถานีรถไฟฟ้าเซ็นทรัล
ดูทั้ง 23 แห่ง
อนุสาวรีย์และสถานที่สำคัญ

อาคารที่มีชื่อเสียง

เหตุผลที่ควรจองกับอโกด้า

ที่พักทั่วโลกมากกว่า 700,000 แห่งและเพิ่มขึ้นทุกวัน

ได้รับความไว้วางใจจากลูกค้ากว่า 20,500,000 คน

รับประกันราคาดีที่สุด

มากกว่า 10 ล้านรีวิวจากลูกค้าอโกด้า

มีห้องว่างให้เลือกในกว่า 61,000 เมืองทั่วโลก

ข้อเสนอพิเศษ

พบกับโปรโมชั่น
ส่วนลดเมื่อจองใกล้วันเดินทาง

(จองได้แม้ในวันเดินทาง!)

เข้าพักฟรี

อัปเกรดห้องฟรี!

สตาร์ เฟอร์รี

สตาร์ เฟอร์รี เป็นเพียงหนึ่งในสถานที่ที่น่าสนใจใน ฮ่องกง Agoda.com เสนอตัวเลือกที่พักมากมายไม่ไกลจากกิจกรรม ด้วยราคาโรงแรมที่ถูกที่สุดในเมือง สตาร์ เฟอร์รี ตั้งอยู่ใกล้โรงแรมหลายแห่ง เช่น Nagaland Guest House และ The Peninsula Hong Kong

จองโรงแรมในบริเวณ สตาร์ เฟอร์รี ได้ง่ายๆ ด้วยแบบฟอร์มการจองออนไลน์ที่ไว้ใจได้ของ Agoda.com ค้นหาที่พักอย่างสะดวกบนหน้าเว็บ ฮ่องกง ของเรา ด้วยเครื่องมือค้นหาที่ใช้ง่ายและข้อมูลโรงแรมที่ครอบคลุม ด้วยห้องว่างในโรงแรมจากกว่า 22,000 เมืองทั่วโลก นักท่องเที่ยวจำนวนมากขึ้นจึงหันมาเลือกใช้ Agoda.com เพื่อจองโรงแรมใกล้ สตาร์ เฟอร์รี

สตาร์ เฟอร์รี

สถานที่สำคัญที่ท่านเลือก สถานที่สำคัญ โรงแรม สนามบิน

โรงแรมใกล้ สตาร์ เฟอร์รี

ใกล้ที่สุด
สตาร์ ครูซส์ - ซูเปอร์สตาร์ เวอร์โก (Star Cruises - SuperStar Virgo)
สตาร์ ครูซส์ - ซูเปอร์สตาร์ เวอร์โก
ที่ตั้งโรงแรม: จิมซาจุ่ย

 

0.16 กม..

Star Cruises - SuperStar Virgo เป็นจุดเริ่มต้นการเดินทางที่ดีเยี่ยมใน ฮ่องกง ด้วยทำเลที่ตั้งอันเหมาะเจาะใน จิมซาจุ่ย จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย นักท่องเที่ยวที่พักที่โรงแรมนี้สามารถเพลิดเพลินไปกับการเยี่ยมชมสถานที่ท่องเที่ยวอันดับต้นๆ ของเมือง เช่น สถานกงสุลกัมพูชา, สถานกงสุลยูกันดา, ทัวร์น้ำ

การบริการที่ดีเลิศและสิ่งอำนวยความสะดวกที่เหนือกว่าของ Star Cruises - SuperStar Virgo ทำให้การเข้าพักที่นี่เป็นประสบการณ์ที่ไม่อาจลืม เพื่อความสะดวกสบายของผู้เข้าพัก ทางโรงแรมได้จัดหา คาสิโน, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, รูมเซอร์วิส, ห้องประชุม, บริการพี่เลี้ยงเด็ก ไว้ให้บริการ

กลิ่นไอความเป็นStar Cruises - SuperStar Virgo สะท้อนออกมาให้เห็นในการออกแบบห้องพักทุกห้องที่นี่ ห้องปลอดบุหรี่, เครื่องปรับอากาศ, บริการโทรปลุก, โต๊ะเขียนหนังสือ, มินิบาร์ เป็นเพียงส่วนหนึ่งของสิ่งอำนวยความสะดวกที่จะคุณจะได้สัมผัส รื่นรมย์ได้ตลอดวันกับบรรยากาศผ่อนคลายของ อ่างอาบน้ำร้อน, ห้องฟิตเนส, ซาวน่า, อ่างอาบน้ำร้อน, สระว่ายน้ำกลางแจ้ง Star Cruises - SuperStar Virgo เป็นสถานที่ในฝันในการพักผ่อนสำหรับนักท่องเที่ยวผู้แสวงหาความน่าหลงใหล ความสุขสบาย และความสะดวกใน ฮ่องกง
โรงแรมมาโคโปโลฮ่องกง (Marco Polo HongKong Hotel)
โรงแรมมาโคโปโลฮ่องกง
ที่ตั้งโรงแรม: จิมซาจุ่ย

0.16 กม..

โรงแรมระดับนานาชาติแห่งนี้ตั้งอยู่ทางตอนปลายของย่านจิมซาจุ่ยของฮ่องกงซึ่งมีชื่อเสียงไปทั่วโลก ผู้เข้าพักจะมีโอกาสช้อปปิ้ง รับประทานอาหารและได้รับความบันเทิงแบบไร้ขีดจำกัด โรงแรมมาโคโปโลฮ่องกง มีการตกแต่งที่คลาสสิคและบริการห้องพักและห้องสวีทที่กว้างขวางจำนวน 664 ห้อง โดยแต่ละห้องนั้นมาพร้อมกับอินเตอร์เน็ตบรอดแบนด์ ตู้เสื้อผ้าแบบวอล์คอินและห้องน้ำอันสง่างามที่ปูพื้นด้วยหินอ่อน ด้วยทำเลทองของโรงแรมแห่งนี้ที่อยู่ในใจกลางย่านเกาลูนติดกับท่าเรือเฟอร์รี่สตาร์และมองเห็น Harbour City Shopping Centre ทำให้โรงแรมนี้เป็นที่พักในอุดมคติสำหรับทั้งนักเดินทางที่เป็นนักธุรกิจและนักเดินทางท่องเที่ยว สิ่งอำนวยความสะวกในโรงแรมได้แก่ศูนย์ธุรกิจ สระว่ายน้ำ ห้องแกรนด์บอลรูม ภัตตาคาร ผับ ห้องออกกำลังกายและร้านเสริมสวย ห้องฮาร์เบอร์วิวเป็นตัวเลือกที่ดีที่สุดเนื่องจากคุณจะมองเห็นวิวที่น่าประทับใจของอ่าววิคตอเรียและค่ำคืนของเกาะฮ่องกงที่ระยิบระยับไปด้วยแสงไฟ
ฮุลเล็ทท์ เฮ้าส์ (Hullett House)
ฮุลเล็ทท์ เฮ้าส์
ที่ตั้งโรงแรม: จิมซาจุ่ย

 

0.19 กม..

ฮุลเล็ทท์ เฮ้าส์ เป็นจุดเริ่มต้นการเดินทางที่ดีเยี่ยมใน ฮ่องกง ด้วยทำเลที่ตั้งอันเหมาะเจาะใน จิมซาจุ่ย จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย โรงแรมแห่งนี้เป็นสถานที่พักสำหรับพักผ่อนและผ่อนคลาย อีกทั้งยังอยู่ไม่ไกลจากแหล่งท่องเที่ยวมากมายของเมือง เช่น 1881 เฮอริเทจ ชอปปิ้งคอมเพลกซ์, โอเชียน เซ็นเตอร์, สำนักงานใหญ่ตำรวจชายน้ำในอดีต ในระยะเดินถึง

ฮุลเล็ทท์ เฮ้าส์ มีบริการที่สมบูรณ์แบบและสิ่งอำนวยความสะดวกที่จำเป็นทั้งหมดเพื่อเติมความสดชื่นให้แก่นักท่องเที่ยว โรงแรมได้เตรียมบริการ ฟรี Wi-Fi ทุกห้อง, แผนกต้อนรับ 24 ชั่วโมง, สิ่งอำนวยความสะดวกสำหรับผู้พิการ, เช็คอิน/เช็คเอาต์ด่วน, ห้องเก็บกระเป๋า ไว้เพื่อให้มั่นใจว่าผู้เข้าพักจะได้รับความสะดวกสบายมากที่สุด

ห้องพักทุกห้องประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่เลือกสรรมาแล้วอย่างดีเพื่อความสบายในระดับที่ไม่มีใครเทียบได้ โรงแรมได้จัดเตรียมสิ่งอำนวยความสะดวกทางนันทนาการไว้บริการ อย่างเช่น สวน ที่จะทำให้การเข้าพักของคุณน่าประทับใจไม่มีวันลืม สิ่งอำนวยความสะดวกชั้นเลิศและทำเลที่ตั้งดีเยี่ยมทำให้ ฮุลเล็ทท์ เฮ้าส์ สมบูรณ์แบบสำหรับการเข้าพักของคุณใน ฮ่องกง
เดอะ ซาลิสบูรี - วายเอ็มซีเค ออฟ ฮ่องกง (The Salisbury – YMCA of Hong Kong)
เดอะ ซาลิสบูรี - วายเอ็มซีเค ออฟ ฮ่องกง
ที่ตั้งโรงแรม: จิมซาจุ่ย

0.19 กม..

YMCA Salisbury ตั้งอยู่ปลายคาบสมุทรเกาลูน โดดเด่นด้วยภาพวิวทัศน์อันงดงามของอ่าว Victoria และเกาะฮ่องกง นอกจากนี้ ยังอยู่ใกล้กับย่าน Tsimshatsui และห่างจากสถานีรถไฟและเครือข่ายรถใต้ดินเพียง 1 นาที ห้องพักที่นี่มาพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกมาตรฐานที่จะทำให้คุณผ่อนคลายได้อย่างเต็มที่ ประกอบไปด้วย บริการอินเทอร์เน็ตความเร็วสูง เครื่องปรับอากาศ ทีวีดาวเทียม และโต๊ะพร้อมแฟกซ์และการเชื่อมต่อผ่านพอร์ตข้อมูลสำหรับนักธุรกิจ ห้องปลอดบุหรี่และห้องสำหรับผู้เข้าพักที่ดินทางบ่อยมีให้บริการในกรณีการสำรองห้องล่วงหน้า กรุณาระบุวันที่คุณจะเข้าพักในแบบฟอร์มการจองทางออนไลน์ที่เชื่อถือได้ของเรา เพื่อสำรองห้องพักที่โรงแรม YMCA Salisbury
เดอะ เพนินซูลา ฮ่องกง (The Peninsula Hong Kong)
เดอะ เพนินซูลา ฮ่องกง
ที่ตั้งโรงแรม: จิมซาจุ่ย

ความสะดวกสบาย ความสะอาด...

Soontree, Thailand 28 มีนาคม 2558

0.24 กม..

ชื่อ Peninsula พ้องความหมายกับความหรูหรา มีระดับ เก๋ไก๋ และมีสไตล์ ซึ่งโรงแรม Peninsula ในฮ่องกงก็มีทั้งหมดและยิ่งกว่านั้นอยู่ในตัว ที่นี่ได้รับการโหวตจากนิตยสารท่องเที่ยวและผู้เข้าพักให้อยู่ในรายชื่อสุดยอดโรงแรมของโลกเป็นประจำ และ Peninsula ก็ยังคงรักษาตำแหน่งหนึ่งในยอดโรงแรมของฮ่องกงไว้ได้หลังจาก 80 ปีแห่งความสำเร็จ ห้องพักและห้องสวีททุกห้องได้รับการตกแต่งอย่างอลังการ แสดงให้เห็นถึงการใส่ใจในรายละเอียด และเพื่อให้การเข้าพักในโรงแรมระดับ 5 ดาวแห่งนี้เป็นประสบการณ์อันน่าจดจำ คุณจะได้นั่งรถโรลสรอยส์หรือกระทั่งเฮลิคอปเตอร์จากสนามบินมายังที่พักสุดหรู กรุณาระบุวันที่คุณจะเข้าพักในแบบฟอร์มการจองทางออนไลน์ที่เชื่อถือได้ของเรา เพื่อสำรองห้องที่โรงแรม Peninsula ในฮ่องกง
โรงแรมเดอะแลงแฮมฮ่องกง (The Langham Hong Kong Hotel)
โรงแรมเดอะแลงแฮมฮ่องกง
ที่ตั้งโรงแรม: จิมซาจุ่ย

ทำเลอยู่ในแหล่วชอปปิ้ง...

Promjawan, Thailand 1 มิถุนายน 2558

0.24 กม..

นี่คือหนึ่งในโรงแรมที่ดีที่สุดของโลก ตั้งอยู่ในฮ่องกงเก่าซึ่งเต็มไปด้วยร้านค้าทั้งภายในและภายนอก โรงแรมแห่งนี้มีต้นกำเนิดมาจากอังกฤษตั้งแต่ปี 1865 โดยประดับประดาด้วยศิลปกรรมของจีน 1,700 ชิ้น ห้องพักที่หรูหราตกแต่งด้วยพาเลทไม้แนวเอิร์ธโทน และมีห้องอาบน้ำฝักบัวแยกต่างหาก อ่างอาบน้ำ และหมอนหลากหลายแบบให้เลือก ทั้งหมอนนุ่ม หมอนหนาและหมอนหอม โรงแรมมีห้องเสื้อแบรนด์ดังหลายแห่งให้บริการ เช่น หลุยส์วิตตอง คริสเตียน ดิออร์ ซัลวาทอเร เฟอร์รากาโม กุชชี่ และพราด้า รวมถึง Harbor Mall ที่มีร้านค้ากว่า 600 แห่ง Club Lounge จำหน่ายเครื่องดื่มร้อน-เย็น ค็อคเทล ไวน์ เบียร์ นิบเบิลส์ และของหวานเล็กๆน้อยในราคาที่ไม่แพงตลอด 24 ชั่วโมง สถานีรถไฟใต้ดินอยู่ห่างจากโรงแรมไปเพียงไม่กี่นาที นอกจากนี้ พิพิธภัณฑ์ศิลปะและ Space Centre ก็อยู่ใกล้ๆอีกด้วย
โรงแรมพราโว ฮ่องกง (Hotel Pravo Hong Kong - Managed by The Ascott Limited)
โรงแรมพราโว ฮ่องกง
ที่ตั้งโรงแรม: จิมซาจุ่ย

 

0.26 กม..

Hotel Pravo Hong Kong - Managed by The Ascott Limi ได้รับการออกแบบทั้งเพื่อธุรกิจและเพื่อการพักผ่อน ตั้งอยู่อย่างเหมาะเจาะใน จิมซาจุ่ย ซึ่งเป็นย่านที่ได้รับความนิยมที่สุดย่านหนึ่งของเมือง ด้วยทำเลที่ตั้งซึ่งอยู่ห่างจากกลางใจเมืองเพียง 0.2 km ช่วยให้ผู้เข้าพักเดินทางไปยังสถานที่ท่องเที่ยวต่างๆ ในเมืองได้อย่างรวดเร็วและง่ายดาย ด้วยทำเลที่สะดวกสบายของโรงแรม คุณสามารถเดินทางไปยังสถานที่ที่ต้องไปชมให้ได้ของเมืองได้อย่างง่ายดาย

สิ่งอำนวยความสะดวกและบริการจาก Hotel Pravo Hong Kong - Managed by The Ascott Limi รับประกันได้ว่าจะสร้างความพึงพอใจให้แก่ผู้เข้าพัก สิ่งอำนวยความสะดวกระดับต้นๆ ของโรงแรมรวมถึง ฟรี Wi-Fi ทุกห้อง, แผนกต้อนรับ 24 ชั่วโมง, สิ่งอำนวยความสะดวกสำหรับผู้พิการ, ห้องเก็บกระเป๋า, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ

กลิ่นไอความเป็นHotel Pravo Hong Kong - Managed by The Ascott Limi สะท้อนออกมาให้เห็นในการออกแบบห้องพักทุกห้องที่นี่ ฟรีชา, ผ้าขนหนู, รองเท้าแตะสำหรับในห้อง, ฟรีกาแฟสำเร็จรูป, แท็ปเล็ตในห้องพัก เป็นเพียงส่วนหนึ่งของสิ่งอำนวยความสะดวกที่จะคุณจะได้สัมผัส ทางโรงแรมมีสิ่งอำนวยความสะดวกทางนันทนาการไว้ให้บริการอย่างครบครัน รวมถึง ห้องฟิตเนส ไม่ว่าจุดมุ่งหมายในการเดินทางของคุณคืออะไร Hotel Pravo Hong Kong - Managed by The Ascott Limi เป็นตัวเลือกที่ยอดเยี่ยมสำหรับการค้างแรมของคุณใน ฮ่องกง
โรงแรมเดอะเกาลูน (The Kowloon Hotel)
โรงแรมเดอะเกาลูน
ที่ตั้งโรงแรม: จิมซาจุ่ย

ติดรถไฟฟ้า...

Nisachon, Thailand 8 มิถุนายน 2558

0.28 กม..

โรงแรมระดับ4 ดาว Kowloon คือตัวเลือกที่เหมาะสำหรับนักธุรกิจและนักท่องเที่ยวที่เดินทางมาฮ่องกงด้วยงบที่จำกัด ที่นี่ตั้งอยู่ถัดจากระบบรถไฟใต้ดินของฮ่องกง และใกล้กับท่าเรือ Star Ferry และ China Ferry ในระยะเดินถึง ขณะเดียวกัน ก็สามารถเดินทางไปสนามบินนานาชาติฮ่องกงได้อย่างสะดวกด้วยแท็กซี่ หรือรถไฟด่วน โรงแรม Kowloon ให้บริการห้องพักและห้องสวีทที่กะทัดรัดทันสมัย 733 ห้องซึ่งติดตั้งสิ่งอำนวยความสะดวกสมัยใหม่ไว้พร้อมสรรพ สำหรับการสำรองห้องที่โรงแรมแห่งนี้ กรุณาเลือกวันที่คุณจะพักและกรอกข้อมูลในแบบฟอร์มการจองทางออนไลน์ที่เชื่อถือได้ของเรา
Super Inn
Super Inn
ที่ตั้งโรงแรม: จิมซาจุ่ย

 

0.29 กม..

Super Inn ให้บริการที่พักคุณภาพในย่านการเที่ยวชมทิวทัศน์, การออกไปลิ้มชิมรสอาหาร, การช็อปปิ้งของ ฮ่องกง จึงได้รับความนิยมจากทั้งนักธุรกิจและนักท่องเที่ยวที่ต้องการพักผ่อน เพียง 34 km จากสนามบิน คุณจึงสามารถเดินทางมายังโรงแรมระดับ 1 ดาวแห่งนี้ได้อย่างง่ายดาย ด้วยทำเลที่สะดวกสบายของโรงแรม คุณสามารถเดินทางไปยังสถานที่ที่ต้องไปชมให้ได้ของเมืองได้อย่างง่ายดาย

การบริการที่ดีเลิศและสิ่งอำนวยความสะดวกที่เหนือกว่าของ Super Inn ทำให้การเข้าพักที่นี่เป็นประสบการณ์ที่ไม่อาจลืม คุณสามารถเพลิดเพลินไปกับสิ่งอำนวยความสะดวกระดับท็อปที่เลือกสรรมาแล้ว เช่น ฟรี Wi-Fi ทุกห้อง, ห้องเก็บกระเป๋า, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, ลิฟท์, เอทีเอ็ม/ตู้กดเงินสดในสถานที่ ได้ที่โรงแรมแห่งนี้

ห้องพักของโรงแรมได้รับการตกแต่งอย่างพิถีพิถันเพื่อมอบความสะดวกสบายในระดับสูงสุด พร้อมด้วย อินเทอร์เน็ตไร้สาย (ไม่เสียค่าใช้จ่าย), ห้องปลอดบุหรี่, เครื่องปรับอากาศ, ม่านทึบแสง, โทรทัศน์จอแอลซีดี/จอพลาสม่า ในห้องพัก นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ Super Inn เป็นทางเลือกอันชาญฉลาดสำหรับนักท่องเที่ยวที่ไปยัง ฮ่องกง ด้วยการพักผ่อนที่แสนสบายไร้กังวลในทุกครั้งที่ไปพัก
ซิทาดิเนสแอชลี่ย์ฮ่องกง (Citadines Ashley Hongkong)
ซิทาดิเนสแอชลี่ย์ฮ่องกง
ที่ตั้งโรงแรม: จิมซาจุ่ย

1.เหมือนอยู่คอนโด...

Kitisak, Thailand 9 พฤษภาคม 2558

0.29 กม..

ในฮ่องกง คงไม่มีทำเลที่ตั้งใดยอดเยี่ยมเท่ากับใจกลางของย่าน Tsim Sha Tsui บริเวณนี้ขึ้นชื่อในเรื่องพิพิธภัณฑ์ ร้านค้า ภัตตาคาร คาเฟ่ และคลับที่มีอยู่อย่างหลากหลาย โดยมีบรรยายกาศครึกครื้นตลอดวันไปจนถึงยามค่ำคืน Citadines Hongkong Ashley เป็นโรงแรมบูติดในย่านนี้ที่ให้บริการห้องพัก 26 ยูนิต ซึ่งผสมผสานความเป็นอพาร์ทเมนท์เข้ากับโรงแรมจนอาจเรียกได้ว่าเป็นห้องพักแบบสตูดิโอ แต่ละยูนิตติดตั้งเครื่องปรับอากาศ รวมถึงสิ่งอำนวยความสะดวกทันสมัย เช่น บริการอินเทอร์เน็ตความเร็วสูง ทีวีดาวเทียม และห้องครัวอุปกรณ์พร้อมสรรพเพื่อที่สุดแห่งความสะดวกสบาย คุณสามารถสำรองห้องพักที่โรงแรม Citadines Hongkong Ashley เพียงแค่ระบุวันที่คุณจะเข้าพักในแบบฟอร์มการจองทางออนไลน์ที่เชื่อถือได้ของเรา แล้วกดส่ง
เชอราตัน ฮ่องกง โฮเต็ล แอนด์ ทาวเวอร์ (Sheraton Hong Kong Hotel And Towers)
เชอราตัน ฮ่องกง โฮเต็ล แอนด์ ทาวเวอร์
ที่ตั้งโรงแรม: จิมซาจุ่ย

วิว victotia habour สวยงาม...

Chon, Thailand 13 เมษายน 2558

0.29 กม..

เชอราตัน ฮ่องกง โฮเต็ล แอนด์ ทาวเวอร์ตั้งอยู่ในจิมซาจุ่ยและเป็นสถานที่พักอันเหมาะเจาะลงตัวสำหรับผู้ที่ต้องการเที่ยวชมฮ่องกงและแหล่งท่องเที่ยวบริเวณใกล้เคียง จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย โรงแรมแห่งนี้เป็นสถานที่พักสำหรับพักผ่อนและผ่อนคลาย อีกทั้งยังอยู่ไม่ไกลจากแหล่งท่องเที่ยวมากมายของเมือง เช่น เพนิซูลาฮ่องกง, ชุงคิงแมนชั่น, พิพิธภัณฑ์อวกาศฮ่องกง ในระยะเดินถึง

การบริการและสิ่งอำนวยความสะดวกชั้นหนึ่งอันเป็นประสบการณ์ที่จะได้รับจากโรงแรมเครือ Starwood Hotels & Resorts Worldwide รอให้คุณสัมผัสอยู่ที่ เชอราตัน ฮ่องกง โฮเต็ล แอนด์ ทาวเวอร์ คุณสามารถเพลิดเพลินไปกับสิ่งอำนวยความสะดวกระดับท็อปที่เลือกสรรมาแล้ว เช่น แผนกต้อนรับ 24 ชั่วโมง, รูมเซอร์วิส 24 ชั่วโมง, สิ่งอำนวยความสะดวกสำหรับผู้พิการ, เช็คอิน/เช็คเอาต์ด่วน, ห้องเก็บกระเป๋า ได้ที่โรงแรมแห่งนี้

ไม่ว่าคุณจะพักห้องไหนจากห้องพักที่น่าดึงดูดใจกว่า 782 ห้อง ก้าวเข้าไป สลัดความเครียดที่แบกไว้ แล้วเพลิดเพลินไปกับสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย อาทิเช่น อินเทอร์เน็ตไร้สาย, อินเทอร์เน็ตไร้สาย (ไม่เสียค่าใช้จ่าย), ห้องปลอดบุหรี่, เครื่องปรับอากาศ, บริการโทรปลุก ไม่ว่าคุณจะเป็นผู้รักฟิตเนส หรือเพียงมองหาวิธีผ่อนคลายหลังวันอันแสนวุ่นวาย เชิญรับความสำราญจากสิ่งอำนวยความสะดวกระดับท็อปคลาส เช่น อ่างอาบน้ำร้อน, ห้องฟิตเนส, ซาวน่า, สระว่ายน้ำกลางแจ้ง, สปา ด้วยที่ตั้งที่ดีเยียมและสิ่งอำนวยความสะดวกที่ลงตัว เชอราตัน ฮ่องกง โฮเต็ล แอนด์ ทาวเวอร์ จึงน่าพึงพอใจในหลายๆ ด้าน
โรงแรมเกทเวย์ มาร์โค โปโล (Gateway Hotel (Marco Polo))
โรงแรมเกทเวย์ มาร์โค โปโล
ที่ตั้งโรงแรม: จิมซาจุ่ย

ห้องกว้างขวาง...

Watana, Thailand 21 มิถุนายน 2558

0.32 กม..

โรงแรมให้บริการห้องพักหรู 433 ห้อง โดยตั้งอยู่ใน Harbor City เขตเกาลูน คุณสามารถขับรถจากสนามบินนานาชาติฮ่องกงมาที่ Gateway ได้ใน 40 นาที และ 15 นาทีจากท่าเรือ Star Ferry ด้วยทำเลที่ตั้งใน Harbor City ผู้เข้าพักของโรงแรมสูง 4 ชั้นแห่งนี้จึงเดินทางได้อย่างสะดวกไปยังย่านช็อปปิ้งที่ใหญ่ที่สุดของฮ่องกง ซึ่งมีร้านค้าและภัตตาคารกว่า 700 แห่ง นอกจากนี้ แหล่งท่องเที่ยวอย่าง เกาลูนพาร์ค ศูนย์วัฒนธรม พิพิธภัณฑ์ศิลปะ พิพิธภัณฑ์อวกาศ และศูนย์ประชุมและแสดงสินค้า ก็ยังอยู่ในระยะเดินถึงอีกด้วย ภัตตาคารชื่อดัง Brasserie ภายในโรงแรมจำหน่ายอาหารฝรั่งเศสรสเลิศสไตล์โฮมเมดแบบของแท้ดั้งเดิม จองห้องพักของคุณที่ Gateway ผ่านแบบฟอร์มการจองทางออนไลน์ที่เชื่อถือได้ของเรา โดยระบุวันที่คุณจะเดินทางลงในช่องที่กำหนดไว้
โรงแรมอิมพีเรียล (Imperial Hotel)
โรงแรมอิมพีเรียล
ที่ตั้งโรงแรม: จิมซาจุ่ย

ทำเลดี เดินทางสะดวก...

Jadsada, Thailand 13 กรกฎาคม 2558

0.32 กม..

โรงแรม Imperial ตั้งอยู่ท่ามกลางแหล่งท่องเที่ยวที่คราคร่ำไปด้วยผู้คนใน Tsim Sha Tsui โดยตั้งสูงตระหง่านเหนือย่านวัฒนธรรมและแหล่งพักผ่อนหย่อนใจชั้นนำของฮ่องกง ล้อมรอบด้วยสถานที่ท่องเที่ยว แหล่งช็อปปิ้ง ร้านอาหารรสเลิศ และสุดยอดสถานบันเทิงยามค่ำคืน นอกจากนี้ ท่าเรือ Star Ferry ย่าน Avenue of Stars พิพิธภัณฑ์อวกาศ และศูนย์วัฒนธรรมของฮ่องกงก็อยู่ใกล้ในระยะเดินถึง สนามบินนานาชาติอยู่ห่างไปเพียง 30 นาที ขณะที่สถานีรถไฟใต้ดิน Tsimshatsui และสถานีรถไฟ KCR ใช้เวลาเดินไม่กี่นาทีจากโรงแรม ห้องทั้ง 214 ห้องในโรงแรมระดับ 3 ดาวแห่งนี้ติดตั้งบริการอินเทอร์เน็ตความเร็วสูงไร้สาย โทรศัพท์ทางไกลต่างประเทศพร้อมระบบวอยซ์เมล และเคเบิลทีวี/ดาวเทียม ภัตตาคาร Spaghetti House และ PJ Murphy's Irish Pub.ให้บริการอาหารค่ำรสเด็ดเพื่อสร้างความสำราญใจให้กับคุณ กรุณาใช้แบบฟอร์มการจองทางออนไลน์ที่เชื่อถือได้ของเรา เพื่อสำรองห้องพักที่โรงแรม Imperial
อินน์ไซท์ (InnSight)
อินน์ไซท์
ที่ตั้งโรงแรม: จิมซาจุ่ย

1.ทำเลที่ตั้ง...

Sawitree, Thailand 19 กรกฎาคม 2558

0.32 กม..

อินน์ไซท์ ได้รับการปรับปรุงใหม่ในปี 2012 ซึ่งรับรองว่าจะทำให้คุณพอใจกับการเข้าพักใน ฮ่องกง ไม่ว่าจะเพื่อธุรกิจหรือเพื่อการพักผ่อน โรงแรม 1 ดาวแห่งนี้ตั้งอยู่บนทำเลที่เยี่ยมยอด ซึ่งห่างจากตัวเมืองอันน่าตื่นตาเพียง 0.1km ช่วยให้คุณเข้าถึงสถานที่ท่องเที่ยวที่เป็นที่นิยมที่สุดของเมืองโดยได้ง่าย โรงแรมสไตล์โมเดิร์นแห่งนี้ตั้งอยูใกล้กับสถานที่ท่องเที่ยวที่ได้รับความนิยมของเมืองหลายแห่ง เช่น ชุงคิงแมนชั่น, สถานกงสุลมัลดีฟส์, เพนิซูลาฮ่องกง

อินน์ไซท์ ทุ่มเทมอบความสะดวกสบายแก่ผู้เข้าพัก ด้วยบริการและสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีพร้อมที่สุดสำหรับคุณ ผู้เข้าพักสามารถเพลิดเพลินไปกับ ฟรี Wi-Fi ทุกห้อง, แผนกต้อนรับ 24 ชั่วโมง, ห้องเก็บกระเป๋า, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, พนักงานต้อนรับ เมื่อเข้าพักในที่พักที่ยอดเยี่ยมแห่งนี้

นอกจากนี้ ห้องพักทุกห้องยังมีความสะดวกสบายอย่างหลากหลายไว้ให้บริการ หลายๆ ห้องมีแม้กระทั่ง อินเทอร์เน็ตไร้สาย (ไม่เสียค่าใช้จ่าย), ห้องปลอดบุหรี่, เครื่องปรับอากาศ, ม่านทึบแสง, โทรทัศน์จอแอลซีดี/จอพลาสม่า ที่สร้างความพอใจให้ทุกคนไม่เว้นแต่ผู้เข้าพักที่พิถีพิถันที่สุด นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ อินน์ไซท์ เป็นสถานที่ในฝันในการพักผ่อนสำหรับนักท่องเที่ยวผู้แสวงหาความน่าหลงใหล ความสุขสบาย และความสะดวกใน ฮ่องกง
Star Cosmos Guest House
Star Cosmos Guest House
ที่ตั้งโรงแรม: จิมซาจุ่ย

 

0.33 กม..

Star Cosmos Guest Houseตั้งอยู่ที่จิมซาจุ่ยในฮ่องกง โดยเป็นตัวเลือกยอดนิยมของเหล่านักท่องเที่ยว จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย ด้วยทำเลที่สะดวกสบายของโรงแรม คุณสามารถเดินทางไปยังสถานที่ที่ต้องไปชมให้ได้ของเมืองได้อย่างง่ายดาย

Star Cosmos Guest House มีบริการที่สมบูรณ์แบบและสิ่งอำนวยความสะดวกที่จำเป็นทั้งหมดเพื่อเติมความสดชื่นให้แก่นักท่องเที่ยว โรงแรมได้เตรียมบริการ ฟรี Wi-Fi ทุกห้อง, แผนกต้อนรับ 24 ชั่วโมง, ห้องสำหรับครอบครัว, ลิฟท์ ไว้เพื่อให้มั่นใจว่าผู้เข้าพักจะได้รับความสะดวกสบายมากที่สุด

สัมผัสประสบการณ์การพักสุดพิเศษกับจากสิ่งอำนวยความสะดวกคุณภาพสูง ไม่ว่าจะเป็น เครื่องปรับอากาศ, โทรทัศน์, เครื่องใช้ในห้องน้ำ, ฝักบัว, ห้องน้ำรวม ที่ช่วยเติมพลังให้คุณหลังจากวันที่แสนยาวนาน นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ ไม่ว่าคุณจะไป ฮ่องกง ด้วยจุดประสงค์ใด Star Cosmos Guest House เป็นสถานที่ที่ดีเยี่ยมในการพักผ่อนอย่างมีความสุขและน่าตื่นตาตื่นใจ
New Shanghai Guest House
New Shanghai Guest House
ที่ตั้งโรงแรม: จิมซาจุ่ย

 

0.33 กม..

ไม่ว่าจะเดินทางมาท่องเที่ยวหรือติดต่อธุรกิจ New Shanghai Guest Houseนับเป็นสถานที่พักอันยอดเยี่ยมสำหรับผู้ที่มาเยือนฮ่องกง จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย ด้วยทำเลที่สะดวกสบายของโรงแรม คุณสามารถเดินทางไปยังสถานที่ที่ต้องไปชมให้ได้ของเมืองได้อย่างง่ายดาย

สิ่งอำนวยความสะดวกและบริการจาก New Shanghai Guest House รับประกันได้ว่าจะสร้างความพึงพอใจให้แก่ผู้เข้าพัก ผู้เข้าพักสามารถใช้งานสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ที่ทางโรงแรมจัดเตรียมไว้ให้ เช่น ห้องสำหรับครอบครัว

นอกจากนี้ ห้องพักทุกห้องยังมีความสะดวกสบายอย่างหลากหลายไว้ให้บริการ หลายๆ ห้องมีแม้กระทั่ง เครื่องปรับอากาศ, โต๊ะเขียนหนังสือ, โทรศัพท์, พัดลม, โทรทัศน์ (เคเบิล) ที่สร้างความพอใจให้ทุกคนไม่เว้นแต่ผู้เข้าพักที่พิถีพิถันที่สุด นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ New Shanghai Guest House เป็นทางเลือกอันชาญฉลาดสำหรับนักท่องเที่ยวที่ไปยัง ฮ่องกง ด้วยการพักผ่อนที่แสนสบายไร้กังวลในทุกครั้งที่ไปพัก
เพรสทีจ เกสต์เฮาส์ (Prestige Guesthouse)
เพรสทีจ เกสต์เฮาส์
ที่ตั้งโรงแรม: จิมซาจุ่ย

 

0.33 กม..

Prestige Guesthouseตั้งอยู่ที่จิมซาจุ่ยในฮ่องกง โดยเป็นตัวเลือกยอดนิยมของเหล่านักท่องเที่ยว เพียง 33.8 km จากสนามบิน คุณจึงสามารถเดินทางมายังโรงแรมระดับ 1 ดาวแห่งนี้ได้อย่างง่ายดาย ด้วยทำเลที่สะดวกสบายของโรงแรม คุณสามารถเดินทางไปยังสถานที่ที่ต้องไปชมให้ได้ของเมืองได้อย่างง่ายดาย

การบริการที่ดีเลิศและสิ่งอำนวยความสะดวกที่เหนือกว่าของ Prestige Guesthouse ทำให้การเข้าพักที่นี่เป็นประสบการณ์ที่ไม่อาจลืม โรงแรมเสนอการบริการที่หลากหลาย รวมถึง ฟรี Wi-Fi ทุกห้อง, แผนกต้อนรับ 24 ชั่วโมง, เช็คอิน/เช็คเอาต์ด่วน, ห้องเก็บกระเป๋า, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ

ห้องพักของโรงแรมได้รับการตกแต่งอย่างพิถีพิถันเพื่อมอบความสะดวกสบายในระดับสูงสุด พร้อมด้วย อินเทอร์เน็ตไร้สาย (ไม่เสียค่าใช้จ่าย), ห้องปลอดบุหรี่, เครื่องปรับอากาศ, บริการโทรปลุก, พัดลม ในห้องพัก นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ อิ่มเอมกับบริการที่ไม่มีใครเทียบและทำเลที่ตั้งที่ดีเลิศได้ที่ Prestige Guesthouse
การ์เด้น เกสท์เฮาส์ ลาสเวกัสกรุ๊ป โฮสเทล เอชเค (Garden Guest House - Las Vegas Group Hostels HK)
การ์เด้น เกสท์เฮาส์ ลาสเวกัสกรุ๊ป โฮสเทล เอชเค
ที่ตั้งโรงแรม: จิมซาจุ่ย

 

0.33 กม..

หากคุณกำลังมองหาโรงแรมที่เดินทางไปได้ง่ายใน ฮ่องกง ไม่ต้องมองหาที่อื่นนอกจาก การ์เด้น เกสท์เฮาส์ ลาสเวกัสกรุ๊ป โฮสเทล เอชเค โรงแรมนี้อยู่ไม่ไกลจากใจกลางเมืองเพียง 00.00Miles โดยปกติแล้วสามารถเดินทางไปสนามบินได้ภายในเวลาประมาณ 45 นาที ด้วยทำเลที่สะดวกสบายของโรงแรม คุณสามารถเดินทางไปยังสถานที่ที่ต้องไปชมให้ได้ของเมืองได้อย่างง่ายดาย

สิ่งอำนวยความสะดวกและบริการจาก การ์เด้น เกสท์เฮาส์ ลาสเวกัสกรุ๊ป โฮสเทล เอชเค รับประกันได้ว่าจะสร้างความพึงพอใจให้แก่ผู้เข้าพัก คุณสามารถเพลิดเพลินไปกับสิ่งอำนวยความสะดวกระดับท็อปที่เลือกสรรมาแล้ว เช่น ฟรี Wi-Fi ทุกห้อง, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, รูมเซอร์วิส, ห้องสำหรับครอบครัว, ร้านอาหาร ได้ที่โรงแรมแห่งนี้

กลิ่นไอความเป็นการ์เด้น เกสท์เฮาส์ ลาสเวกัสกรุ๊ป โฮสเทล เอชเค สะท้อนออกมาให้เห็นในการออกแบบห้องพักทุกห้องที่นี่ อินเทอร์เน็ตไร้สาย, อินเทอร์เน็ตไร้สาย (ไม่เสียค่าใช้จ่าย), เครื่องปรับอากาศ, โต๊ะเขียนหนังสือ, ผนังเก็บเสียง เป็นเพียงส่วนหนึ่งของสิ่งอำนวยความสะดวกที่จะคุณจะได้สัมผัส นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ สิ่งอำนวยความสะดวกชั้นเลิศและทำเลที่ตั้งดีเยี่ยมทำให้ การ์เด้น เกสท์เฮาส์ ลาสเวกัสกรุ๊ป โฮสเทล เอชเค สมบูรณ์แบบสำหรับการเข้าพักของคุณใน ฮ่องกง
แมรีโกลด์ โฮสเทล (Marrigold Hostel)
แมรีโกลด์ โฮสเทล
ที่ตั้งโรงแรม: จิมซาจุ่ย

 

0.33 กม..

ในเขตที่สวยงามอย่าง จิมซาจุ่ย แมรีโกลด์ โฮสเทล ให้คุณรื่นรมย์ไปกับทำเลที่ตั้งที่โดดเด่นในใจกลางย่านการเที่ยวชมทิวทัศน์, การออกไปลิ้มชิมรสอาหาร, การช็อปปิ้งของ ฮ่องกง ตัวเมืองอันน่าตื่นตาตื่นใจอยู่ห่างออกไปเพียง ที่ดีเลิศที่สุดคือ สามารถไปยังแหล่งท่องเที่ยวมากมายและสถานที่ต่างๆของเมือง เช่น ชุงคิงแมนชั่น, เพนิซูลาฮ่องกง, พิพิธภัณฑ์อวกาศฮ่องกง ได้อย่างง่ายดายจากโรงแรม

การบริการที่ดีเลิศและสิ่งอำนวยความสะดวกที่เหนือกว่าของ แมรีโกลด์ โฮสเทล ทำให้การเข้าพักที่นี่เป็นประสบการณ์ที่ไม่อาจลืม หนึ่งในบรรดาสิ่งอำนวยความสะดวกจากทางโรงแรม ได้แก่ ฟรี Wi-Fi ทุกห้อง, แผนกต้อนรับ 24 ชั่วโมง, รูมเซอร์วิส 24 ชั่วโมง, Wi-Fi ในพื้นที่สาธารณะ, รูมเซอร์วิส

แมรีโกลด์ โฮสเทลให้บริการห้องพัก 14 ห้อง ทุกห้องตกแต่งอย่างมีรสนิยมเพื่อมอบความสะดวกสบายต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นอินเทอร์เน็ตไร้สาย, อินเทอร์เน็ตไร้สาย (ไม่เสียค่าใช้จ่าย), ห้องปลอดบุหรี่, เครื่องปรับอากาศ, โทรศัพท์ นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ แมรีโกลด์ โฮสเทล เป็นจุดหมายที่ครบครันหากคุณต้องการหาทีพักคุณภาพเยี่ยมใน ฮ่องกง
Oriental Pearl Budget Hotel
Oriental Pearl Budget Hotel
ที่ตั้งโรงแรม: จิมซาจุ่ย

 

0.33 กม..

Oriental Pearl Budget Hotel เป็นจุดเริ่มต้นการเดินทางที่ดีเยี่ยมใน ฮ่องกง ด้วยทำเลที่ตั้งอันเหมาะเจาะใน จิมซาจุ่ย จากที่นี้ ผู้เข้าพักสามารถไปยังทุกที่ในเมืองอันมีชีวิตชีวานี้ได้อย่างง่ายดาย สำหรับผู้ที่ต้องการท่องเที่ยวผจญภัย ชุงคิงแมนชั่น, เพนิซูลาฮ่องกง, พิพิธภัณฑ์อวกาศฮ่องกง เป็นเพียงตัวอย่างของสถานที่ท่องเที่ยวอีกมากมายที่เปิดให้นักท่องเที่ยวเข้าชม

ด้วยการบริการที่เหนือกว่าและสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน Oriental Pearl Budget Hotel รับประกันความสะดวกสบายสูงสุดในการเข้าพัก โรงแรมได้เตรียมบริการ ฟรี Wi-Fi ทุกห้อง, แผนกต้อนรับ 24 ชั่วโมง, สิ่งอำนวยความสะดวกสำหรับผู้พิการ, เช็คอิน/เช็คเอาต์ด่วน, ห้องเก็บกระเป๋า ไว้เพื่อให้มั่นใจว่าผู้เข้าพักจะได้รับความสะดวกสบายมากที่สุด

กลิ่นไอความเป็นOriental Pearl Budget Hotel สะท้อนออกมาให้เห็นในการออกแบบห้องพักทุกห้องที่นี่ บริการโทรปลุก, เครื่องปรับอากาศ, โต๊ะเขียนหนังสือ, ผนังเก็บเสียง, พัดลม เป็นเพียงส่วนหนึ่งของสิ่งอำนวยความสะดวกที่จะคุณจะได้สัมผัส นอกจากนี้ โรงแรมยังเตรียมกิจกรรมนันทนาการหลากหลายไว้รองรับการเข้าพักของคุณ สิ่งอำนวยความสะดวกชั้นเลิศและทำเลที่ตั้งดีเยี่ยมทำให้ Oriental Pearl Budget Hotel สมบูรณ์แบบสำหรับการเข้าพักของคุณใน ฮ่องกง

กลับไปด้านบน


Agoda.com เป็นส่วนหนึ่งของ The Priceline Group ผู้ให้บริการการท่องเที่ยวออนไลน์และบริการที่เกี่ยวข้องชั้นนำระดับโลก

AS-AGWEB-3C08